Mở hộp Misfit Ray bản thương mại, free ship đến Vn, giá 99usd

cuhiep
8/4/2016 1:9Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiện topic cho mình hỏi về cái vụ đếm bước chân:

1. Cơ chế của nó là thế nào (đo theo GPS hay theo vận tốc di chuyển??? - vì đôi khi mình đi xe đạp chậm chậm thì máy vẫn count như đúng rồi)

2. Thiết bị nào là thiết bị đếm chuẩn nhất số bước chân, cá nhân mình thấy phần đếm bước chân của Health trong Iphone6 đang dùng có vẻ chuẩn, còn con Xiaomi Band với đang dùng pebble steel thấy nó đếm chẳng chuẩn tí nào, lúc nhanh quá lúc chậm quá

3. Nếu mấy cái vòng này đo chính xác bước chân được thì tại chip của nó ngon hơn chip trong đồng hồ hay là do nó xài cơ chế khác?

4. Phần đếm bước của con apple watch có chuẩn ko, vì mình định lên đời pebble steel sang em này
Foxbit
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tieudantruong Cũng đang quan tâm như bác
Long Vu86262
ĐẠI BÀNG
8 năm
Năm sau mua chắc giá giảm1/2
thailevi
TÍCH CỰC
8 năm
Vừa thời trang, mà đơn giản chức năng, thích những loại này quá.
banhduc93
ĐẠI BÀNG
8 năm
có chống nước không bác ơi?
@banhduc93 đừng bơi sâu hơn 50m 😁
Xấu. dây nhìn cũng xấu nốt. Chả hiểu đẹp ở đâu
@cuhiep : cái này kết nối với BB classic ổn định không bác, sợ app hổ trợ không ok lắm. Với ship em này free như thế nào luôn ạ :3
Đúng là có tiền mới thành dân công nghệ được
Free ship và giá = giá trên mạng là vì nó có kho hàng ở đây! R&D và kho hàng của Misfit nằm ở TPHCM thì phải, nên vừa nhanh vừa khỏi thuế nhập khẩu, VAT...
Tui order Misfit hôm nay thì ngày mai hay mốt là có người chuyển phát nhanh tới tận tay... kể cả phụ kiện...
Nếu giữa Ray và Shine thì nên xài Shine 2 vì nó có cái phụ kiện claps tiện hơn dây đeo tay nhiều...
Móc lên áo, quần, kể cả đi ngủ, khỏi có cảm giác khó chịu khi mang trên tay...
Mang nó trên người bằng claps ko hề có cảm giác đeo cái gì hết... và cũng ko gây sự chú ý, nếu cần thì cũng mang vào dây đeo bình thường...
@MrDuc2010 Bác có thể nói rỏ hơn về order giúp không, loay hoay trên trang chủ mà ko sao ship đc về Viet Nam . Huhu
Foxbit
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MrDuc2010 Bác order ở đâu vậy? Mình lên trang chủ của nó ko cho chọn ship về VN
@hoangtu_jedi Ủa, ship vô tư mà! Ship mấy lần rồi! Kì vợi?
@shinichi161 Order bình thường mà...
Hay tui chỉ order em Flash có sẵn hàng tại VN nên dể, còn mấy SP khác thì ko dc? Bác tính order em nào?
@MrDuc2010 Mình order em Misfit Ray. Nhưng chỉ ship US only nên hơi nản. Chắc cháy hàng, để chờ thêm 1-2 tuần nữa zem sao ! Hix
Rollkenken
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi thiết bị này có đó đc nhịp tim ko?
Cuhiep cho xin link order em này về HN nhé.
Cái này khi ngủ trưa có đo được không vậy bác Hiệp ơi? E có cái Miband s1 nó không đo được ngủ ban ngày ạ. Đang tính đổi sang vòng khác
nom như cái cùm thời xưa vậy á
Khi nhận điện thoại thì rung liên tục, còn tin nhắn thì rung 2-3 lần hả anh. Đặc điểm ở Việt Nam là hay có tin rác nên cũng hơi ngại vụ này :p
baoviet3010
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep
Cho em hỏi anh order từ đâu vậy. em đang tìm mua mà lên misfit store thì có thấy ship về Việt Nam. Thử lên Amazon cũng không ship về Việt Nam được.
@baoviet3010 Trên trang web www.misfit.com.
Lúc trước preorder cho vn. Giờ thấy us Only
pin trâu dữ
xxx333xxx
TÍCH CỰC
8 năm
Nhìn chả ra cái vẹo gì cả
phuongthao93
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có xem được giờ không?
nhocsieuquay
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep anh ơi, em đang tính hốt con này nhưng em đang không biết giữa nó fitbit thì nên xài cái nào tốt hơn á!

Mình xài bluetooth với con này, nó có kéo pin dt nhiều không anh?
@nhocsieuquay Không kéo pin đt nhiều (iPhone, mình không xài Android nối với cái này nên không rõ).

Theo mình thì Fitbit tốt hơn.
nhocsieuquay
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuhiep Fitbit thì con nào tốt vậy á anh?
có ai biết misfit track sleep kiểu gì không... sao con shine 2 của mình hôm trach hôm không track.... :v
cái này cũng hay nhìn đẹp đấy chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019