Mod @Duy Luân tấn công cá nhân.
from team b with love
một tháng trướcBình luận: 8Lượt xem: 838
Trong bài viết

https://tinhte.vn/thread/video-giai-phap-di-tp-hcm-vung-tau-cho-cac-ban-say-xe-di-tau-cao-toc.3141774/

Mod Duy Luân, một thanh niên 9x, khi không tranh luận đc với thành viên thì chuyển sang công kích, tấn công cá nhân (mời xem hình đính kèm). Một hành vi hèn hạ, vô văn hoá, vô giáo dục, vô học thức thường thấy ở các thanh niên 9x 0x hiện nay. Đây là thực trạng vô cùng nhức nhối của XH VN hiện nay khi cha mẹ mãi lo kiếm tiền mà bỏ bê không giáo dục con cái mình đầy đủ. Quả thật VN đc liệt vào danh sách có không gian mạng nguy hiểm là nhờ mấy thanh niên này chứ đâu!?
Qua lập chủ đề roài thì đợi Mod vô trả lời, ko cần thiết xóa đi đăng lại đâu bạn nhé, mà có chụp thì chụp toàn câu lúc bạn bình luận chứ bạn chụp mỗi câu đó ng đọc cũng ko đánh giá được gì 😃

Bạn Duy Luân này viết bài ko có ý gây war câu view như bạn nói đâu, vì bài viết theo quan điểm cá nhân, chỉ là trải nghiệm cùng bạn gái của bạn ý thì viết như thế nên bạn có thể góp ý như những bạn khác ở dưới chứ đừng nói vậy rồi đôi bên đôi co ko có hay gì cả ...
@LIENHUONG 1. Bài viết đó đã sai ngay từ cách đặt tiêu đề nên mình k đọc.

2. Mình k góp ý hay cmt trực tiếp vô bài viết (lý do mời xem mục 1). Mình đơn giản chỉ rep cmt của mod @Hassler và nội dung của rep cmt đó tuy gay gắt nhưng đối tượng là Chủ đề bài viết chứ k phải cá nhân ai hết. Nhưng tự nhiên ở đâu mod @Duy Luân bay vô xúc phạm mình? Mình có xúc phạm gì ở thanh niên đó đâu sao lại nói câu vô học như vậy.

3. Khi tham gia tinhte mình gặp k ít câu xúc phạm từ các thành viên khác và mình thấy nhiều thành viên tinhte cũng gặp tình trạng tương tự. Mình nghĩ đây là thực trạng của MXH ở VN rồi. Tuy nhiên, thanh niên @Duy Luân, với tư cách là mod cũng xúc phạm, tấn công thành viên là chuyện k thể chấp nhận đc.
@LIENHUONG Như vậy là đã 21 ngày tức 3 tuần lễ trôi qua nhưng vẫn k hề thấy tinhte xử lý gì đối với phản ảnh của tôi.

1. @Duy Luân đã có hành vi xúc phạm nghiêm trọng cá nhân tôi nhưng k hề bị xử phạt. Thậm chí thanh niên này còn vô cmt đùa cợt, thách thức cùng với sự phụ hoạ vô học của nick fuaka93 (lại một thanh niên sinh năm 93 vô học nữa).

2. Có một cmt mất dạy (xem hình đính kèm) trong bài viết này. Tôi đã report nhưng nó vẫn hiện trong trang cá nhân của tôi. Rất phản cảm. Thế mà tinhte cũng vẫn im lặng cho qua.

Thật thất vọng. Vô cùng thất vọng.
@from team b with love Bài đó trên bài viết đã được xử lý 7 ngày trước rồi nhưng mình chưa hiểu sao trong hồ sơ cá nhân vẫn hiện, mình đâng hỏi lại kỹ thuật kiểm tra ...
Ừ hahahahaha
@Duy Luân Quá đáng lắm luôn ý, Tụt quần xin lỗi bạn ý đi mod.
@fuaka93 😆)
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019