Mở hộp máy ảnh Nikon D780 chính hãng ở Việt Nam
vitaminSea
6 tháng trướcBình luận: 61Lượt xem: 8.461
Mở hộp máy ảnh Nikon D780 chính hãng ở Việt Nam
Đây là chiếc máy ảnh DSLR Nikon D780 chính thức, chính hãng sẽ bán ra trên thị trường ở Việt Nam sắp tới. Đây là chiếc DSLR được cho là lai giữa dòng DSLR cấu hình cao và công nghệ của dòng MRL Z7. Mời anh em xem video để thấy được chi tiết thiết kế và những điểm mới có trên "con lai" D780 sẽ đem đến khác biệt so với thế hệ trước là D750.

À, anh em nhớ bấm Subscribe kênh youtube mới của Camera Tinhte nhé. Ở đây bọn mình sẽ tổng hợp nội dung và phân loại chúng để anh em có thể tiện theo dõi theo từng chuyên mục hơn. Cảm ơn anh em.

Anh em có thể xem cấu hình, thông số kĩ thuật rất ư chi tiết của D780 ở Link của anh
@Non@me. Còn Top 5 điểm nổi bật của D780 của anh @tuanlionsg Link.
Review đúng chất Men in Black luôn. haha
Mod này nhìn ngầu thế 😆
so với 800D thì thế nào
@canon30 canon 800D :|
@tran.thai.hoang 4 số thì chỉ có 3xxx, 5xxx là thấp nhất, còn D7xxx thì nó lại nằm trong phân khúc crop cao cấp của Nikon, chỉ kém con D500 thôi, do dách đặt tên của Nikon có phần hơi loạn nên khó để ng mới tìm hiểu nắm đc .
@Yung Nguyen D5 nó thuộc dòng Dx. 1 dòng đắt tiền nhất của Nikon khi so với 1Dx. giá toàn trên trăm triệu khi mới ra mắt
@tulaisky1 Mình lại thấy d7xxx,kể cả d7500 nó chỉ nằm ở phân khúc bán chuyên. Còn cao cấp hay chuyên nghiệp là của D300 với D500
Nói chung thì model này ko có gì thật sự nổi bật, chỉ là lai lai giữa D850 và Z6
D780 mới ra nên khá mắc, tầm tiền này chắc mua D850 cũ chắc ngon hơn nhỉ
@parrot Với dân dv bọn em thì nó quá tuyệt vời, thay thế D750, nhưng để một tg xem thế nào đã, hàng Nikon ko nên vội 😆
@bicycle_taxi Đang dùng D750 chụp dịch vụ, ko có bất kỳ lý do gì để lên em này.
Mình thấy, nếu đã và đang xài D750 thì không đáng để mua D780 nếu muốn nâng cấp body 😁. Mà từ D750 thì có 2 lựa chọn: đi theo DSLR thì lên D850 còn đi theo mirrorless thì nhảy qua Z6 hoặc Z7.
@Penguin Pingu ns như bạn ns làm gì, cái đó phải là tất nhiên vì 750 h vẩn làm dịch vụ quá tốt cần gì phải nân cấp. ng ta là thợ chụp ảnh, ng chơi ảnh chứ kg phải ng chơi máy ảnh nên sẽ ít khi nâng cấp máy.
@ThaiCaly Thế comment của mình có gì sai không? Có xúi ai nâng cấp không?? Có áp đặt ai là chơi máy hay chơi ảnh không???
Sao không đeo kiếng đen cởi trần quấn khăn quàng, mặc quần sịp 7 màu sẽ chất hơn
phong cách review ok đó 😆
diễn sâu xíu nữa là tuyệt vời.
Máy này giá bảo nhiêu củ thế ae ?
rất men lì
Đúng chất tinhte. review máy ảnh thì không có ảnh. review xe thì không có tiếng pô. chỉ có cấu hình lý thuyết
@caffeinezzZ hâhha
@tieutu911 Bài này là unbox, không phải review chi tiết nên dĩ nhiên sẽ không có cái ảnh nào.
@tieutu911 Đúng chất ng kg chịu đọc hiểu. Bài mở hộp máy kg có ảnh thì có sao 😆
@tieutu911 Đọc hiểu ở cái tầm... 😆
Unboxing chứ có phải review đâu 😃)
Giá thế nào vậy thớt? Để em biết đường mà thanh toán bằng thận
@reallystorm giá nước ngoài là 2.300$ bạn ơi , hình như qua tuần có giá chính thức ở Vn rồii đó.
Kiếm bộ Vest luôn cho ngầu
Ra máy nhanh vcl chán
Mod ngầu v~
video được biên tập chỉnh chu gê. Mod nào đạo diễn quá tốt cho tinhte luôn.
Nhìn ngầu thiệt
Hình Cover ngầu vlc
Trời tối thế đeo kính làm gì mod ?
@theon2709 Làm màu thôi bạn, lúc sau xin phép tháo kính ra oy =]]
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.311 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.846 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.249 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156