Mở khóa tải game và ứng dụng Android không hỗ trợ tại Việt Nam (không cần VPN)

phichidev
31/12/2018 1:49Phản hồi: 75
Mở khóa tải game và ứng dụng Android không hỗ trợ tại Việt Nam (không cần VPN)
Có khoảng 350k game ứng dụng trên Google Play Store mà bạn không thể tải về từ Việt Nam. Thủ thuật sau sẽ hướng dẫn bạn mở khóa Unlock Google Play Country Restriction với 247 quốc gia khác nhau để có thể tải được về từ Việt Nam mà không cần VPN để đổi IP.

Ưu điểm của thủ thuật này:
  • Link APK và OBB trực tiếp từ Google Play Store nên không lo virus
  • Chuyển đổi 247 quốc gia khác nhau để Unlock Country Restriction
  • Hỗ trợ tải đa dạng với Chrome Extension, Chat Bot và QR Code
  • Sản phẩm này do thành viên uy tín lâu năm trên tinh tế phát triển nên các bạn hoàn toàn yên tâm

Tải và mở khoá quốc gia với APK Downloader Chrome Extension
  • Bước 2: vào link game cần tải và bấm vào icon APK Downloader Chrome Extension bạn đã cài như trong hình hướng dẫn ở đính kèm. VD: Tải game 風之國度 ở TW (Đài Loan)
  • Bước 3: Bấm vào download APK, OBB hoặc sử dụng QR Code để tải về trên điện thoại
Trường hợp bạn không dùng máy tính hoặc trình duyệt Chrome có thể tải bằng
Trường hợp các bạn sử dụng có vấn đề gì vui lòng thông báo tại topic này mình sẽ support.
Nếu bạn thấy hữu ích thì chia sẻ với nhiều người nhé!
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko dùng android nhg thôi vẫn like cho thớt
mk tải đc r cảm ơn bn
nhha088
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiếc không dùng andriod, tinhte bữa ni chuyển sang ifan hết rồi
tinhchemte
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lằng nhằng thế này kiếm file apk ở các nguồn uy tín cũng chả thiếu chưa kể các kho bên thứ 3 nữa.
mr.chunglv
TÍCH CỰC
5 năm
@tinhchemte kiếm file apk ở các nguồn uy tín rất lằng nhằng chưa kể ai chứng minh được nó là uy tín, người chứng minh đó có đáng tin hay không và "các nguồn uy tín" và "các kho bên thứ 3" khác nhau à ?
@tinhchemte nó gắn mấy con virus vô thì vui 😁
@tinhchemte Bạn cho mình xin 1 nguồn "uy tín" với 😁
@tinhchemte "các nguồn uy tín" và "kho bên thứ 3" là một ông kễnh ạ. Nó như con heo và con lợn ý. Ngay cả Native (CH Play và App Store còn chẳng thể đảm bảo 100% độ tin cậy, hàng năm, hai kho này phải gỡ cả trăm ngàn ứng dụng vi phạm, thậm chí có cả ứng dụng chứa malwares) thì hai thứ bạn nói (thực ra là một) ai dám đảm bảo?
tinhchemte
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Chưa tinh tế ! Nói là 1 thì cũng đúng nhưng nói khác nhau cũng đúng vì nhiều nguồn như amazon thì chả khác gì ch play và đây chính mod còn bảo thế.https://tinhte.vn/threads/mot-so-kho-ung-dung-khong-chinh-thuc-danh-cho-android.1951130/
Duy1981
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này hay nè
nhiều game quá ko có thời gian để chơi...đt đùng để jav thôi 😆
Thật sự tự dưng nghĩ lại buồn...cái xứ sở gì đâu mà đi đâu cũng bị xua đuổi, cấm rồi chặn đủ thứ mà bản thân mình đâu có làm điều gì xấu đâu..
Thạch 42
TÍCH CỰC
5 năm
@gauto988 Trước tui chơi trò World of Tank bilzt có thời gian ip người Việt bị cấm chat hết kìa còn bây giờ thì mở lại rồi 😁
@gauto988 hack, chửi 😁 bị ban :D
@gauto988 Xứ đông Lào mà, đi đâu cũng "VN điểm danh", lát sau thua thì lại quay ra chửi nhau, đến nản
TTK1508
ĐẠI BÀNG
5 năm
@gauto988 Tình trạng chung của các nc đang ms phát triển và dân trí thấp thôi cái này do lỗi người chơi cả
xversion1
TÍCH CỰC
5 năm
Sao ko dùng luôn Yalp Store hay mấy cái Store tương tự tải trực tiếp từ Play Store nhưng ko cần tài khoản ấy cho đơn giản?
Có cách nào cho ios không ta, ghiền mấy game nhật và toàn vị block
@king_of_mar1311 chán thanh niên, google đi, free đó
@king_of_mar1311 Chuyển id store sang nhật
😁 Thích android ở khoản này 😆 cần là có mò là thấy
hohahcn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pes 19 tải về cái xong mở app lên báo lỗi chưa mua kaka
Cụ nào có cách đọc mấy quyển sách trả phí free ko. Share với thank
Thủ thuật hay cho ae sử dụng Ăn roi, thanks bác chia sẻ.
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thanks thớt. Cái này rất hay
Ryu8
TÍCH CỰC
5 năm
.
Tưởng app nào giúp fake ip để lên play store tải luôn chứ, thì ra là tải apk. Nếu vậy vào apkmirror mà tải sao phải lằn nhằn thế.
tienhanus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trantrungkien.ct Cài VPN vô. Chọn proxy quốc gia play store bạn muốn tải game. Tải apk vó khi update chậm bạn phải đợi cả ngày
tetekh
TÍCH CỰC
5 năm
@tienhanus Mình không nghịch nhiều, nhưng có lần chọn QG khác thì tải được, sau đó khi dùng app thì nó báo lỗi.
Nó chỉ kiểm soát khi tải về, khi dùng app nó cũng kiểm tra thì bó tay?
tienhanus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tetekh Đúng vậy. Một số hãng game dể dàng phát hiện bạn fakeip nên họ ko cho bạn update. Nhưng đa số game bây giờ mở lắm, cả global còn hổ trợ TV. Vì người Viet góp ko ít hơn 10% doanh thu game của họ mà
maquan
CAO CẤP
5 năm
mình đổi store sang US là tải được ngay mà
tienhanus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@run9 Lên playstore tìm fakeip hay vpn sẽ ra.
run9
TÍCH CỰC
5 năm
@tienhanus Mà đa dố vpn toàn trả tiền theo tháng. Mà cho mình hỏi cái, nếu mình fakeip thành công thì store mình sẽ chuyển sang vùng đó luôn, không cần mình phải thay đổi thông tin account hả bạn?
tienhanus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@run9 Free nhìu lắm bạn. Ko cần thay đổi thông tin acc
run9
TÍCH CỰC
5 năm
@tienhanus Cảm ơn sự nhiệt tình của bạn. Nếu bạn có thời gian thì share cho mình vài app với nha. Yêu bạn <3
Hay đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019