Mời ae xem livestream hỏi đáp về tai nghe true wireless mới nhất của Sennheiser - CX 400BT
Knah
10 ngàyBình luận: 28
Mời ae xem livestream hỏi đáp về tai nghe true wireless mới nhất của Sennheiser - CX 400BT
Mời ae xem livestream và tham gia hỏi đáp về Sennheiser CX 400BT, chiếc tai nghe true wireless mới nhất vừa được ra mắt đầu tháng 9 vừa qua. Đây là chiếc true wireless được thừa hưởng rất nhiều những đặc tính tốt đẹp từ đàn anh Sennheiser Momentum Truewireles 2, chính vì vậy sẽ khiến rất nhiều ae phân vân lựa chọn. Buổi livestream sẽ bắt đầu vào lúc 19h30 tối nay thứ 2 ngày 14/9

Xem thêm
khoa_ha
TÍCH CỰC
9 ngày
cái tai nghe thôi mà quảng cáo nhiều quá. mình sở hữu đầy đủ loại nhưng thực sự những cái cao cấp rồi thì ít chênh nhau nhiều về âm lắm tốt nhất bác nào có xèng thế nào thì mua thế đó nghe tốt như nhau thôi. tai nghe không dây thì chỉ 1-2 năm pin chơ là đổi cái khác không nên tốn quá nhiều tiền cho nó làm gì.
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@khoa_ha Ông nói ông :"tai trâu" lại còn sở hữu nhiều con "cao cấp" nghe có mâu thuẫn ko ??
Chưa hết cái định "cao cấp" của ông nói thực chất chỉ tầm trung của phân khúc trung cấp thôi nhé,nên đừng có mà đánh đồng cao cấp vs trung cấp,và mỗi 1 hãng sẽ có mỗi 1 chất âm đặc trưng khác nhau có thể gọi là signature để ng dùng (nếu là người chơi âm thanh) nghe qua 80% sẽ biết dc là của hãng nào nên ông nói ít chênh nhau nghe nó buồn cười lắm.
Ps: Quên trả lời câu ông hỏi,t đang xài con empire legend x ,Rha t10,noble falcon và sen mtw2 nhé
khoa_ha
TÍCH CỰC
8 ngày
@Kennhoc92 Tôi thích công nghệ thì mua xem có gì khác nhau không thôi chứ chả có khiếu thẩm âm. Tôi nghe đều thấy hay như nhau nên khuyên cho mọi người nên có tiền đến đâu thì mua đến đó dùng cũng tốt không khác nhau nhiều đâu. Còn ai thích công nghệ thì cứ mua thử thôi. Không nên cay cú như thế.
khoa_ha
TÍCH CỰC
8 ngày
@Kennhoc92 Không nên bị lạc đề nhé. Tai nghe không dây nhé. Hiện tại tai nghe không dây thì mấy em đó là top rồi và tôi thấy cái nào nghe cũng hay nên khuyên mọi người cứ rẻ mà mua phù hợp với mình là đc.
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@khoa_ha Ông khuyên bậy rồi,người ko có điều kiện kinh tế thì họ mới phải cần đắn đo mua tai nghe phù hợp vs loại nhạc mà họ hay nghe nhất,chứ giàu thì cần gì phải khuyên thảo mai như ông,thích là nhích ko nói nhiều. Ngta dành dụm mới mua dc con vài triệu thì ông ko hướng dẫn họ mua cho chuẩn thì thôi đàng này ông gom 1 cục tai nghe nào là "cao cấp" nghe như nhau ??? wtf như nhau là như nào ?
Tối nay sẽ chờ xem
tai nghe này tinhte đặt hàng trung quốc về bán à sao quảng cáo nhiều thế
sau phốt tai nghe aukey thì ko còn tin vào audio tinhte nữa 😆
TPQUANG
TÍCH CỰC
9 ngày
@trongvongbankinh Ủa phốt gì vậy bạn, hôm bữa mình định mua mà tự nhiên thấy các trang đồng loạt gỡ quảng cáo, nghi là có chuyện mà ko biết chuyện gì
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@TPQUANG Chả có gì,trc đợt sale mình có mua cho vợ xài,ổn áp chả bị gì cả,tầm giá 1tr5 chả con nào true wireless dc như con ep t10 cá gì cũng cá 1 ăn 10 luôn
*Phú Mai^
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@Kennhoc92 Mình cũng thích ep t10 cho đến khi bị tai nạn rớt mất 1 tai nghe bên phải. Nhưng aukey ko có bán lẻ, thế là đành vứt xó tai nghe còn lại...hic
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
8 ngày
@*Phú Mai^ Mình đang tính pass lại ep t10 của mình nè ,mình nghe đâu tầm chưa tới 40 tiếng nữa,fullbox đầy đủ như mới giá 1tr2 nếu ai quan tâm 😁
lucky0511
ĐẠI BÀNG
9 ngày
Nhìn chung tất cả tai nghe tws mà tinhte post các bạn sẽ thấy 1 điểm chung là đều nghe hay, bass chắc, âm trường rộng kể cả tai 300k hay 500k 🤣🤣
Đáng mong chờ
18K
TÍCH CỰC
8 ngày
cái bạn mà stream cùng Audiopsycho đó hay review tai nghe cho 3Kshop, và nói thật giọng bạn đó rất khó nghe
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019