Mobiado tiếp tục giới thiệu mẫu di động Classic 712GCB

niky
12/3/2010 2:44Phản hồi: 40
Mobiado tiếp tục giới thiệu mẫu di động Classic 712GCB
Mobiado vừa tiếp tục giới thiệu thêm một mẫu di động siêu sang, có tên đầy đủ là: Classic 712GCB. Đây là mẫu di động được chính hãng này miêu tả như là một biểu hiện của sự hoàn thiện cơ khí và hoàn hảo trong các chi tiết thẩm mỹ nhân tạo.

Classic 712GCB có cấu hình và thiết kế không khác biệt nhiều so với mẫu Classic 712ZAF bán ra trước đây với: Màn hình 2,2" độ phân giải 320 x 240 pixels, 16 triệu màu, Camera 5MP với đèn LED trợ sáng, 3G, GPS, Bluetooth, trình duyệt web, máy nghe nhạc... Classic 712GCB cũng sở hữu các kết cấu thép không gỉ, mặt kính sapphire lớn, nhưng điểm nhấn khác biệt lớn nhất của nó so với mẫu tiền nhiệm lại chính là các chi tiết phím bấm, logo... được mạ vàng 24K thay vì chỉ là hợp kim bền.

Giá bán chưa được công bố, nhưng nếu bạn quan tâm, có thể tham khảo tại các đại lý phân phối Mobiado.

Nguồn: UnwiredView
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quythinh
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này chắc xài ruột No 6700 phải ko nhỉ
quá pro , nhưng trên chiếc đt xa xỉ như vậy mà nghèo công nghệ thì hơi chán ,nên chắc anh em tinh tế xem cho mở rộng, chứ mua thì k tinh tế chút nào ^^
Tony3108
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đẳng cấp pro!Nhưng ko có con nào xài Symbian S60 hết dzậy.
có con ruột là e71 đấy thôi bác........................11
nhìn kiểu dáng chẳng thix tí nào
sẽ là đẳng cấp hơn nếu Mobiado phát triển 1 OS cho riêng mình. tương tự AURA của Motorola vậy. chứ vay mượn Symbian hoài...chán chết
Mobiado là nhãn hiệu điện thoại thời trang thôi bạn. Người mua nó với ý định để làm đồ trang sức cho mình và để thể hiện sự đẳng cấp thôi, chứ họ không có nhu cầu nhiều về công nghệ vào mấy chiếc đt loại này đâu. Mặt khác, e nghĩ thì Mobiado không có được nền tảng về công nghệ, nên họ không có khả năng phát triển 1 hdh cho riêng mình đâu, mà nó cũng chẳng cần thiết ...
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Mobiado là hãng con của Nokia
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn có phải là Hoàng không?
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Cho mình hỏi bạn có phải là Hoàng không?
thấy thì đẹp thật nhưng không ham mấy em này đâu ! 1 mặt vì đồ china quá nhìu ! nháy cứ y như là thật , măt còn lại là cái giá của em nó không thơm tí nào !
Knightmare
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhưng mà nó lấy ruột máy là Nokia mà bạn, thế thì còn phát triển riêng gì nữa. Mình thì thấy thế này những con này làm ra chỉ dành cho những người cần nghe và gọi, nhắn tin cơ bản nhưng họ lại cần một sản phẩm không đơn thuần chỉ để sử dụng mà còn là 1 thứ đồ trang sức đắt giá nên nó cũng đâu cần phải thông minh làm gì.
adidas1976
ĐẠI BÀNG
14 năm
bản chất bên trong (Main và hệ điều hành) là của nokia mà! nhưng hầu hết là S4 thôi, hiếm có S6 lắm. Hiện chỉ có 1 dòng có S6 đó là Grand 350 có bàn fím qwerty (cấu hình bên trong giống E71)
Chừng nào em sắm Roll-royce thì sẽ sắm chú này cho xứng tầm. Trước mắt đi Vios thì cứ vui vẻ với HD2 cái đã 😆
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
sang trọng quá, nhưng kg sài hệ điều hàh thì hơi chán
Dung the ! Day chi la 1 thuong hieu cua Nokia huong toi nguoi dung co xien ma thoi. Cung nhu Oto Lexus cua hang Toyota.
nói thật chứ em chẳng thấy mobiado nó đẹp chỗ nào, nhìn cái nút tròn tròn là mất cả tình rùi, Vertu đẹp hơn nhìu. (ý kiến cá nhân, miễn bình luận, tôi tôn trọng mọi ý kiến khác)
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này tùy có lẽ tùy người cảm nhận thui, mình thấy Mobiado nhìn hầm hố hơn, góc cạnh hơn. Còn Vertu thì cảm giác nó thon gọn hơn, có lẽ do phần lớn nó được lấy cảm hứng từ những chiếc xe đua
banong
TÍCH CỰC
14 năm
Mình giống ý bạn này, Mobiado nhìn nam tính hơn.
Tính năng cũng hấp dẫn hơn mà giá mềm hơn Vertu :p
Bạn nhặt đâu ra tin này chứ :p

Máy chỉ sử dụng phần mềm của Nokia thôi bạn à 😁

Mobiado là thương hiệu điện thoại di động sang trọng của Công ty Bonac Innovation Corp. Canada 😃
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Hý hý, bà chị hiểu nhầm rồi, ý em là tâm hồn nó là của Nokia ý
Bạn dùng từ "hãng con" mà hiểu theo nghĩa đấy thì chịu roài 😁

Thích mỗi cái biểu tượng của Mobiado :p
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Em cũng thấy thế, không biết nó là sư tử hay rồng hay là lai giữa 2 con, nhưng có vẻ như gần giống biểu tượng sư tử hay gặp của nước Anh như trên áo các đội bóng nước này chẳng han, nói dại, nếu có 2 con hàng fake của mobiado và vertu của mấy anh tàu thì có lẽ em chọn con mobiado. Hy hy
stefanno7
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thấy đẹp đấy chứ.Có tiền em cũng làm phát.hii. Mobiado tập trung vào thiết kế võ mà, bên trong chỉ cần là nokia thoai. Ruột đã bền cộng với cái vỏ kinh điển ....................!
Vertu mí là hãng con của Nokia, còn Mobiado thì ko phải đâu.
ruột 6300 đấy các bác ơi 😁
Hình như ruột 6500 bạn à 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019