Mình thuộc team cửa sổ mở đủ hiển thị chung, để nhiều cửa sổ trên màn hình máy, để trống hình nền bên dưới và cho hình nền thay đổi tự động.

Team còn lại là cửa sổ nào cũng full hết màn hình...
13
82
C2__Cool
ĐẠI BÀNG
Em nghĩ đấy là khi màn hình đủ lớn để xem cùng lúc được nhiều tác vụ .
4
mình team còn lại, cái nào ra cái đó tập trung và vì màn nhỏ 😆
3
Mình cũng thuộc team chủ tịch 😁
0
hoangphonggdct
TÍCH CỰC
Bác Hiệp nhà có đk, mua cái màn to đùng nên mới vậy. Thói quen của nhà giàu mà.😁
1
Cái quan trọng là màn của Ad nhiều inch 😃. Team màn bé thì cứ full 1 thằng nhìn cho đã.
1
Mình ko những full màn mà còn đa màn: 1 màn giả vờ làm việc, 1 màn xem siếc, 1 màn game.
4
hau hanh
ĐẠI BÀNG
Windows thì chia theo cửa sổ vì resize của sổ trên macOS lag vđ. Còn mac thì mình toàn để full để vuốt qua lại bằng trackpad cho tiện.
0
iamharrytn
TÍCH CỰC
Làm nghề thiết kế nên lúc nào cũng full screen cho 1 ứng dụng,vaf hay mở youtube cũng may bàn phím có phím tắt next / prev/ play/ pause nên cực kì tiện dụng ko phải chuyển đổi qua lại giữa các app
0
nhutzero
ĐẠI BÀNG
browser, các phần mềm làm việc hay các app cần không gian lớn thì full screen. còn mấy app chat, finder, mấy cái tiện ích chung thì thì normal.
0
Mình cũng không thích mở full cửa, mở nhỏ nhỏ để còn làm thao tác kéo thả hay hiển thị nhiều app hơn
0
Ghét nhất ở Mac là double click vào tab bar nó chỉ maximize chiều dọc còn chiều ngang vẫn như cũ, làm cứ phải kéo chuột cho ra đủ toàn màn hình.
0
Toni Teo
TÍCH CỰC
Tại màn to nên để cửa sổ được
Chứ màn 13” thì chịu 😌
0
Pentanol
CAO CẤP
19 inch nên chỉ 1 ứng dụng.
0
xe ô tô mở cửa sổ full màn hình 😂 😂😂😂
2
lehongxuan
TÍCH CỰC
bài này cũng đc lên trang chủ ạ?
2
kidsida
ĐẠI BÀNG
Ko biết tại sao lại như vậy nhưng em nghĩ là do dùng Mac nên nó mới vậy. Em trên cty dùng Mac thì thuộc team để nhiều cửa sổ, còn về nhà dùng window thì dùng full screen, có cái ở nhà dùng 2 màn 😃
0
XBlue
CAO CẤP
dùng Mac thì quen mở lưng chừng, còn dùng Win auto để full
0
E chơi full thôi 😊
0
Cần tập trung thì mở full, còn ko thì thôi, thích mở nhiều cửa sổ
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế