Mời anh em test thử giao diện Cộng đồng mới

Duy Luân
15/9/2020 4:56Phản hồi: 79
Mời anh em test thử giao diện Cộng đồng mới
Sau 2 năm mới có thời gian quay lại làm mới giao diện cộng đồng. Cộng đồng của Tinhte sẽ gom những chủ đề mà anh em quan tâm rồi hình thành một chỗ để anh em có thể dễ dàng trao đổi, bàn luận, đặt câu hỏi, nhờ tư vấn… Anh em nào có kinh nghiệm hay cũng có thể chia sẻ rất nhanh với những bạn khác. Mình sẽ dành ra một mớ quà để khuyến khích anh em chia sẻ kiến thức vào những cộng đồng kiểu này.

Giờ thì mời anh em test thêm, test ổn rồi sẽ launch chính thức, lúc đó sẽ dành ít quà tặng cho anh em hihi.

Phần cộng đồng này giống như Group của Facebook vậy đó.

Hôm nay ra mắt iPhone và Apple watch mới, vậy anh em vào chơi 2 cộng đồng này là hợp lý nè:

https://tinhte.vn/iphone

https://tinhte.vn/smartwatch
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giao diện cộng đồng mình nom không quen mắt lắm
khoa318
CAO CẤP
4 năm
@Bạn và 500 Anh Em nhìn như giao diện Facebook cưỡng chế hổm rài đó =)))...

Mỗi lần Face nó hiện giao diện mới lại mất công chuyển về giao diện cũ và đánh giá 1 sao =))) Chán nản thật sự....
traind
CAO CẤP
4 năm
@khoa318 Giao diện mới nhìn chán thật sự. Nhìn như giao diện trên điện thoại vậy. Nhiều lối tắt dành cho nhà quảng cáo cũng mất. Tìm chẳng biết ở đâu
Nộm ! Nhìn ko ngon !
@Bão Sài Gòn Nộm vs từ loài người có vẻ đang hot tinh tế
@Bão Sài Gòn Nộm là gì?
@Bão Sài Gòn nom cũng được mà
@ldthai nom là gì?
Mời mọc gì, ông lo fix cái app sao cứ xài được tí là văng đi kìa
@Duy Luân Vừa vào đọc comment xong cái lại văng nè. Chưa thấy app nào crash trên iOs như vậy luôn
@Tên Hiển Thị Uh chả hiểu sao nó bị, bản mới fix rồi bạn.

Tất nhiên là điều đó khôngmong muốn rồi 😁 chứ có ai muốn app nó crash bao giờ.

Mai submit lên, mai có ios 14 chính thức.
@Duy Luân OK đang đợi xem sao nè
@Duy Luân Lên luôn
Mình thấy cảm giác rời rạc, không an tâm, cuộn nhiều quá.
Sao trong mấy trang cộng đồng mới này ai cũng đc tích xanh? Mình cũng vậy, cảm ơn ad và mod nha
Screen Shot 2020-09-15 at 12.39.58.png
@Duy Luân Cho xin tích xanh đi
@hoangthienly6886 1 tỷ hihi
@liketheblues Trường thì chạy điểm ... Quan quyền chạy ghế .. giờ tinhte chạy dấu ...😌☕️🍀
@Duy Luân Đầu tư phát này lỗ vốn à
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
4 năm
Khen cái: nhìn ổn
Khuyên chân thành tinh tế nên phát triển trang báo điện tử này trên nền web sẽ tốt hơn là các phiên bản app. Tôi chưa bao giờ cài app tinh tế ên điện thoại cả. Ok
@Emranhieulam1990 App không dành cho người đọc báo 😁
@Duy Luân nói thiệt là cài app vào chủ yếu để lấy mấy cái quà tặng thôi chứ còn đọc hay comment thì toàn vào web.
- Trang chủ hồi trước có chỗ để vào nhanh cộng đồng WIndows, mac os, android, giờ không thấy đâu. cộng đồng đang follow cũng khó theo dõi
- Quang trọng nhất là dark, dark mode đâu roiiiiiiii
@daot096 Có mà bạn, bên tay phải
@Duy Luân kiểu như nó hiện không đúng. mình đang theo dõi windows (chỉ windows), mà không thấy đâu. nếu đúng windows phải nằm trên cùng
@daot096 À bạn muốn mấy cái đang follow hiện ra hả, giờ nó đang hiện theo cái mình set

Để suy nghĩ, cũng là ý hay đó
@Duy Luân hehe, cái nào follow thì trên cùng. 👍
Mod cho thêm cái nút bấm để quay về đầu trang đi, cuộn thấy cực quá.
traind
CAO CẤP
4 năm
@Daviddv9prada Đổi sang ios mà dùng để mod khỏi phải thêm
@traind Trên Laptop ấy chứ, iOS dùng từ lúc bạn đang học cấp 3
traind
CAO CẤP
4 năm
@Daviddv9prada Nói vui sao phải xù lên vậy? Cái nút lên đầu trang từ trc đến giờ vẫn có cả trên web pc và mobile. Chẳng hiểu nhìn kiểu gì bảo ko có?
@traind Ừ thì cũng nói vui thôi, xù gì đâu.
Vào thử cái link này xem cái nút nó nằm đâu chỉ mình cái https://tinhte.vn/iphone
Mình vào bằng cả Macbook và Thinkpad cũng không có luôn nên mới thắc mắc.
Tinhte giờ bắt chước Facebook tắt luôn chức năng xem nội dung QUOTE. Trước đây muốn xem thành viên A đã cmt nội dung gì chỉ cần bấm vô nick của thành viên A. Bây giờ gặp cmt nào có nhiều QUOTE thì rất khó theo dõi.
leeyang
CAO CẤP
4 năm
Không thấy tag ios nữa nhỉ
mình nghĩ giao diện nên sửa lại giống như của Twitter thì hay hơn
Okie mod đã thử, đẹp 😁
Có gì khác đâu
ngox_IT
TÍCH CỰC
4 năm
Lên tt chỉ đọc mỗi trang chủ, nghe mọi người kêu ca app văng tá lả, mình cài dc 1 lần xóa luôn
Làm sao giảm dung lượng app xuống , nặng i ạch .
Mình thấy trang home tinhte đang dần ổn thì giờ cứ làm trang cộng đồng mới
Các mod có định hướng riêng thì cứ chạy thui, chạy đi rồi có gì mình rút kinh nghiệm
@mrkun&blackberry Trang này lâu rồi 😁 làm mới chút thôi
trungking
TÍCH CỰC
4 năm
Dark mode đâu ko thấy cứ làm gì ko biết :|
jin_279
TÍCH CỰC
4 năm
Lúc trước tag Diễn đàn chia ra tách bạch nhiều mục như Android thì gồm Game, App...bây giờ dồn hết tất cả topic liên quan vào 1 cục còn bố trí kiểu cuộn tin thế này mình thấy rối hơn lúc trước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019