MobiFone cung cấp gói cước Fast Connect không giới hạn vào ban đêm

tung3tvn
4/9/2011 3:43Phản hồi: 47
MobiFone mới cung cấp gói cước Fast Connect không giới hạn vào ban đêm nhé các bác
Thời gian sử dụng từ 01h00 đến 06h00 và tốc độ thì vẫn là 7,2 Mbps nhé các bác
Các bác xem thêm tại đây http://mobifone3g.com.vn/index.aspx?s=connect
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giakhanh_90
ĐẠI BÀNG
13 năm
ax bác nào thức đêm down thì sướng phải biết. còn em thì 11h lên gường đắp chăn khò khò....
danlv
TÍCH CỰC
13 năm
vậy chắc phải chuyển từ vitteoqua mò bi thoi :cold: ,chuyển qua chuyển lại chóng mặt thật..mình vừa từ viettel qua vina nay lai qua mobi 😔 vai hum chắc qua evn roi trở lại viettel 😁
choconnd
TÍCH CỰC
13 năm
Chơi đêm thì chả mấy chốc bơ phờ hết cả ng !Sao m vào link trên lại không thấy j nhỉ! :-/
chuyenbka
ĐẠI BÀNG
13 năm
chịu khó dậy sớm 5h. Down tẹt bô.
phunganhhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn bị viettel cũng chơi chiêu cho coi 😁... cứ thế này khách hàng lợi nhất
danlv
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng mong như thế :D ,thà 1h-6h chứ 2h như down trên host fshare củ chúi thì chịu thua...có cần ngắt kết nối trước 6h j ko ta :cold: ko có thì khỏe chứ có là mệt lém ko ai xài nổi như a viettel freeload phải ấn nút ngắt kết nối ko ấn nút đó là phải thanh toán cước nguyên ngày mà 6h sáng thức để ấn mỗi nút thì hơi mệt đấy @@
cài chương trình download tự động đi bạn. ban ngày lướt web, chơi game. ban đêm tải nhạc, video, hình ảnh...:skip:
badboy9x30
ĐẠI BÀNG
13 năm
sướng thế cắm đêm down phim! Mà tiền đăng kí có trừ tài khoản km không mấy bác!
.....
Ẹc vừa vào trang chủ đọc nhỡ quên để qua 6h thì vỡ mồm!
danlv
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng đang lo như bạn này đấy :cold: ae freeload thôi ,qua giờ ko ngắt kết nối là mò bi nó ngắt cụt vốn mình ngay
chuyenbka
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy mobi ghi là "Đối với phiên truy cập mà thời gian kéo dài từ giờ bình thường sang giờ thấp điểm và ngược lại
thì tính theo mức cước tại thời điểm bắt đầu phiên truy cập." chắc là ko tính cước nếu truy cập từ trước 6h đến qua 6h.
Tốc độ trung bình khoảng 860kbps, hôm qua tải đc bộ phim 6G và đĩa Win 7. Để chắc ăn,mình chờ đến 1h10 mới tiến hành tải, tuy nhiên vẫn bị trừ hết sạch tiền trong tk.Vì vậy để chắc ăn hơn nữa các bạn còn nhiều tiền trong tk nên chờ đến 1h30 hãy sử dụng. Nếu muốn tải phim , music... mà ngại thức khuya thì có thể sử dụng chức năng tự động bật máy và download:
  1. Đầu tiên hẹn 1h máy tự động bật ,trình quản lý Usb 3G cũng tự động bật theo,nhớ chọn tùy chọn tự động kết nối từ trước
  2. Tiếp theo hẹn 1h30 bắt đầu download những file mà bạn đã add từ trước(chức năng này tùy chỉnh trong IDM)
  3. Cuối cùng hẹn 6h tự động stop download và tắt máy (tùy chỉnh trong idm)

Sáng nay mình dậy lúc 6h30 và vẫn truy cập đc cho đến hơn 7h (có lẽ do tổng đài). Ẹnoy!
badboy9x30
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tức là không âm tiền hả bác vậy thì đăng kí rồi dùng hết tiền rùi down đêm! Nhưng mobi tk= 0đ có bị khóa không bác! Mà tiền trừ kiểu gì bác tk gốc hay cả km như gói cước tối đa!
Nếu dùng trả sau thì nên chờ đến 1h30 hãy tải. Vì chỉ có trả sau mới bị âm. Còn đâu, nếu bạn đã đk gói op1, op2 và bị trừ phí 30k hoặc 100k thì tất nhiên còn 0đ bạn vẫn tải vô tư lự.
xin bác chỉ giáo:
1.mún tự động bật máy 1h thì xài pm nào
2.mấy link mediafire cứ tắt máy là nó die liền. down lại thì phải copy link mới. làm sao đây

thank
Trên tinhte cũng có bài hướng dẫn bật tắt mày mà ko dùng pm, nhưng tùy từng bios của máy có hỗ trợ hay không. Nếu dùng pm thì có Auto Power On & Shutdown. Mình thì không am hiểu mediafire lắm. Mình chủ yếu tải ở fshare,có acc premium
haovh_85
TÍCH CỰC
13 năm
Chơi cái kiểu này thà ko chơi còn hơn. Chả ai rảnh đến mức mà thức đến 1h đêm treo máy download rồi phải dậy sớm trước 6h để tắt đi cả. Quá bất cập với cái thể loại thế này. Thà để đến 8h hoặc 9h sáng thì tốt hơn.
xmasterz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cắm máy ban đêm download ngon quá còn gì :X
id@wn...
TÍCH CỰC
13 năm
Cac bac cu phai suy nghi nhieu lam gi. Mua cai sim rac tai khoan 60k dang ky 1thang sai vo tu. Tu 1h - 6h sai vo tu con ngoai gio do kiem cai sin khac dang ky goi khac sai theo dung luon. Cac bac nao down phim va cam chuot choi game ol thi la so 1 roi. Chu sai usb co may ai dung sim chinh dau.
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cứ fải lăn tăn chuyện phải thức đêm làm j. Mobifone ra gói cước này là để nhắn đến các bác có nhu cầu cắm máy down nhiều. Mà các chương trình hỗ trợ download hiên nay như IDM thì đều có chức năng hẹn giờ cả mà. Sao fai xoắn 😃
e hỏi tđ thì nói nếu tk về 0đ thì ko sd dc tính năng op1 nữa. có dug ko ạ
badboy9x30
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cùng câu hỏi với bạn này!
Đã nói 0đ vẫn dùng dc cơ mà, k chịu đọc gì cả.
vo_tran_phu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai biết chỗ bán sim FastConnect ở Sài Gòn ko vậy? Sim rác chuyển cũng được mà chẳng còn tài khoản khuyến mãi đâu hết. Còn ra cửa hàng mua thì kit 65k cũng chỉ có 50k trong tk chính thôi. 😔
ko bik, nghe td nói thế. nhưng mấy ng tđ hỗ trợ chán lắm, chả biết gì, nói tk chính mới dk dc gói fcu nhưng chiều nay vừa dk = tk km.
tk km của mobi vẫn bảo lưu khi chuyển FC đấy bác
vo_tran_phu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm gì có vụ vẫn còn TK KM hả bạn?
Mình trích từ quy định CHUYỂN ĐỔI CÁC THUÊ BAO KHÁC SANG FAST CONNEC TRẢ TRƯỚC nè
"• Tài khoản của thuê bao sau khi chuyển đổi:
o Tài khoản chính:
Số tiền sau khi chuyển đổi = Số tiền có trong tài khoản chính trước khi chuyển đổi - Phí chuyển đổi
o Tài khoản thưởng/tài khoản khuyến mại: 0 đồng "
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chính xác là tài khoản khuyên mại được bảo lưu. Chắc trên web chưa update
Làng nhằng quá. Kiểu này mừ dùng 3 mạng chắc vỡ nợ.
Không biết đâu mà lần cả. Vừa mới dùng hết 100k tiền vịt teo bh mà dùng thêm mò bí vs vì ná thì không biết 3 sim 1 tháng dùng thoải mái mạng khỏe như ADSL " Auto Disconnect Super Lag" thì hết bao nhiêu tiền nhở. Để được download thoải mái như ADSL
vo_tran_phu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy mua sim thường về, chuyển qua loại FastConnect, rồi mới đăng ký được gói OP1, 2 phải ko các bạn?
Gói OP2 có 2 giá
"100k cho Khách hàng chỉ đăng ký gói cước giờ thấp điểm"
và "60k cho Khách hàng đăng ký cả gói cước giờ thấp điểm và gói cơ bản"
Vậy để đăng ký OP2 với giá 60k thì làm thế nào nhỉ?
hoi tđ rồi, ko dc
vo_tran_phu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy chỉ đăng ký được OP2 100k thôi hả bạn?
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Muốn đăng ký gói OP2 với gái 60k, thì trước đó bác phải đã đăng ký 1 gói cước cơ bản rồi (FC40, FC80, FC120...)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019