Mobifone đã cho chọn 5G trên iPhone 12 Pro Max. Nghe anh em nói Mobifone đã có 5G nên vào check...
Didu
7 ngàyBình luận: 136
Mobifone đã cho chọn 5G trên iPhone 12 Pro Max. Nghe anh em nói Mobifone đã có 5G nên vào check...
Mobifone đã cho chọn 5G trên iPhone 12 Pro Max. Nghe anh em nói Mobifone đã có 5G nên vào check thử thì có thật, mình ở Hà Nội chưa có 5G để thử nhưng Mobifone đã cho chọn các chế độ. Thử lắp SIM Viettel vào thì chưa cho chọn như Mobifone, dù Hà Nội đã có 5G Viettel. Anh em đầu TP.HCM thử thêm nhé, yêu cầu iOS 14 beta 5.
Định mệnh
@denmilu Ok a.
Ron.Weasley
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@edios iPhone ra đời mới thì đời cũ cũng tụt cả chục triệu chứ ít gì bác? Chẳng qua lúc đầu giá nó cao sẵn nên tụt thì nó vẫn cao hơn những con khác thôi.
fear factor
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Ron.Weasley Tất cả các máy điều mất giá mạnh trong 1-2 năm đầu do có nhiều người thích đổi máy. Còn sau đó thì sẽ phân ra rõ ràng. Máy nào còn dùng tốt, bền, ổn định thì tỉ lệ mất giá thấp. Nói về vấn đề này mới thấy xài Samsung là sang, là giàu. Bọn nghèo, không có tiền mới thích mua iPhone xài 5 năm, đã thế còn đem bán lại nữa chứ. Xài Samsung chừng 3 - 4 năm là vứt bà nó đi mua máy mới cho khoẻ.
@fear factor Bác khéo cà khịa Sam Fan quá.=))
Cười vô mặt
Ngon. đang ở Hội An nên chưa check liền được
Phải lên 14.5 mới có thì phải ae ạh
@NDC9057 đúng rồi b
@NDC9057 Mới 14.4 nên chưa thấy.
Như thế này là sao 12prm
@nem nướng nha trang Viettel chưa có nha
nuhuta
CAO CẤP
6 ngày
Ngon, chúc mừng anh em đang sử dụng Mobifone 😍
Speedtest nhẹ cái mất 100 200mb liền hí hí
Viettel đang chờ 😔
Acientgear
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@Superman lang thang Cho t xin cái link trên định hướng Mobi nhường đi
@Acientgear Các cụ cơ cấu hết cần gì link
Nó ko phát triển đc chư ko phải xây vì lòng dân sau chiến tranh chỉ có quân đội , phát triển trạm đc cũng ko có Thuê bao nên nó ko làm, mà quân đội làm kinh tế mạnh vậy nghe Sai sai rồi , vì phá quy luật Kinh tế thị trường , ông nhà NC đc bọc giáp từ đầu đến đít
Muốn ra sản phẩm mạnh thì phải làm cách khác, Bây giờ chỉ giá rẻ cho toàn dân theo định hướng các cụ thôi
@huyphuong127 Sao không đúng?
làm sao có iOS mới nhỉ 😆
@hoangtien123 đăng ký profile beta
QaToZz
ĐẠI BÀNG
6 ngày
Bản Beta có hao pin ko bạn ây 😆
@QaToZz ko bạn ơi, beta giờ ổn định lắm rồi
QaToZz
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@Didu Câu hỏi muôn thuở các bản Beta là Pin, trải nghiệm thì chắc có hơn nhiều thứ... mình vẫn 14.3 - vẫn đang hóng bản chính thức !
Phải nói là iPhone 12 pro max cho chọn 5G. Chứ không phải Mobifone cho chọn 5G nhé. iTinhte thì phải như thế.
Cười vô mặt
@ ict
TÍCH CỰC
6 ngày
@maidng B lại nói xoáy chuyện cũ
14.5 bao giờ có bản chính thức? Mình ko thích dùng beta
@abbvvhh Khoảng đầu tháng 3
Vừa iOS beta vừa 5G thì pin ra sao nhỉ 😁
L.C
ĐẠI BÀNG
6 ngày
5G chỉ hỗ trợ mấy con đời cao thôi đúng ko các bác ? 8Plus như mình chắc dùng mãi 4G ah
Cảm thấy tổn thương
binbonbibo
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@L.C Chỉ có iphone 12 series được trang bị con chip bắt sóng 5G thôi bạn, trở xuống thì không có đâu
Mấy thằng hồi trước kêu VN còn lâu mới có 5G đâu rồi?
hoangheodx
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@[HD]YêU cÔnG NgHệ thì bây h mới bắt đầu triển khai mà - biết khi nào mới phủ như 4G - chắc tầm 3 năm nữa
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Năm ngoái khi CP có chủ trương thử 5G bọn nó ẳng là phải 5-10 năm nữa lận 😂
HHHIEP
TÍCH CỰC
6 ngày
Mình bật On 5G mà máy vẫn ở chế độ 4G chưa chuyển qua 5G được. Chắc mới thử nhiệm thôi.
@HHHIEP Phải ở vùng phủ sóng 5g chứ bạn
HHHIEP
TÍCH CỰC
6 ngày
@tinnokian781 Uh nhỉ. Mình quên mất híc. HN chưa có 5G Mobifone.
Ranham
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@HHHIEP Ra quận 1 phố đi bộ hoặc trung tâm tp thủ Đức là bắt được nha bạn
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019