Mobifone chính thức cung cấp gói BIS không giới hạn cho người dùng BlackBerry, 40k/tháng

vuhai6
5/11/2012 0:28Phản hồi: 941
941 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangptc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chờ thông tin từ Viettel...............
mình xài gói bis viettel 100k thấy chất lượng hơn hẳn
@tcdoan662 Hơn nhau chỗ nèo ?????
Vitteo chưa thấy động tĩnh gì là sao ta?
em mới lần đầu dùng gói BIS và đăng ký gói ko giới hạn này nên hơi gà, mong các bác cho em hỏi là sau khi đăng ký xong em chỉ thấy có thêm cái YH và Mail setting, 2 cái này đều phải vào Brown để download hay cài đặt
thế còn facebook, hay BBM hoặc Appworlds gì đó thì làm sao để nó có ạ?
@mozart_nht vào trang này xem cách cài appworld, cài xong thì vào appworld tải FB, BBM về thôi 😃
Mình đã vừa sắm một sim mobi. Đang ký gói bis ok dùng khá ok mỗi tội hơi chậm so với bis của viettel! Nhưng về kinh tế thì đây là một dịch vụ khá tốt!
Baonam92
ĐẠI BÀNG
11 năm
18

bạn chỉ cần add cod sjnitor tam 1.8mb rút ra từ 188 cho vào bản 4.5 đan dùng là ok mà bạn(chỉ vietteo thôi chứ mạng khác thì có cũng như không)
Baonam92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@linh97 bạn vào phần java gốc thôi đây mình gửi cho này net_rim_bb_sbinjector_lib.cod b tự tìm nhé
Quá ngon quá rẻ bác ạ
mình đăng ký gói BIS ko giới hạn của Mobifone, vào cái Email Setting toàn bị lỗi này là sao nhỉ? :|

mà mình vao danh sách Apps thì thấy có cái App World rồi mà sao ko thấy logo trong máy ta?
@mozart_nht App word ko chạy được trên dòng có TW
ngon quá không như vinaphone có 300M hết 300M lại tính tiền
thế còn cái lỗi kia ạ?
Ack, cả tuần nay bis ông nội này không hoạt động 😔
khanhkak
ĐẠI BÀNG
11 năm
mobi k có gói cước ngày giống bên vina sao? buồn quá 😔(
Tình hình chờ sốt ruột mà chưa thấy vina có động tĩnh gì. Có bác nào thạo tin thông báo cho anh em một tiếng.
@durapapa thấy bảo sắp có rồi .
thực sự dùng rát thất vọng. bật 3g mà vào mạng chậm như rùa bò. cắm vi tính down thử toàn ~20kp/s. đó là còn ở 200mb tốc độ cao, ko bit bóp băng thông xong vào cahwcs bằng gprs quá trời. xem you tube cung ko xem nổi. trong khi mimax viettel dùng hết 500mb tốc độ cao xong bóp xuống vẫn xem mượt.zzz
khue.nguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manh.htc_90 Đồng cảm với bạn. Bis quá chậm ngay cả vào app worl download có khi còn chẳng được :-s Đang quá chán tính chuyển sang con smartphone khác cho xong. Nhìn người ta lướt web bằng 3g vù vù mà buồn 😔
@khue.nguyen sau tháng này chắc dki 3g cùng thôi chứ bis bbm cung chả dùng. face thì push về nhiều quá cũng phiền ko cần thiết. mail thì công việc cũng ko cần 😃
Đang dung gói cước BASP , hết hạn nhận được tin nhắn tự động chuyển sang gói BBU !!!
Mình thề là dịch vụ BIS của Mobi kết hợp với BB như cái shjt. Đã dùng thử BIS Mobi trên đủ các máy : 9930, 9780, 9700. Kết quả luôn nhận đc là chậm như rùa bò.Máy thì toàn BNIB uy tín, nên ko thể là hàng dựng. Trong khi dùng thử mấy con máy khác. ví dụ nokia cùi, hoặc Sony sim viettel vào mạng vèo vèo. Chẳng hạn enter vào tinhte gần như sau 1,2s. còn vào tinhte bằng cái đồng chí kia thì như rùa 😆 Thất vọng!
có bạn nào bị tình hình giống mình kg? kg biết tại sao khi chuyển đổi gói cước BBU thì BBM lại kg sử dụng được, lướt web kg được, dich vụ sử dụng quá chậm luôn. có phỉa tiền nào của nấy kg vậy?
bọn mobi không vãi. bắt đầu gói cước vào ngày 5/11. e vẫn dùng bis từ trước rồi thì tháng 11 sẽ ko dc chuyển sang gói cước này. sang tháng 12 mới thấy có thông báo tự chuyển gói cước cũ sang BBU. thế là tự dưng mất oan 1 tháng :mad:
sài cái adapter ko phải của HTC DHD có ảnh hưởng gì tới pin, máy ko các bác nhỉ?

mình đang dùng sạch BB có thôn số output là 5V = 700mA, sạc của các báclà bao nhiêu vậy?
Sao m vào email setting nó báo lỗi selected sever returned an error when attemping to fulfill your requested

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019