Mời anh em đăng ký tham gia offline giới thiệu sản phẩm Samsung AV 2013

cuhiep
11/12/2013 4:50Phản hồi: 81
Mời anh em đăng ký tham gia offline giới thiệu sản phẩm Samsung AV 2013
Mình có 35 vé cho sự kiện giới thiệu các sản phẩm nghe nhìn của Samsung năm 2013, đúng ra thì đây là buổi offline giới thiệu những dòng loa mà Samsung bán ra trong này nay. Buổi offline sẽ diễn ra ở quán The Coffee Bean & Tea Leaf (Petropolitan), 1-5 Lê Duẩn, Quận 1, bắt đầu từ 2 giờ chiều ngày Thứ Bảy, 14/12/2013. Trong buổi offline này thì các anh bên Samsung sẽ chia sẻ với anh em về 6 sản phẩm âm thanh trong đó có ba giàn 5.1, một loa di động có NFC, một bộ sound Bar + Sub và 1 giàn Hi-Fi cỡ lớn, anh em có thể xem thêm trong bài này. Anh em cần có 50 bài trên Tinh tế và từng tham gia Tinh tế ít nhất 1 năm để đăng ký tham gia sự kiện này. Mình sẽ chọn ra 35 anh em dựa trên danh sách 100 anh em đăng ký.

Cập nhật: mình đã gửi danh sách anh em được tham dự qua Samsung. Các bạn ấy sẽ gọi anh em nhé. Hẹn gặp lại.

Nội dung cơ bản
  • Nội dung: giới thiệu sản phẩm nghe nhìn của Samsung
  • Địa điểm: The Coffee Bean & Tea Leaf (Petropolitan), 1-5 Lê Duẩn, Quận 1.
  • Thời gian: Từ 2 giờ đến 4 giờ chiều thứ 7, ngày 14 tháng 12 năm 2013
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

deathland
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin đăng ký là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
deathland đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin đăng ký là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
tongkien đã điền thông tin tham gia.
treble
TÍCH CỰC
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
treble đã điền thông tin tham gia.
Quang93TH
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
Quang93TH đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
hieule0291 đã điền thông tin tham gia.
cugung212
TÍCH CỰC
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
cugung212 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
thanh_satria đã điền thông tin tham gia.
tên : đoàn minh chí
di động : 01269657284
cugung212
TÍCH CỰC
10 năm
cụ thể là ngày mấy vậy anh Hiệp?
@cugung212 bên trên có mà bạn
goldmoment
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
goldmoment đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
khanh15081991 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
chojsoohoon đã điền thông tin tham gia.
deathland
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho cái time offline cụ thể đi Hiệp
linkingok
TÍCH CỰC
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
linkingok đã điền thông tin tham gia.
Samsung thì em Chịu:p
u072002
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
u072002 đã điền thông tin tham gia.
tqanh2009
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
tqanh2009 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
cutieboy1428 đã điền thông tin tham gia.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019