Mời anh em cùng xem trailer của bộ phim Avatar: The Way of Water

_vphlinh_
10/5/2022 4:9Phản hồi: 91
Mời anh em cùng xem trailer của bộ phim Avatar: The Way of Water
Cuối tuần vừa rồi khi mình đi xem “Bác sĩ Trang” trong Đa vũ trụ Hỗn loạn, mình đã được xem đoạn trailer của Avatar: The Way of Water được chiếu ngay trước khi phim bắt đầu. Bây giờ thì nhà làm phim Avatar đã chính thức tung ra đoạn trailer của phim, mời anh em cùng xem qua.

Sau khi xem đoạn trailer được chiếu tại rạp, mình đã tự nhủ rằng nếu thực sự được Avatar: The Way of Water tại rạp với định dạng 3D hay IMAX thì thực sự sẽ rất tuyệt vời, bởi qua đoạn trailer thì mình cảm thấy rằng, bộ phim này thực sự sẽ không khiến người xem thất vọng bởi các kỹ xảo và hình ảnh mà bộ phim mang lại.

Theo đó, đoạn trailer cho chúng ta phần nào biết rõ hơn về cuộc sống gia đình của Jake Sully và Neytiri cùng với những đứa con của họ vào thời điểm sau trận đụng độ đầu tiên giữa con người và tộc người Na'vi. Bên cạnh đó, đoạn trailer còn có phân cảnh cho thấy Jake và Neytiri chăm sóc cho một con người có lẽ bị mắc kẹt lại trên hành tinh Pandora, bởi người đó phải đeo một chiếc mặt nạ đặc biệt chống độc để có thể tồn tại trên hành tinh này. Đoạn trailer cũng chú trọng thể hiện về khung cảnh sự sống dưới đại dương trên hành tinh Pandora, khi mà các con của Jake và Neytiri khám phá thế giới đầy thú vị này.

Poster đầu tiên của Avatar: The Way of Water

Avatar: The Way of Water sẽ ra rạp vào ngày 16/12/2022, anh em đừng bỏ lỡ nha.
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đạo diễn vẫn là james cameron. đáng xem đây
see022
CAO CẤP
2 năm
@Mytyleson Hy vọng bác không bị xoá nick
tuanchuoi
TÍCH CỰC
2 năm
@dao.tran Kịch bản của ông ta, ai thay thế dc mà còn nghi ngờ
@see022 cmt ko biết ngại hả pa
@see022 Mới chơi cỏ à?
Chốt giá 1.4tỉ
@cosmos47 mạnh dạn đoán trên 2 tỷ 😃
vt.marca
TÍCH CỰC
2 năm
Avatar của ngày xưa mới lạ ở hiệu ứng này nọ chứ nay thì xưa rồi diễm ơi. Tàu nó cũng làm đc. Hy vọng ở cốt truyện và diễn xuất.
@vt.marca Đồ hoạ 3 xu lại đi đú bẩn 😆
@vt.marca Đi nhậu về đang phê phê, lên tinhte thấy nhiều thằng ngờ áo hơn mình lúc này
wegadnie
TÍCH CỰC
2 năm
@vt.marca Vãi. So sánh kĩ xảo của Avatar với đồ Tàu. Cỏ dạo này rẽ quá hả bác
@vt.marca tàu nó làm kiểu gì thì xem cảm giác nó vẫn là đồ đi ăn cắp. 😆
perhaps
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ngóng!!! Phải coi!!!!
@perhaps Cái này là Teaser Trailer (trailer của trailer) chứ có phải trailer chính thức đâu mà thằng thớt nó câu view là "trailer" 😹
Tuyệt, hóng phần 2 của phim này hơn 1 thập niên qua 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Có anh chị em nào ngóng Transformer 6 với sự ra mắt của Ultra Magnus kết hợp với Optimus Prime thành Omega Prime đấu Galvatron không ạ? 😁
@chicharito mu tận thu thôi chứ xem như đấm vào ass 😆.
@Cuong Nb phần 4-5 đã quá nhảm
Linh_istnu
TÍCH CỰC
2 năm
@nospecial nếu thích tối nay viết luôn trả lời tại cmt hôm trước này
Khả năng xịt khá cao khi mà cái bóng của phần 1 quá lớn dù đã cách biệt mười mấy năm công nghệ
@chocolate12345 Nhìn có vẻ như nhai lại cuộc chiến với loài người như phần 1. Dự là bom xịt (dù doanh thu vẫn cao).
@Hồng Xuân Quang Nhật Doanh thu cao thì sao gọi là bom xịt được bạn !

Avartar nổi tiếng phần lớn là do công nghệ 3d hồi đó còn mới , chứ nội dung với thông điệp không có gì lạ : tình yêu với chút thông điệp bảo vệ môi trường , sau Avartar thì phong trào 3d rầm rộ nhưng chả phim nào tạo được đột phá !
@Hồng Xuân Quang Nhật đi theo lối mòn kiểu siêu anh hùng. khó thoát lắm.
Thế thân2: Thuỷ lộ
Smurf:v
TÍCH CỰC
2 năm
@lekhanhtrung123 Nghe nó cứ tàu tàu 😆)
Sơn Kao
TÍCH CỰC
2 năm
@lekhanhtrung123 Mặt nạ 2: tìm đường cứu nước. 🤣
cảnh đẹp, mà người cứ giả giả sao sao í
hoangduycc
TÍCH CỰC
2 năm
@Phan Huy Thọ thì đâu phải người đâu mà giống hả bác
@hoangduycc Ý bạn trên là khuôn mặt có gì đó giả tạo lắm nhìn như con người đắp thêm 1 lớp phấn hoá trang không được mượt như phần 1.
quang0queo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ngoinhala em cũng thấy giống như bác, cảm giác không như phần một.
Phim Avatar mãi chất... nhưng mà con Star Wars mới thấy Avatar chỉ giống như một phần nhỏ của Star Wars thôi
@cuhiep 😳😆
KaiStone
ĐẠI BÀNG
2 năm
Trailer như phim tài liệu =]] P1 xem 10 năm trước được 30p chán đến nỗi ngủ gật, tắt đi tới giờ chưa xem tiếp =]]
akunemedia
TÍCH CỰC
2 năm
@KaiStone nó là teaser để công khai những hình ảnh đầu tiên thôi chứ trailer gì đâu. Bạn đừng nhầm 2 khái niệm.

Teaser ko thể hiện bất kì cốt truyện hay nội dung gì nhiều, chiêm ngưỡng là chính thôi.
thanhnghipc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@KaiStone uh thì chán ai bảo bạn vào đọc bài này làm gì. 😆 toàn thanh niên gato.
@KaiStone Avartar hồi đấy phải xem 3D , chứ nội dung hay kỹ xảo thì cũng không phải nhất !
Nhìn như hoạt hình nhỉ 😁
hoangduycc
TÍCH CỰC
2 năm
@bomduc nhìn cứ như trailer game ấy
@hoangduycc Nói chung thấy xấu mà, ngày xxưa xem rạp thì hoành tráng.
smoc123
ĐẠI BÀNG
2 năm
Rất đáng để chờ đợi
Cũng đang hóng xem phim này 😁
Teo bugi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hơn nữa năm nữa 🤣
Xem trailer cứ như phim của 10 năm trước, ko có gì đặc biệt
Con đường của nước 😁
kent_us
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thất vọng thật sự, không có gì đặc biệt
@kent_us teaser show hình ảnh thôi, có phải trailer đâu
Mấy em nhỏ bây giờ thì chắc ít biết về George Lucas, James Cameron,... những thiên tài làm phim thế hệ trước. Đọc mấy cmt so sánh với phim Tàu thấy nản 😂
@Louis Tran 2019 Mấy cụ thì huyền thoại rồi , hồi đó làm phim thiếu thốn đủ đường mà toàn cho ra phim đỉnh .
Dạo gần đây mấy cụ xuống tay nhiều quá nhưng vẫn hơn khối anh chị đạo diễn thế hệ sau này .

Mình có cảm tưởng lứa đạo diễn bây giờ không biết làm phim hành động sao đó , 5 6 năm rồi chưa xem được bộ phim hành động nào ra trò trừ phim Max Điên và Siêu Nhơn tập 1 .
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019