Mở hộp Moto 360 46mm cho nam và Moto 360 Sport

Trung Dt
14/3/2016 8:7Phản hồi: 54
Mở hộp Moto 360 46mm cho nam và Moto 360 Sport
Moto 360 là dòng đồng hồ có rất nhiều phiên bản tuỳ biến thông qua chương trình Moto maker trên trang web của hãng. Trong bài viết này mình trên tay hai mẫu Moto 360 bao gồm bản Sport và Moto 360 mặt đồng hồ 46mm dành cho nam.

Trên phiên bản Moto 360 46mm được lựa chọn thiết kế bên ngoài với đường viền bezel xung quanh mặt đồng hồ có màu bạc chamfer ánh kim, viền thân đồng hồ cũng được làm bằng kim loại màu bạc phay xước. Dây da của phiên bản này có màu nâu cognac của hãng Horween leather.

Moto 360 Sport chỉ bao gồm một kích cỡ mặt đồng hồ 46mm. So với thiết kế của Moto 360 tiêu chuẩn thì Moto 360 Sport sử dụng dây cao su riêng nên chúng ta không dễ để thay dây khác. Thiết kế dây gắn vào thân đồng hồ khá chắc chắn bởi nó được thiết kế cho những người hay vận động. Ngoài ra, chất liệu hoàn thiện của Moto 360 Sport sẽ có độ bền cao hơn, lâu bị ăn mòn hơn. Với mặt đồng hồ 46mm thì Moto 360 Sport khá to hơn so với các mẫu đồng hồ như Apple Watch 38mm hay Withings Activité.

Trên thị trường hiện nay thì bạn có thể lựa chọn những mẫu Moto 360 tiêu chuẩn với dây đeo và cách trang trí phù hợp với đại đa số người dùng. Nếu có nhu cầu sử dụng dây thép hoặc tuỳ biến đường viền micro knurl thì bạn phải đặt hàng riêng.

Cám ơn Duy Shoptechzones đã cho Tinh Tế mượn sản phẩm trên tay
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

moto sport nó có gps + màn hình có chế độ ngoài trời rất ngon
jlovec
TÍCH CỰC
8 năm
Pin lâu ko nhỉ
mualarung01
ĐẠI BÀNG
8 năm
To quá, bao giờ nhỏ hơn và pin trâu thì mới yêu được
baovu898
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp quá.. :eek:
ranmoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tới giờ này rồi mà nó vẫn khuyết một phần nhỉ
heorung52
TÍCH CỰC
8 năm
Woah, cánh tay Hec-quyn của Trung DT mà đeo cái đồng hồ bé tí thế nhìn kệch cỡm ghê ^^ 😁:D
Ko liên quan ...nhưng mod gầy quá, tay ốm và dài sọc....mod ráng ăn uống mà có sức khỏe đập hộp tiếp cho anh em thưởng thức nhé😔
@hoangphi551990 ảnh đeo misfit shine đó bạn 😁, thiết bị theo dõi sức khỏe
không liên quan nhưng cho em hỏi anh mod đang đeo đồng hồ gì ở đầu video vậy?
"Tay mình chỉ nhỏ như đứa trẻ cấp 2, cấp 3" - nghe mod nói mà thấy cám cảnh quá. Mà tay mod công nhận nhỏ thật. 😃
Tay mod đen thế , tắm trắng đi mod ơi 😁
anh @Trung Dt anh cho em bổ sung một số điểm đặc biệt của Moto360 Sport :

- Có hỗ trợ GPS (giúp vẽ lại bản đồ khi mình chạy bộ hay đạp xem qua các địa điểm)
- Màn hình có mode indoor và outdoor. Outdoor cho phép chuyển màn hình về chế động trắng đen khi hoạt động thể thao ngoài trời. Dễ nhìn hơn khi trời nắng to.
- Cảm biến nhịp tim đo tốt hơn. Khi bật chế độ chạy bộ hay đạp xe đạp...Cứ 1 khoảng thời gian nhất định cảm biến sẽ đo nhịp tim lần, trong suốt quá trình chơi thể thao. Sau đó nó sẽ đưa ra kết quả phân tích.

Thanks anh 😁
GTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn thấy phần đen dưới màn hình là hết ham rồi 😁
badkid1412
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có kết nối với Ip được ko nhỉ???
@badkid1412 được bác ơi, lên app store tải app android wear về là pair dc
sao thằng nào cũng làm tròn được mà thằng này cứ loay hoay khuyết 1 mẩu thế nhỉ
@p.a.tuan Nó khôn lắm, khuyết nhưng vẫn bán tốt. Lúc nào khuyết ế nó mới cho tròn ra, lại bán tốt
cho em hỏi con anh đeo ở tay phải tên gì, đẹp quá
sondung84
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác trung dt em và bác đi thể hình đi nâng cao sĩ diện tí em và bác ngang cơ đó
sondung84
ĐẠI BÀNG
8 năm
image.jpeg Chắc con này màu đen tay nhỏ đeo con này hợp lý hơn
@sondung84 Đây báchttps://nhattao.com/threads/dong-ho-thong-minh-huawei-honor-band-z1.5424819/#post-56348505
@Hoang_HaoMinh không biết ở đây có bác nào trải nghiệm chưa cho em xin ít ý kiến dùng có ổn định ko ạ?
@luvcoihg Quá tuyệt luôn, siêu mỏng nhẹ chống nước, nhỏ gọn, pin trâu, thời trang.
nhìn cái màn hình khuyết đã thấy gai mắt rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019