Mời AE xem livestream chuyên đề số 2: Chơi vinyl có khó không? Lúc 7h30 tối nay 13-5

AudioPsycho
13/5/2020 9:17Phản hồi: 19
Mời AE xem livestream chuyên đề số 2: Chơi vinyl có khó không? Lúc 7h30 tối nay 13-5
Tối nay, 13/5, lúc 7h30 mình và @abuchino lại tiếp tục livestream và thảo luận về mâm đĩa viynl. Mời mọi người đón xem và dành nhiều câu hỏi hơn cho tụi mình hen. Lần này nội dung sẽ chia ra 2 phần, 1 là bày anh em chơi và cho anh em thấy môn này rất đơn giản. Phần 2 sẽ nói về cấu tạo của 1 cái turntable.

Theo dõi tại
Anh em có thể xem bài recap của phần 1 tại đây:
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tối nay lên
Hóng để mở mang kiến thức
Tôi xin phép được trân trọng cảnh báo anh em trước là có nhé, cái hố sâu lắm đấy!
có Bác thì mọi thứ hết khó
Món này dành cho người sau khi thành đạt nghỉ hưu thôi. Họ có tiền thời gian và sự nhẫn lại.......
Jinz9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thú chơi đại gia
danlv
TÍCH CỰC
4 năm
mình mất ngủ mấy tuần vụ này rồi
https://tinhte.vn/thread/hoi-cach-thu-am-tu-may-hat-dia-than-sony-ps-lx310bt.3131439/
mod giúp mình với
@danbtrs sẽ có 1 bài hướng dẫn sắp tới nha bạn
2 dĩa này hay nè
Hóng
pinochu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn là sai chính tả 😆)
roycaro5151
ĐẠI BÀNG
4 năm
chơi vinyl thì chẳng khó khăn gì , do chưa sắm chưa chơi bao giờ , đứng ngoài nhìn vào thấy khó thui , chứ đơn giản lắm . Cái khó nhất của chơi Vinyl thì chủ yếu là kiếm nhiều tiền , kiếm tiền 1 cách thụ động , dành thời gian ít nhất nhưng kiếm tiền nhiều gấp mấy lần người khác , để mà có thời gian chơi nghe nhạc . =)))))
P/s : tâm sự của 1 người chơi đủ món như em nên chẳng bao giờ dư tiền . =))
Huyquantic
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho mình hỏi nếu máy belt drive thì để thêm cục tạ (vinyl weight) khoảng 400g có bị ảnh hưởng dây curoa hay động cơ không
Hijeep Vox
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Huyquantic https://tapchihifi.com/nhung-bo-phu-kien-dang-chu-y-cua-mam-dia-than-torqueo-ky-2/
xem ở đây nè a
Huyquantic
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hijeep Vox Cám ơn bác nhiều
kolya82
TÍCH CỰC
4 năm
Ngày trước ở HN nhà có cả đống đĩa vinyl, sau dọn nhà vào TPHCM ở mình phóng đĩa hết xuống mương. Năm đó năm 94, lớp 6.
thu282737
ĐẠI BÀNG
4 năm
không rành
Không khó chỉ khó ở tiền và thời gian thôi =]]
Hóng xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095