Mở hộp giày Biti's Hunter Liteknit Summer Vibes, phiên bản mới, giá không đổi chỉ 650.000đ
Kính Cận 0_0
4 năm trướcBình luận: 449Lượt xem: 440.348
449 Bình luận
Tên nào trong video nói lải nhải thế các bác?
@caphe17 Dạ em ạ, em tập review chia sẻ cho vui, nếu nói không hay mong anh thông cảm ạ 😔
@Kính Cận 0_0 Bác nói như cụ già ấy. Hihi.
Mà sao giầy nữ xấu quá nhỉ, nữ mang giày nam dc ko ta ^^
@khanhsilicon Được nếu bạn thích :p
lining ngon hơn lining ngon hơn ;))
e hỏi ngu tí thì đôi giày này thuộc "phân khúc" nào
Hàng VN phải như này mới ủng hộ được chứ...
Nhớ ghê, mua đôi bata bitis từ năm lớp 8 , mang mãi vẫn đẹp, tới cuối năm ngoái (cuối lớp 10) , do đồng hành nhiều trận bóng rổ với sân outdoor dởm 😆) , đế bào mòn lủng cả ngón cái, nhưng mọi thứ vẫn đẹp, còn đôi sandal từ năm lớp 6, h vẫn còn mang được, dù đế cũng hơi rách phía mũi nhưng đai vẫn y nguyên... ôi bitis... không biết đôi này sao, nếu mà bền được như v xúc ngay 😃)
thích giày này nhưng ko có size bự, chân mình 29cm
Thiết kế ko mới, mình quá quen với các mẫu sneaker rồi nhưng ấn tượng mạnh với cách làm của Bitis... cái giá thế là quá yêu. Vietnam mạnh về gia công may mặc, giày dép thì ko lý gì lại không có những dòng sản phẩm riêng như trên.
Chà, dạo này Biti's có vẻ nâng chất thiết kế ghê ta. Tui nghĩ hàng Việt mà đầu tư bài bản thì cũng chẳng kém gì hàng nước ngoài
Phải kiếm ngay một đôi mới được 😆
mình đi giầy thể thao thì đến phòng GYM là chủ yếu không biết chạy thì cảm giác như nào nhỉ???? Mình chạy với Adidas quen rồi
Biti's chơi màu giày nữ bánh bèo vãi.
Mình lần trước mua đôi biti's thể thao màu hồng rồi, giờ thích màu tím như ở #2 thì biti's không làm size cho nữ.
Sao các bác không đăng tin thể thao với thời sự kèm theo các tin giật gân của xã hội nữa nhỉ? Cá nhân em là thành viên của tinh tế không dưới 10 năm. Gần như tinh tế như là món ăn hàng ngày của dân công nghệ.
Xét cho cùng, khi đọc xong cái bài đôi giày biti's này em thấy lá cải của btv đưa cái bài này lên. Đôi giày biti's này ăn theo công nghệ của NMD Adidas và Nike, có gì lạ đâu?
Mong các btv và Admin tìm các bài viết công nghệ thật thiết thực và hấp dẫn, phù hợp với đa phần ACE diễn đàn tinhte.
@Nguyễn Kiều Thịnh Tinh Tế đưa giày lên review là thiết thực rồi chứ còn gì nữa. Giày Bitis có thay đổi về công nghệ làm giày để cho nhiều người biết. Có bài này nên mình mới biết Bitis có đôi hunter đáng để mua đấy.
Có êm như Skechers không các bạn? Mình đang đi Go Run 4 thấy khá thoải mái.
Đã đen còn lắm lông 😁
Đơn giản là từ "Liteknit" là lấy từ "Flyknit" của Nike, nghe rất giống nhau và dễ nhầm lẫn.
Sợi dệt thì mình thấy không khác mấy so với những đôi Nike fake 2 - 3.

Tuy nhiên, mức giá khá hấp dẫn, và nên ủng hộ hàng Việt Nam hơn là đi những đôi fake 😁
Bác nào mua rồi thì review giúp e phần chạy bộ với ạ. Đang cần 1 đôi chuẩn để dùng lâu dài
Biti's ra giày này là độc quyền ở VN rồi.
Không có đối thủ cạnh tranh ngoài các thương hiệu TG nike,adidas,new ba....
Một mình một ngựa.
Ủng hộ hàng VN.
Mua thêm đôi nữa mới được
Không biết so với đi mấy đôi fake 1 của Nike với Das thì thế nào nhỉ.
đẹp quá. tinh tế có bán giày

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019