Mời anh em Đà Nẵng, Hội An tham dự Workshop, Offline Camera Tinh tế

tuanlionsg
4/11/2013 6:9Phản hồi: 230
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào co review lại buổi hôm qua k 😔
trungqt1b
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mưa gió thì làm sao mà chụp được ta?
sinbad911
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bão mà cũng offline à 😕
xyzmen
CAO CẤP
10 năm
các anh đang ở ngoài đó đem đồ nghề đi chụp lại khoảnh khắc tàn phá, hình ảnh cơ cực của dân trong bão để các thành viên khác quan tâm, đóng góp, sẻ chia
bão rồi sao mà tham dự đây???
tackelua
ĐẠI BÀNG
10 năm
không có máy ảnh có tham gia đc ko ta?o_O
Chán nhỉ? bão bùng ko thấy ai trong BQT lên tiếng có hoãn hay tiếp tục. Làm tui đợi mãi 😔
PimPo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lehieuws Bạn không vào trang chủ để cập nhật thì đừng phán bừa như vậy làm mất tinh thần của anh em tinh tế Đà Nẵng nhé. Thông báo to đùng ở trang chủ và các anh em đã cố đợi >30p để mong thêm lượng người tham dự cho buổi offline diễn ra sôi động nhưng vẫn bặt vô âm tính.
@PimPo Không phải bạn ơi. Tui đang bảo cái buổi chụp ảnh ở Hội An ngày 10/11 ấy :3 . Nhà tui ở Huế, nên hum đó muốn lắm nhưng ko vào ĐN workshop được. Đang ngóng cái buổi chụp ảnh ở Hội An lắm nà :3
PimPo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lehieuws Vậy thì cứ đợi đi, buổi chụp ở Hội An hoãn lại 1 t/g rồi mà, lúc nào BQT thu xếp được sẽ tổ chức lại cho anh em Đà Nẵng và lân cận được hội ngộ trong thời gian ngắn nhất.
chán quá.không đi được 😔(
hic, chiều hôm thứ 7 dân quân tự vệ vào nhà em hốt cả nhà lên xe tới trường cấp 3 Lương Thế Vinh, ở như dân tị nạn, may mà bão không vào ĐN. Làm lỡ 1 buổi offline hiếm có của tinhte ở ĐN tiếc quá.
tiếc quá nhể,may quá bão không về ĐN
Hình như mod nhằm ngày hay sao á.
Nếu thứ bảy ngày 16/11 này thì Mình tham gia cả hai ngày.
Đăng ký như thế nào, e đk ngày CN, e ở Hội An rồi ạ
saomai1985
ĐẠI BÀNG
10 năm
Điền thông tin tham gia ở đâu vậy các bác, e dùng ipad mà tìm mãi không ra, muốn đăng ký tham gia lắm lắm
tô công tác ở hội an ,lên chỉ muốn tham gia tại hội an có được không ?
sao vụ này Tinh Tế không đăng hình chụp của anh em tham gia lên vậy nhỉ? chờ hoài không thấy.
ở đà nẵng có tham gia được ko bạn,
Mới đó mà đã 1 năm trôi qua rồi, đợt trước chưa tham gia được rất là tiếc. Ho vọng đợt sau có dịp sẽ tham gia cùng anh em tinhte.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019