Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mở hộp và Trải nghiệm nhanh Logitech MX Anywhere 3 - Tiệm cận sự hoàn hảo

Lê Q Khánh
29/11/2021 4:53Phản hồi: 231
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Akinori
TÍCH CỰC
2 năm
Mình xài M590 Silence, ko tiếng động, êm ru 😁 vẫn hài lòng tơi h
Nhìn bé quá 😁 mình thích chuột gaming thôi :v to hơn tý không được to quá. mà dùng sướng.
gialong_v
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hàng logi thì không chê gì về độ bền
grozar
CAO CẤP
2 năm
Con này dùng sướng, đang dùng 1 con ở cty
HMToon
CAO CẤP
2 năm
con này đẹp quá, nhưng vs e con m590 là vừa đủ dùng nhất.
iMess
ĐẠI BÀNG
2 năm
10 năm nay em chỉ dùng chuột trackball của logi
Odin
ĐẠI BÀNG
2 năm
Năm 2016 tôi cắn răng mua con Anywhere 2 để làm việc di động và đến h vẫn chưa có cơ hội đổi chuột do nó quá bền và tiện dụng. Đúng là đắt xắt ra miếng. Chỉ sợ bị thuổng mất thôi. :d
duongluc85
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang dùng con 2. Rất ngon.
Kocoji
TÍCH CỰC
2 năm
Bác mod cho e hỏi, con chuột này dùng silicon dẻo ở ngoài đúng ko?
Mình đang dùng dòng thấp cấp hơn M590, cũng cỡ 3 năm... mà phần silicon dẻo nó xuống cấp bong ra ghê quá...
knlearn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình mới mua con MX Anywhere 3 này tháng trước. Dùng thấy không thích bằng MX Anywhere 2. Đã thế mầu đen hết hàng bị đẩy giá lên mấy trăm.
Hài lòng với m590 vậy, chỉ một điểm yếu là phải mua pin con ó
chả biết các bác sao chứ em cũng dùng silent switch mà chán quá. Bấm nó cứ đầm đầm kiểu gì ấy. Ko thích bằng switch thường
con MX Anywhere 3 này như mình đã nói ở các chủ để về chuột, vẫn còn 2 nhược điểm.
- Thứ nhất là không có chế độ im lặng, thức khuya mà trong phòng có người nằm ngủ nghe tiếng chuột rất khó chịu.
- Thứ hai là khi sử dụng các phần mềm đồ hoạ phải cầm nắm bản vẽ rê đi rê lại như Sketchup, Autocad thì không dùng được nút lăn mà phải chuyển ngón tay để ấn vào nút riêng, gọi là middle button, rất bất tiện!
ras_miLT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@j_cage Bác dùng thế nào chứ em dùng cả master 3 + anywhere 3 đều pan được = con lăn như bình thường mà 😁
@ras_miLT thế hả, vậy chắc là mình chưa cập nhật rồi, bạn ấn vào con lăn thì pan được bản vẽ chứ gì, còn chuyển chế độ lăn thì làm thế nào?
ras_miLT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@j_cage Bác để mặc định là lăn từng nấc + bật tính năng smartshift là nó tự chuyển khi cuộn nhanh mà
MX max 3 digiw rê hơn Phong Vũ 600k căng, mà logitec ngon quá đi à
Hài lòng vs 2s, pin sài hoài ko hết, haha
mrmanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thì cứ ra tiệm mua rồi mang về tặng vợ chứ sao phải rủ rỉ năn nỉ? Văn vở thế!
@mrmanh tâng bốc lên tận mây xanh, không biết được bn tiền qc đây 😁
sonle91
ĐẠI BÀNG
2 năm
em dùng Mac và cũng thích chuột của Logitech hơn là Magic mouse
doremon234
TÍCH CỰC
2 năm
Tiện đây cho mình hỏi chút về Flow Mode. Mình dùng bàn phím Mx Keys mà chuột Master 3. Cả 2 đều có tính năng Flow mode mà mình đều ko dùng được mặc dù đã bật rồi.
ntnk1984
TÍCH CỰC
2 năm
đang xài master thấy cũng là chân ái dồi (y)
Chuột ngon nhất của Logitech (và nói chung trên phạm vi toàn bộ các hãng chuột) là con G Pro Wireless. Một khi đã dùng là không bao giờ muốn đụng đến bất cứ con chuột nào khác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019