Mobifone bắt đầu bán iPhone 6s từ ngày mai, iPhone 6s 16GB còn hơn 9 triệu với hợp đồng 1 năm
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 506Lượt xem: 282.386
chơi game thì cũng cần dùng đến 3G mà bạn 😃 bình thường tớ dùng gói BMIU 200k roài.Mua máy này cùng gói iplan1 k phải ký quỹ mà được dùng ưu đãi của gói cũng ngon lắm đấy
Trả 1000k/tháng thì em còn phải trả tiền máy ip6s 16GB bao nhiêu nữa vậy?
Các cao thủ cho biết rõ chút,nếu giờ mình chọn gói plan số 3,dành cho thue bao trả sau,vậy tổng số tiền phải trả là bao nhiêu?Mình ko có cái vụ thẻ gold,chỉ thẻ bạc thôi =.='
@louislolitta 17.370.000đ bạn nhé
sau 1 năm bạn đc nhận lại 4tr6
Như nhau cả thôi các bác cứ tưởng bở, tiền mạng sau 1 năm cũng quá tiền máy
1. Mình là hội viên kết nối dài lâu, trả sau được 8 năm rồi. Chắc sẽ ko bị ký quỹ.
2. Nếu cước điện thoại đang dùng 800k - 900k tháng mà khác với cái cước quy định này thì rõ là vớ vẩn. Ko mua.
3. Cái tư duy của mình khác cái tư duy của bác, nên mình mới dùng đt đều hàng tháng 800k - 900k, và có tháng lên đến 2.5 triệu.

Nếu thế này thì đúng là quá vớ vẩn.
Một hình thức trả góp nhưng kèm theo được hưởng ưu đãi 1 năm của nhà mạng
Em thấy giá cũng không phải là đắt vì mức trả hàng tháng báo gồm cả ưu đãi mà Mobifone dành cho Khách hàng nữa chứ không phải giống như các hình thức trả góp từ trước đến giờ
tuyệt vời nhưng mà mình không có bị điên đâu, sau 1 năm nó dùng iphone 7s rồi thì mình vẫn đi trả nợ 6s ah 😆
@ngoctu86 ngay khi lấy máy về, bạn có thể bán máy lấy tiền mua 7s, 8, nhà mạng họ chỉ quan tâm gói cước cam kết thôi
@www.NgonSachRe.com công nhận bạn khôn lỏi nhất cái tinh tế này ^^ cám ơn bạn đã khai sáng cho mình và anh em, triển thôi lợi thế còn gì tội gì không mua 😆 theo bạn là đóng 600k 1 tháng hay 5 củ cho nó máu nhỉ 😁
@ngoctu86 theo tôi gói ip2,4 là hiệu quả nhất vì đc 300p liên mạng.

về vấn đề 1tr đồng chỉ được 30GB data, theo mình mobifone đang làm láo, ít nhất là về mặt câu chữ.
Như các bác thấy đấy, có 1 sự mâu thuẫn trong câu chữ. mình nói tóm tắt là thế này:
-Cam kết 1 triệu/ tháng nghĩa là sử dụng từ 0 đến 1tr thì tính tiền 1tr (vượt đương nhiên trả thêm)
-Free 30gb data nghĩa là 30gb data này không được tính vào bảng kê cước.
Nếu như theo trả lời của tổng đài viên là 1tr này tính vào cước của 30gb data nói trên, thì rõ ràng đây là 1 sự lừa đảo chứ không phải đơn giản là gây cho khách hàng khó hiểu.
Nếu anh em làm căng vụ này hoặc các báo phát hiện ra và vạch mặt mobifone thì vụ này sẽ ngã ngũ. Và đương nhiên cái 1tr cam kết này theo mình sẽ tính vào cước sử dụng chứ ko phải cước 30gb data trên.
Mua máy mới thì cũng giá ấy mà. Với cả có chương trình không cần cam kết mà. Bạn đăng ký mua thì được giảm giá với cả được gói M360 hoặc cái gói gì thêm dung lượng ấy.
Còn tiền ký quỹ thì chỉ để đảm bảo thôi, hết thời gian là người ta trả lại mình mà chứ có mất j
Mobifone bán máy Iphone rồi mà bác, từ 11/3 cơ, thấy bảo là thời gian cam kết là 12 tháng bác ạ
@honghoangbienca Mobifone đã bán rồi bạn ạ.

• 80 Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
  • Mobifone Biên Hòa: 260D Phạm Văn Thuận, KP2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
  • Mobifone Long An: 189 Hùng Vương, Phường 3, TP. Tân An, Long An
  • Mobifone Vĩnh Long: 150 Nguyễn Huệ, Phường 2, Tỉnh Vĩnh Long
  • Mobifone Cần Thơ: 06 Hòa Bình, Phường An Cư, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
  • Mobifone Nha Trang: 69 Quang Trung, Phường Lộc Thọ, TP. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
  • Mobifone Đả Nẵng: 153 Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
  • Mobifone Vinh: 10 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hưng Bình, TP Vinh, Nghệ An
  • Mobifone Vĩnh Phúc: 414 Mê Linh, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
@honghoangbienca Mobifone đã bán rồi bạn ạ.

• 80 Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
  • Mobifone Biên Hòa: 260D Phạm Văn Thuận, KP2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
  • Mobifone Long An: 189 Hùng Vương, Phường 3, TP. Tân An, Long An
  • Mobifone Vĩnh Long: 150 Nguyễn Huệ, Phường 2, Tỉnh Vĩnh Long
  • Mobifone Cần Thơ: 06 Hòa Bình, Phường An Cư, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
  • Mobifone Nha Trang: 69 Quang Trung, Phường Lộc Thọ, TP. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
  • Mobifone Đả Nẵng: 153 Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
  • Mobifone Vinh: 10 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hưng Bình, TP Vinh, Nghệ An
  • Mobifone Vĩnh Phúc: 414 Mê Linh, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
Bảng này sai mod nhé, chỉnh lại hộ cái
Vấn đề là cái tiền ký quỹ đó, sau 1 năm nó trả lại tiền mặt hay trả vô tài khoản sim.
Nản thiệt, nhìn lúc đầu tưởng ngon ăn vì cước đt tháng nào cũng gần 1t rồi, hỏi lại tổng đài thì vỡ mộng. Mấy bác nào có ý định mua thì nhớ hỏi kỹ ko mất công ra rồi lại đi tay ko về. Tiền cước cam kết hàng tháng là để hưởng những ưu đãi của gói cước đó thôi, ko phải là các bác cứ xài nghe gọi 3g này nọ rồi tổng 1 tháng nhiêu đó cước là được. Ví dụ như bác xài gói iplan 5, cam kết cước 1t/tháng thì sẽ được tặng 30GB data/tháng, còn lại cước nghe gọi nt bla bla thì vẫn bị tính cước bình thường.
@Bear_Pooh thế thôi dùng 6 tiếp. ct cmn lun các bác. ^^ móc bóp rân đen w'.
Nói chung chả cái gì cho không cả 😁 Cái kiểu này: chỉ có bác nào vào 3G xem đủ các thể loại phim thì may ra cảm thấy lợi 1 chút :p đấy là không tính mức độ phủ sóng 3G mobifone không lớn và không phải tốc độ lúc nào cũng ngon. ảo lắm!
Thế là khuyến mại dữ liệu 3G thôi. Mà 3G thì mấy khi dùng, giờ đi đâu cũng Wifi. Chắc hợp với mấy bác công tác vùng sâu xa.
Mắc quá trời ,thử đọc kĩ và tính lại xem nào
Bạn phân tích thử coi mắc chỗ nào? Mình thấy giá cả khá ổn và hợp lý mà, thích hợp cho những ai không có tiền trả ngay 1 cục như mình.
Chẳng có gì là khuyến mại ở đây cả.

Giá iPhone là 9.690.000 Cam kết sử dụng gói iPlan 5 1 năm - 1tr / tháng, đồng thời ký quỹ 7.680.000
... các bác tự tính toán và nhận xét thêm nha 😁
@kenlove520 Bác ơi D5 có trọn gói đâu. Bác dùng hết trả thêm tiền mà. gói kia của người ta trọn gói cả tháng.
@picasso35 Thưa với bạn tôi dùng trả trước mobi từ 2006. Chuyến sang trả sau từ 2008. Hiện đang là khách hàng cao cấp của mobifone. Thích dùng mobi vì chế độ chăm sóc kh của họ. Để tôi phân tích cho bạn: Tôi đang dùng ip6s plus 16gb. Giá ngoài hàng NC nhập khẩu từ apple là 17T bảo hành 1 năm. Giá mua gói plan 5 là 12,4T. Chênh là 4,6T. Tôi mua NC dùng miu90 hết 90k/1 tháng hàng ngày dùng d10 cả tháng hết 300k. Tổng cộng được 46gb 1 tháng hết 390k 1 năm hết 4,8T. Tổng tôi dùng 1 năm hết 21,8T. Mua mobi bạn hết 24,4t chưa kể ký quỹ. Đấy là tôi tính dùng dung lượng lớn hơn gói 30gb chứ mấy ai có nhu cầu 30gb dung lượng tháng với thời đại wifi phủ sóng mọi ngõ ngách như này. Hiểu chưa bạn.
@cobehattieu9119 1g 1 ngày sài làm sao mà hết. trong khi đi đâu h cũng có w5 free. d5 k đủ thì dk d8 d10 sài làm sao mà hết. vẫn rẻ hơn 1tr 1 tháng để có 30gb.
còn cái góp này nó vẫn mắc. ngta k đủ tiền mới pải góp. bỏ ra 9tr hơn + kí quỹ 7tr + 1tr hàng tháng cho 30gb free data... nếu mình có 16tr trong tay mình mượn bạn bè mua lun cho đủ. còn k thì ra FPT mua cho rồi. đỡ tốn 1tr để có 30gb mà chắc gì dùng. bạn nên hiểu là như vậy.
vs khách hàng vip 1 tháng sd vài tr tiền dt của mobi thì 1tr chẳng là bao vs họ. nhưng bỏ 1tr ra mua 30gb thì quá phí.
@kenlove520 bạn k dùng Internet nhiều thì không nên mua gói Ipland 5. Ipland 5 chỉ phù hợp với những người hay di chuyển mà phải cần đến Internet, ví dụ như bạn lái taxi uber chẳng hạn. Còn bạn là nhân viên văn phòng ngồi một chỗ thì k dùng hết được
vãi vồn cả quảng cáo nhìn ip6s giá 10tr bơi nhanh vào xem bơi vào mới thấy vãi vồn bơi nhanh ra còn kịp
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.595 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156