Mời ae tham gia game, trúng ngay tai nghe Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 trị giá 8tr5
Rất hay và hữu ích!/7 người
Knah
1 thángBình luận: 1.392
Mình đang dùng Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 thấy rất ...OK.
quocviet28
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Em nay nghe khá hay. Đang chờ đủ lương
Tai Nghe Sennheiser Momentum True Wireless Bluetooth. Vận may mỉm cười thì thích quá!
tai nghe.jpg
Đang dùng sen hd180. Hãng tai nghe đầu tiên mình mua cũng là sen. Trước đó toàn dùng tai theo máy
Thích em True Wireless Sennheiser CX 400BT màu trắng cực kỳ vì chất âm ngon không kém gì Momentum True Wirelesss. Nghe tạp nên lúc cầm lên nghe thử phê luôn yêu luôn ngay từ lần đầu gặp.
Thích mà chưa có đủ lúa mua.
willuz
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Tai nghe Sennheiser TWS 2 chất âm ổn, có chống ồn chủ động. Mình đang ngắm nghía em này 😁
Thích em True Wireless Sennheiser CX 400BT màu trắng cực kỳ vì chất âm ngon không kém gì Momentum True Wirelesss. Nghe tạp nên lúc cầm lên nghe thử phê luôn yêu luôn ngay từ lần đầu gặp.

https://i0.wp.com/d9n64ieh9hz8y.cloudfront.net/wp-content/uploads/20200831220554/sennheiser-vua-cho-ra-mat-tai-nghe-cx-400bt-true-wireless-tin-gaming-gear-1-1140x1140.jpg?resize=1140,1140&ssl=1

Em không up được ảnh 😔
Nhớ trước Xuân Vũ mở ngay gần nhà ra làm con sen 202 thì phải ( ko nhớ mã ), nói chung là rẻ nhất trong đám sen, về bắn cs 1.6 nghe đến đứt cả dây mà nói chung ko phải tín đồ âm thanh nên ko có ý kiến gì.
Boss QC25 :
- ưu điểm: chất âm khỏi bàn ><
- khuyết điểm : cách âm khi ko có nhạc cảm giác hơi ù tai .
download (2).jpeg
Hôm nọ mua lại của 1 bác trên Nhattao cái Sennheiser Momentum truewireless 1. Trước đó có mua Airpod 2. Và thấm 1 câu rằng Airpod là tai nghe đàm thoại có thể để nghe nhạc, còn Momentum là tai nghe nhạc có thể để đàm thoại.
nhớ ngày sinh viên 8 or 10 năn rồi từng bắt xe buyt để đến nghe thử rồi cắp luân con Sennheiser MX 270 đầu tiên ,đó là tai nghe hãng đầu tiên tồi mua,sau khi hỏng dùng SENNHEISER MX581.đến giờ rất muấn dùng SENNHEISER nhưng không còn con nào cả. mong sau bài này lại được dùng SENNHEISER
Cười vui vẻ
Ngày trước có được nghe tai nghe Sennheiser MX 400 II của thằng bạn nói thật ra là mình tai trâu và nguồn phát không xịn nên không cảm nhận được chất âm của nó.
Nay có dịp này nên mình muốn thử vận may để kiếm cái tai nghe trong mơ này về để biết được thế nào là âm thanh xịn.
techland-tai-nghe-in-ear-bluetooth-khong-day-sennheiser-momentum-true-wireless-1.jpg
hieu_hy
TÍCH CỰC
1 tháng
Mình đang khoái tai nghe này nhưng không biết nó có to quá không? mặt mình hơi nhỏ nhỏ 😁
Mình đang dùng em Sen 1 này phải nói là chất âm quá tuyệt vời, tuy nhiên phần pin thì hơi kém và case có tình trạng tự xả pin.
Hy vọng sẽ có cơ hội trúng để trải nghiệm em Sen 2 trong bài.
gom lúa thoy
nếu được chọn lựa chắc chắn là em này rồi
vtbhappy
ĐẠI BÀNG
1 tháng
PX100 mua 10 năm giờ vẫn nghe tốt. Hi vọng trúng giải còn nâng cấp tai nghe 😁😁
Thật ra mình chưa trải nghiệm phiên bản MTW2 nhưng với mình phiên bản đầu có chất âm nghe rất tốt và sáng, chi tiết âm thanh tốt, chồng ồn vừa đủ dùng và có app hỗ trợ rất tuyệt vời nhất là chế độ chỉnh EQ
Rất mong được trúng giải để có cơ hội trải nghiệm phiên bản 2 của Hãng
đang để ý em ấy thấy cộng đồng audio đánh giá cao quá, trước giờ toàn dùng bose thử chuyển sang nhà mới xem sao 😃
CanhNha
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Chia sẻ thật là mình chưa đc cầm, chưa đc nghe thử, nhưng đã xem nhiều review đánh giá thì Sennheiser Momentum True Wirelesss 2 thì mình rất ấn tượng cả về ngoại hình và chất âm. Hy vọng sẽ có dịp đc trải nghiệm và so sánh vs các tai nghe cùng phân khúc khác.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019