Mời anh em tham gia đội Tinh tế trong sự kiện chạy bộ UpRace 2021 và trúng nhiều đồng hồ Garmin
Rất hay và hữu ích!/13 người
3 thángBình luận: 365
Mời anh em tham gia đội Tinh tế trong sự kiện chạy bộ UpRace 2021 và trúng nhiều đồng hồ Garmin
Sự kiện chạy bộ gây quỹ UpRace sẽ chính thức bắt đầu vào ngày hôm nay (31/10/2021). Năm nay Tinh tế sẽ có đội riêng và có phần thưởng cực kỳ giá trị cho các bạn tham gia như sau:

1. Cơ cấu giải thưởng

Giải đặc biệt dành cho người tham gia đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021

• Giải thưởng: 1 đồng hồ Garmin Fenix 5S Plus
  • Cách tham gia: Chọn đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021, chụp màn hình chứng minh bạn đã tham gia vào đội và up vào comment trong bài này
  • Cách đạt giải: Tụi mình sẽ quay số random để chọn ra người may mắn trong số những bạn đã tham gia đội Tinh tế

Giải đặc biệt cho người chạy ĐỀU nhất sự kiện UpRace 2021 thuộc đội Tinh tế

Quảng cáo

• Giải thưởng: 1 đồng hồ Garmin Fenix 5S
  • Cách tham gia: Chọn đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021 để tụi mình có thể theo dõi lịch sử chạy của các bạn
  • Cách đạt giải: Người chạy được ít nhất 5km mỗi ngày và có ít nhất 15 ngày chạy trong 22 ngày diễn ra sự kiện UpRace 2021 sẽ là người chiến thắng. Nếu có nhiều hơn 1 người làm được điều này thì tụi mình sẽ quay số ngẫu nhiên để chọn ra người may mắn nhất

Giải đặc biệt cho người chạy NHIỀU nhất sự kiện UpRace 2021 thuộc đội Tinh tế

• Giải thưởng: 1 đồng hồ Garmin Fenix 5S
  • Cách tham gia: Chọn đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021 để tụi mình có thể theo dõi thành tích chạy của các bạn
  • Cách đạt giải: Người chạy nhiều nhất của đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021 sẽ là người chiến thắng (số km hợp lệ sẽ theo quy định của UpRace và không có khiếu kiện, khiếu nại liên quan)

Giải khuyến khích cho 10 bạn có thành tích tốt tiếp theo sau

• Giải thưởng: 10 phần quà, mỗi phần quà sẽ gồm 1 nón, 1 ống tay chống nắng, 1 balo UpRace 2021 và một Ví sen 3 của khacten có khắc tên và thành tích UpRace mà các bạn đạt được
  • Cách tham gia: Chọn đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021 để tụi mình có thể theo dõi thành tích chạy của các bạn
  • Cách đạt giải: 10 người có thành tích chạy nhiều tiếp theo bạn về nhất của đội Tinh tế trong sự kiện UpRace 2021 sẽ chiến thắng (số km hợp lệ sẽ theo quy định của UpRace và không có khiếu kiện, khiếu nại liên quan)

2. Cách tham gia đội Tinh tế

Cài phần mềm UpRace lên điện thoại thông minh
  • Link tải cho các bạn dùng iPhone: UpRace
  • Link tải cho các bạn dùng Android: UpRace

Sau khi tạo tài khoản các bạn vào thẻ sự kiện và chọn sự kiện UpRace 2021

Quảng cáo

Chọn thẻ đội, tìm đội Tinh tế

Các bạn phải LƯU Ý là tham gia đội Tinh tế từ thẻ sự kiện UpRace 2021 thì thành tích mới được tính nhé

Các bạn có thể bấm vào đây để đến thẳng đội Tinh tế: UpRace Tinh tế

3. Một số lưu ý

• Tham khảo cách sử dụng phần mềm UpRace và cách đồng bộ dữ liệu chạy từ các nền tảng khác trong bài Trên tay UpRace: Mạng xã hội chuyên cho thể thao đầu tiên của Việt Nam
  • Hãy chạy theo sức của mình, lắng nghe cơ thể và không nên gắng sức sẽ dẫn đến chấn thương
  • Đọc kĩ quy định và thể lệ thi đấu của sự kiện UpRace tại đây
  • Tuyệt đối không được gian lận
  • Nếu nghi ngờ hoặc phát hiện hành vi gian lận thì có thể báo cáo trực tiếp trên phần mềm UpRace cho đội trưởng (là mình)

Kết quả Game
365 bình luận
nhìn đồng hồ thì thích mà chạy không nổi. hihi
@bupbechanh Mình mới làm quen với chạy bộ được khoảng 6 tháng. Những tuần đầu tiên mình cũng có suy nghĩ với bạn, nhưng hiện tại 1 buổi sáng chạy khoảng 10km, 1 tuần chạy liên tục cũng ko phải vấn đề lớn với nhiều người đã chạy lâu. Nó giống như 1 thói quen thì đúng hơn.
@bupbechanh Garmin thì tháng nào cũng có sự kiện 50mi (80km) để giành huy hiệu của tháng. 80km thì chạy 8 ngày là xong đối với người chạy thường xuyên như mình.
@bupbechanh cái gì mà có 20km trong 3 tuần mà mệt bở hơi tai... đúng con gà lười tập thể dục. Ngày đi 10km là quá bình thường 😁 mình tối tập nhẹ trên máy cũng 3km hay 5km rồi.
atkhung
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@bupbechanh Hehe. Các bác trên phố thì khó khăn. Chứ bọn em ở quê. Ngày nào cũng chạy quanh vườn tưới rau. Chắc phải 10km mỗi ngày. Và phải vác thêm bình sau lưng =))
Đang rèn cho giải marathon Hcm, tham gia thôi nào anh em hjhj
ductech0
TÍCH CỰC
3 tháng
Hihi có thêm cớ để chạy bộ
Hi vọng kiếm được cái đồng hồ
Đã tham gia
Thế chạy là phải mang cả điện thoại theo sao
@tetekh Xưa giờ chạy chay quen rồi, giờ có thêm 1 vài thứ lên người có vẻ lỉnh kỉnh nhỉ
tetekh
TÍCH CỰC
3 tháng
@Huynh Luan Do bài toán là "vác phone running mà vẫn thoải mái" nên nó mới thế bro ạ.
(bù lại ta có music, giữ liên lạc, đo gps...)

garmin dòng music sẽ tài trợ ai ko chịu vác phone =))
@tetekh Cảm ơn bác đã tư vấn nhé
zeroabs
TÍCH CỰC
2 tháng
@tetekh Đeo ngực thì mồ hôi ra, nóng bức, không thoải mái.
Chỉ đem theo phone thì nên dùng túi theo hông, đt nằm lệch trước rốn. Cũng không lắc nhiều, không cản trở mồ hôi.
Nên dùng smartwatch để theo dõi tốc độ và điều chỉnh bài chạy, hoặc ráng nâng thành tích/mục tiêu.
trichinh
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Lên bài trễ quá, mình tham gia đội khác mất rồi
tetekh
TÍCH CỰC
3 tháng
@trichinh out ra vô lại =))
hipppo
TÍCH CỰC
3 tháng
Vì sự kiện này mấy năm trước mà mình bị chấn thương nặng. Do cố chạy cho được nhiều để giành nhiều điểm.
@hipppo Bạn không phải vận động viên chuyên nghiệp, mà đột nhiên bạn chạy liên tù tì 5km / ngày trong suốt 15~22 ngày, thì dễ bị chấn thương lắm.

Total là đi/chạy bộ 75km / 3 tuần bạn phải chạy quen trước đó ít nhất 3~6 tháng thì hẵn tham gia.

Đừng vì 1 cái đồng hồ mà ảnh hưởng tới sinh hoạt đi lại khó khăn.
hipppo
TÍCH CỰC
3 tháng
@bupbechanh "Đừng vì 1 cái đồng hồ mà ảnh hưởng tới sinh hoạt đi lại khó khăn."
Mấy năm trước chỉ có chạy để tích điểm đổi thành tiền đóng góp vào quỹ Newborn thôi.
@bupbechanh đi bộ cũng được bạn ơi
tốc độ 14-15p / 1km thì quá đơn giản.đi bộ nhanh thì 10p/km.còn chạy chậm 7h30/km.chạy nhanh 5p/km
1 hoạt động mang ý nghĩa mà bạn nói thành nguy cơ gây ảnh hưởng xấu tới tương lai người tham gia.
chắc bạn chưa đi bộ bao giờ ,chỉ tham khảo thông tin trên mạng ???
@Trần Hoàng Long. Đi bộ 1 mạch 5km hay chia làm vài lần trong ngày được ko bác
Đã tham gia đội Tinh Tế
@Huynh Luan Mới tham gia chung với bro cho dzui 😁
@NghiepTranVINA Tham gia cho Tinh Tế nó xôm tụ, canh tranh với các thương hiệu khác cho nó có tí máu lửa 😁😁😁
@Huynh Luan Okla luôn nha bro 😁
@NghiepTranVINA Ờ mấy dzing, gút chóp
@Huynh Luan
Cho bạn nghìn like
hipppo
TÍCH CỰC
3 tháng
Giải thưởng hấp dẫn quá. Mình xin tham gia, nhưng chỉ mong đoạt giải quay số may mắn thôi 😁
pvluong25
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@Trần Hoàng Long. Mình có apple watch và strava rồi. Sao để làm đội trưởng ơi
@Trần Hoàng Long. Thấy nhiều bạn đăng ký và vào đội tinh tế , nhưng không chạy ,không có thành tích có được quay may mắn không mod
@Tbich245 Mình đang bàn lại với ban quản trị tinh tế để bổ sung thêm điều kiện phải có ít nhất mấy ngày active. Chứ tham gia không mà ko chạy thì kì quá!
@Trần Hoàng Long. Có quy định mới nào về số ngày hoạt động/km chạy tối thiểu chưa mod. Chứ mình thấy tham gia team Tinh Tế gần 376 người mà chỉ có 216 người là chạy được 10km trở lên, 126 người thậm chí còn ko chạy được 1 mét nào. Những người này nếu cho tham gia quay số sẽ làm giảm đi cơ hội trúng thưởng của những bạn đã cố gắng chạy trong suốt những ngày qua. Hoặc nếu họ trúng thưởng thì lại càng bất công, kiểu ngồi mát ăn bát vàng, ko có bất cứ đóng góp gì cũng được lấy hết thành quả của người khác.
Đã tham gia. Đúng sở thích và động lực luôn he he
Bữa trước chọt đội nào đó tham gia rồi, giờ thay đổi đội ko được, ko biết sao thoát đội cũ
tetekh
TÍCH CỰC
3 tháng
@hoangpm Lập TK mới là ok mà ^^
mạnh dạn đề xuất upgrade giải từ fenix 5 lên fenix 6 cho tăng hấp dẫn 😁
Ảnh đã tham gia vào đội.
HuyHayHoc
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Lên lên
Đã tham gia!!!!!!
mts2401
TÍCH CỰC
3 tháng
Team tinhte còn ít quá, mới có 60 người
Đã tham gia và hôm nay mình cũng đã đóng góp được 36k VND (tương ứng 36km) vào quỹ từ thiện
@nuhuta bác là tiềm năng lắm luôn á hahaa
@Trần Hoàng Long. Hy vọng trúng cái đồng hồ để tặng bx 😂
team tinhte năm nay có vẻ mạnh
có đồng hồ rồi nên thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019