Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mobifone chính thức có web trên Blackberry.com

sonlazio
10/6/2011 14:51Phản hồi: 208
Mobifone chính thức có web trên Blackberry.com
Sau quá nhiều chờ đợi trong mòn mỏi trong những tin đồn nhỏ giọt thì cuối cùng tin vui cho người dùng Mobifone sử dụng Blackberry cũng đã đến. Trên trang web của Blackberry đã chính thức có Mobifone tại địa chỉ mobifone.blackberry.com. Hiện tại thì địa chỉ của Viettel là viettel.blackberry.com. Mình có thể truy cập trang web này trên cả máy tính và điện thoại nhưng nhiều nguồn tin cho biết phải dùng SIM thử nghiệm của Mobifone mới dùng được BIS. Với trang web này thì thông tin gần đây về việc Mobifone đang bắt đầu training nhân viên để đưa ra BIS vào tháng 7 ngày càng chính xác hơn. Tinhte.vn đang cố gắng hết sức để mượn SIM BIS Mobifone về để thử nghiệm, mong các bạn cố gắng chờ đợi.

Đến đây là hết, không đi nữa được đâu😃
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chờ,chờ nữa,chờ mãi:cold:
Tin vui cho các anh em kìa.
tuyệt, mình đang chuyển dần từ sim viettel sang sim mobi, hehe
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong là cước sẽ rẻ hơn nhiều, chứ Mobi hay Viettel đối với mình ko quan trọng.
cuong.pm
TÍCH CỰC
13 năm
Hay quá từ lúc biết dùng điện thoại di động đến giờ mình chỉ dùng mobifone thôi....giờ kết hợp BB là nhất rồi.
ôi mobifone, mong đến ngày ra gói bis phù hợp với người dùng Việt Nam
Đợi chờ là hạnh phúc :inlove:
mong mãi nản quá,dùng androi quen ngại chuyển .....

Sent from my Atrix 4g using Tinhte.vn
Chúc mừng anh em Mobifone nhé. Sắp được bằng anh bằng em rồi 😁 Hy vọng gói cước Mobifone sẽ hấp dẫn và viettel cũng phải đu theo. Giờ mỗi tháng em toi 500k tiền bis mà sót quá.
Bin_89
TÍCH CỰC
13 năm
Dạ vâng, bạn trẻ nick xanh này đã sai chính tả ạ.
bắt lỗi cuhiep thì cả ngày ko hết bạn ơi=))
còn 2 sao nửa chừng nào bác mới đạt được vậy bác Hiệp !
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo thông tin trà đá vỉa hè thì sẽ có khoảng 5-7 gói cước cho các bác lựa chọn. Mức cước trung bình sẽ khoảng 200K/tháng. Vẫn khá cao đối với em nhưng nếu so với con số 500K mà cuhiep nói thì đã tốt hơn rất nhiều rồi.
Và sẽ có cả các gói thời hạn ngắn như 1 ngày, 7 ngày để những bác ko đủ điều kiện chơi cả tháng vẫn có thể push như ai 😃
uj 500k tiền cước BIS của Vieteo con số không hề nhỏ,mọi người cần xem lại,thế này không thể dùng Dâu đen được rùi:sleep:ngậm ngùi.Trung thàng với GLS và HD7 thui:wavespin:
Không khoái Mobi, nhưng hy vọng môi trường cạnh trạnh sẽ có lợi cho người dùng 😁
tin vui nhất trong tuần. Vậy là sắp được pushmail với mobi rồi.
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
ôi đã quá đang cố gắng dành dụm tiền để mua bb tặng người yêu nhưng chán cái vụ 3rd-party bjo lại vui rồi 😁
hy vọng viettel và vina sớm có cho bằng mobi, hì
hix, cho lau lam roi , khong biet bao gio moi chinh thuc co moi nguoi nhi
Ít thông tin quá nhỉ. Quan trọng nhất là rổ giá thì chưa thấy đâu.
1 cái giá trên trời giống viettel
ae ta lại ngồi ngóng vinaphone và vietnamobi :eek:
Chắc chắn sẽ rẻ hơn viettel thì mới cạnh tranh được. Vấn đề là rẻ bao nhiêu. Nếu BIS tầm 200 đổ xuống thì xử luôn.
Hi vọng có gói Bis Sinh Viên =)) giá 5k 1 ngày
Cực thích câu nói của bác này. Hi vọng có bác nhỉ? Em cũng sắp là sinh viên. Mà nếu là học sinh thì 1k một ngày thôi 😆
blueSnake
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho tớ hỏi ngu cái. Bis là cái gì vậy?
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
cái này thì hỏi ngu quá bác ạ. chắc bác chưa sài bb 😆
blueSnake
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em mới tậu 8830, đang lọ mọ. Sao bác không tiện thể trả lời luôn cho em cái. Đọc tới đây thì em cũng hiểu lơ tơ mơ được 1 chút rồi. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019