Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Mobifone chính thức cung cấp gói BIS không giới hạn cho người dùng BlackBerry, 40k/tháng
vuhai6
8 nămBình luận: 941
Em đang dùng gói trả sau thuê bao 114k/tháng thì có sẵn gói MIU. Giờ chuyển sang BB xài làm sao chuyển từ MIU sang BIS. Và chuyển có mất thêm phí không. Đang thắc mắc cái này chứ nếu dùng trả trước hủy rồi đk lại nhanh rồi
Toietmoi
TÍCH CỰC
7 năm
Hồi nhà em dùng 9700 thấy BIS chậm như rùa, vậy mà khi dùng Z10 thấy tốc độ vào mạng khác hẳn, nhanh đến ngạc nhiên.
flower81
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hehe. Em cũng mới tậu em BB Z10, nghe nói Mobi có gói BIS riêng cho BB nên vui quá. Em phải đnăg ký gói này ngay mới được, giá cả quá ư là hợp lý.
giờ còn khuyến mại gói theo máy khác hàng dùng nữa, hay vậy ta
Hôm trước đứa bạn cũng dùng con hệ điều hành OS.6 là máy song song 2G lẫn 3G, không có share được hình ảnh mà có gửi cũng chậm kinh khủng
@hoanang1998 Bạn chia sẻ ảnh qua BBM đúng k? Mình cũng đã gặp trường hợp tương tự như bạn. Do độ phân giải của hình quá lớn, bạn có thể giảm độ phân giải của hình muốn gửi theo các mục lựa chọn của BBM đưa ra. Thực hiện kết nối tốc độ đường truyền nhanh hơn (Wifi hotspot,...) để thực hiện Chat và chia sẻ hình ảnh qua BBM
Hôm trước đứa bạn cũng dùng con hệ điều hành OS.6 là máy song song 2G lẫn 3G, không có share được hình ảnh mà có gửi cũng chậm kinh khủng
Người dùng BB được ưu đãi nhỉ, mình không hiểu vì sao riêng BlackBerry lại không xài chung được với các hệ điều hành khác
Vừa đọc cái tiêu đề mà giật thình lình. Gói này 50k chứ có phải 40k đâu các bạn. 40k xa xưa rồi.
Vừa đọc cái tiêu đề mà giật thình lình. Gói này 50k chứ có phải 40k đâu các bạn. 40k xa xưa rồi.
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
em nghe nói từ hệ điều hành OS 10 trở lên thì data sẽ tính hết vào 300M. đã dùng mail nhiều thế lày thì chít ....
Vanngoc.hp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trexanhvn gói bis cho bb của Mobifone không hỗ trợ free các app của bb khi nên os10 nhá bác
hoaluuly1
ĐẠI BÀNG
6 năm
tín đồ của blak nghe tin này mừng quá
MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
6 năm
được đấy
nếu không dăng ký BIS thì sẽ không dùng được ứng dụng facebook, facebook messenger đúng khôgn các bác, em mới tập tìm hiểu xài bb, tính rước 1 em mà vẫn lăn tăn cái khoản này quá. Xin các bác cho ý kiến
Mình cũng mới ĐK em BB Z10, nghe nói Mobi có gói BIS riêng cho BB nữa. Mình phải đăng ký gói này ngay mới được, giá cả hợp lý.
preybirdvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Híc em cũng giật cả này tưởng mình lạc hậu so vơi thời đại, hóa ra chủ top lạc hậu hơn hehe. Gói BIS các bác nói đến giờ là BlackBerry Unlimited(BBU)
50.000đ/ 30 ngày và - Không giới hạn dung lượng.
@preybirdvn bài viết từ 5/11/12 mà bạn!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019