Mitsubishi XFORCE điều chỉnh giá bán: Giảm từ 19 triệu Đồng các phiên bản

thanhtung6868
28/2/2024 10:40Phản hồi: 93
Mitsubishi XFORCE điều chỉnh giá bán: Giảm từ 19 triệu Đồng các phiên bản
Mitsubishi Motors Việt Nam chính thức điều chỉnh giá bán của mẫu xe XFORCE trên toàn bộ các phiên bản. Mức giá điều chỉnh giảm nhiều nhất là 21 triệu Đồng đối với phiên bản GLX, 2 phiên bản còn lại là XFORCE EXCEED và XFORCE PREMIUM có mức giảm lần lượt là 20 và 19 triệu Đồng.

Mức giá mới này được áp dụng cho cả khách hàng đã đặt cọc xe trước ngày 29/2/2024 và đối với khách hàng đặt xe mới kể từ tháng 3/2024. Đối với phiên bản cao cấp nhất là Ultimate với nhiều trang bị tiện nghi hơn thời điểm hiện tại vẫn chưa có mức giá bán chính thức.

Mức giá niêm yết mới của Mitsubishi XFORCE 2024:
  • XFORCE GLX: 599.000.000 VNĐ
  • XFORCE EXCEED: 640.000.000 VNĐ
  • XFORCE PREMIUM: 680.000.000 VNĐ
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alucucu
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Để mua cày grab, ahihi
@alucucu Chạy grap thi X ngon hơn chứ, vừa chở được 7 người vừa vợt luôn khách của tụi 4 chỗ cũng được.
@tamnguyen072 chuẩn, X chạy dịch vụ hay nhà xài đều ngon. thực sự. Ghế 3 gập lại chở đồ 4 người đi camp quá ngon luôn
xe này 5 chỗ à các bác
@QuanLyNhaNghi 5 chỗ đó bạn
Lúc ra là biết giá sẽ giảm chắc. Mit thì đừng mơ thoát mác xe giá rẻ . Máy lạnh quá
Sao ko giảm Pre 650 luôn đi, đè hết bọn xe Hàn luôn
@giangvo2006 Phèn hay ko ở con người chứ ko phải cái xe. Người phèn thtif đắp rồng, đắp phượng lên thì vẫn ko thoát phèn đc nhỉ
@Chiplovevn Cỡ chú nhóc đi xe rồng mới hợp và sang được
@greatmen88 chú em 88 mà trẩu quá nhẩy, cỡ chú em xe phân khối 50cc mới hợp =))
@tuanquang_caxc Phèn quá ahihi,
Xe chỉ là cái phương tiện di chuyển. Mấy cái loại nhìn vật chất bắt hình dong thì muôn đời nát bro ơi! Đôi co với nó chi cho mệt!
Yên tâm còn giảm nữa
Pre 650
Giá bản premium dự kiến 730tr cũng ổn rồi. Giờ 680 thì bá quá! CX5 là phát súng phá giá đầu tiên cho loạt giảm giá các hãng khác. Người dùng là người được lợi nhất!
TuanHanu
TÍCH CỰC
2 tháng
@Ks.TrongHieu 680 bản Pre, bản Ultimate đã có giá đâu.
Vài bữa lại đầy đường, khoác lên mình cái biển vàng
ONE NO!
TÍCH CỰC
2 tháng
@darknessone xe này mấy ai mua chạy dịch vụ, nếu mua dịch vụ thì mua expander đc 7 chỗ nó đáp ứng đc nhu cầu 5-7 chỗ luôn
@darknessone Ai lại đi mua con này chạy dịch vụ bao giờ. Dịch vụ chạy 7 chỗ cho nhiều cuốc xe hơn
@EpicUnreal5 Không biết được à nha. LX570 còn thấy đeo biển vàng chạy ngoài đường 😆
@tuanhung1433 Kinh tế khó khăn thì LX cũng phải chạy dịch vụ cứu chủ thôi
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Lại sắp được đi Grab bằng xe đời mới.
bản pre lăn bánh hết bn vậy mấy bác?
@Tocchien123 trung bình cứ + thêm 13% - 15% giá xe là có lăn bánh
Cảm giác hãng Mitsu là một trong những hãng hiếm hoi tôn trọng người dùng Vietnam
@tamnguyen072 Tôn trọng á? Nước ngoài out và paj mới chạy lâu rồi. VN thì vẫn chứ đời cũ mà bán
@tamnguyen072 Đ ù, mit mà tôn trọng ak, đc mỗi cục máy thôi, còn nội ngoại thất như kiểu làm cho có, xe về VN cắt sạch sẽ option, jack chờ đầy ra. Mình từng sở hữu con triton 5 năm nên hiểu rõ quá rồi
@kellykent Đã từng ngồi lên Out phải thò tay qua bên ghế phụ để kéo thắng tay mới hiểu được nỗi niềm. Có mỗi cái tự khóa cửa khi chạy lên trên 20km/h cũng không làm, Chế độ Eco cũng cắt luôn.
Satan123
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@tamnguyen072 cái này phải là mazda, mit thì chưa chắc
Giá vẫn cao mà, Yaris Cross 650tr đã full Adas an toàn các thứ rồi. Xe này 680tr vẫn chưa có gì.
@dasklney Yaris của bạn đây, coi chừng nhầm với Yaris toàn cầu, bạn xem clip này ở phút 5:50 sẽ biết chất lượng xe như thế nào
@hoangnguyen0291 Ông này thì nổi tiếng anti rồi, bạn thử đề xuất giúp mình xe hạng B giá 650tr full option, full adas radar giúp mình với...
Và bạn đánh giá mức độ an toàn của xe dựa trên tiếng đóng cửa? Hmmm... Vậy bạn giới thiệu giúp mình xe hạng B SUV có tiếng đóng cửa an toàn, option đầy đủ giá 650tr với bạn.
@dasklney anti hay ko thì nhìn nghe, cảm nhận được chất lượng sản phẩm ntn rồi, mình thì ko tin hãng gia cố cửa đi kiểm định, còn bán ra cho khách hàng thì dùng cửa mỏng hơn, mình có 1 mạng nên ko thích chơi kiểu rủi ro đó
@hoangnguyen0291 Việc gia cố cửa ảnh hưởng đến 1 mạng của bạn á? Bạn thử Google tai nạn Xpander xem nó như thế nào?
Xforce dựa trên khung gầm Xpander bỗng dưng an toàn hơn? =)) Có 1 mạng chọn xe thiết kế riêng cho thị trường Đông Nam Á, ít túi khí, ít option an toàn chủ động bị động =))
Bạn không anti, chỉ là não bạn xử lý chưa được tốt thôi. Mình vẫn đang chờ bạn cho xin vài mẫu xe 650tr hạng B full option, full adas radar, khung gầm toàn cầu có bán ở Nhật với...
Giảm giá cho khách đã đặt cọc 20tr còn khách chưa đặt cọc chuẩn bị kèm lạc nhé
@calvin68 Bài có mấy chữ cũng không đọc luôn, này là giảm giá xe, không phải ưu đãi cho khách đặt cọc.
Còn giảm nữa và ae ra showroom mitsu vẫn mặc cả được
@hoangthanh1994 pre mà 650tr thì ngon và cạnh tranh tốt
M.Thái
ĐẠI BÀNG
2 tháng
xe này 105 mã thì phải, phải chi mã lực bằng con city cũng đỡ 🤔
@M.Thái Cục máy này đang gắn trên X, chở đủ 7 chỗ vẫn phi ầm ầm.
@tuanhung1433 thì đương nhiên nó vẫn chạy được bạn, nhưng mà nó ko mạnh, thêm 20 mã thì ngon
Con này phân khúc gì vậy các bác? So với vf7 có ngon hơn k ạ?
@minh sp c cuv hạng b
cùng mâm với creta ,seltos ,cross
@kixx Có cửa chung mâm với cross
Fernie
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@minh sp c Con này so với VF6 thôi
trando
TÍCH CỰC
2 tháng
Bản base 699 bằng giá con HRV G, con HRV hấp dẫn hơn nhiều chứ nhỉ
Xe Mitsubishi xForce này phiên bản Premium 699tr mới ngon nhưng nó lại gần giá Madaz CX5 749tr nên cũng khó. Với tình hình xe ế ẩm thế này thì nhà nước chắc sẽ gia hạn giảm 50% thuế trước bạ cho xe lắp ráp trong nước tiếp, lúc đó xe lắp ráp trong nước như CX5 lại tiếp tục có lợi thế.
@XuyenViet2019 thêm 50-80tr mua cx5 ngon hơn nhìu 😁
ONE NO!
TÍCH CỰC
2 tháng
@kixx nhiều người để đành thêm 50-80tr là thêm cả năm đó bạn, ròi trước bạn thêm 5-10tr. Tỉnh ra chệnh trăm triệu, với người thu nhập trung bình 30tr/ tháng đợi cũng lâu à
The rich
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@XuyenViet2019 giờ chênh nhau 70tr, chưa kể ra thuế thì sẽ chênh nhau gần 100tr chứ ít j. mÀ CX5 base thì lởm, có j đòi so với Xforce. Chỉ hơn cái rộng hơn thôi.
@The rich Có nói ngược k thế bro, con Pre có gì hơn CX5 Base thế?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019