TIKI Freeship June

Mời anh em theo dõi live stream ra mắt hệ thống Wi-Fi 6 Mesh TP-Link Deco X20 & Deco X60
Trung Dt
6 thángBình luận: 62
Mời anh em theo dõi live stream ra mắt hệ thống Wi-Fi 6 Mesh TP-Link Deco X20 & Deco X60
Vào 19 giờ ngày 18/12, Tinh tế sẽ tổ chức buổi live stream cùng với TP-Link ra mắt hệ thống Wi-Fi Mesh Deco X20 và Deco X60. Dòng sản phẩm Wi-Fi Mesh mới nhất từ TP-Link với công nghệ Wi-Fi 6 không chỉ đem lại tốc độ kết nối nhanh, ổn định mà còn có nhiều thế mạnh khác giúp việc sử dụng những thiết bị kết nối cá nhân hay IoT một cách dễ dàng, liền mạch hơn.

Ngoài nội dung chính, buổi ra mắt sẽ có phần trao đổi thảo luận và hỏi đáp về những vấn đề liên quan đến việc sử dụng mạng trong gia đình, cách tối ưu một hệ thống Wi-Fi Mesh làm sao cho tối ưu và hiệu quả hơn. Bên cạnh đó, đại diện của nhà bán lẻ CellphoneS sẽ chia sẻ về giá bán và cách thức đặt hàng tại buổi ra mắt.
  • Nội dung buổi live stream: Ra mắt hệ thống Wi-Fi Mesh TP-Link Deco X20 và Deco X60
  • Thời gian: 19 giờ ngày 18/12/2020
Mời anh em theo dõi qua kênh live stream của Tinh tế ở Facebook và YouTube. Bên phía TP-Link cũng sẽ có một vài món quà tặng anh em cho thêm phần vui vẻ. Anh em có câu hỏi nào về sản phẩm cần quan tâm có thể bình luận vào bài viết này để mình tổng hợp và trả lời trong buổi live stream.

Mr_Solo
ĐẠI BÀNG
6 tháng
hóng bài review về sản phẩm này ạ
konica
ĐẠI BÀNG
6 tháng
mình đang sử dụng 3 cục Deco M5, nếu mua Deco X60 thì có add được M5 vô chung không?
@konica Tất cả Deco hoạt động được với nhau hết bác, lấy con xịn nhất làm con tổng thôi
Check giá không hờ rẻ nhỉ.. Tính mua :v
Mr_Solo
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@hacrot3000 😆 nhà mình toàn dùng wifi 300k 😔
@hoangdiepluong15 Mesh wifi 5 thôi của tplink là đã hơn 2tr cho 3 node rồi 😃 thì wifi 6 sao rẻ dc bác 😃
@Thien Nam 2016 Em cũng vừa tìm hiểu.... Mà như cầu cũng ko cần dùng tới tận Mesh wifi!!! toàn modem free từ nhà mạng đây
Cười vô mặt
mình cũng từng như thế, 3 cục cho 3 tầng - khá hơn của bạn là mỗi cục giá 800k, nhưng mỗi lần chạy lên chạy xuống phải kết nối lại, rồi có khi đang ở tầng trệt nó lại kết nối tầng 3 phải đổi lại bằng tay, nhiều khi nhức não lắm.
Rồi ví dụ đang gọi zalo/viber khi ở tầng trệt, cần chạy lên tầng 3 để show hàng gì đó thì phải ngắt cuộc gọi rồi gọi lại 😔
Mình cần tư vấn bộ wifi mesh này cho nha phố 1 trệt 2 lầu, tổng diện tích sàn ~180m2. Với mình muốn ốp trần bộ này cho gọn được không? Vì đặt trên bàn hay phòng thì đi thấy dây mất thẩm mỹ quá.
unknownAAC
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Bảo hộ moto Tài Đạt Chắc Deco E4 (3-pack) là được rồi, nhưng cứ chờ livestream coi thử xem sao
hâc1396
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Bảo hộ moto Tài Đạt Ốp trần mà có mesh thì mua Unify Ac nhé bác!
Tầm 2tr ko nhỉ
@hattrickson 8-9 củ
@ chắc lỗi nhỉ
Screenshot 2020-12-18 115912.png
vJsA017
ĐẠI BÀNG
6 tháng
hóng hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nào
anfang
TÍCH CỰC
6 tháng
đang xài bộ linksys velop ác1900 rồi
Đang xài bộ M4 canh sale TIKI cả năm. Không hối hận tí nào.
@nb3105 Tiki lần đó thấp nhất canh là còn 2450, xong lang thang chotot có anh đó bán còn nguyên seal của Tiki giao hàng luôn, lý do là làm biếng lắp lên haha
Haiizzzzzz
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@basen_nguyen vãi cả lý do. thiệt vậy luôn
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@basen_nguyen mình hốt 2tr7 rồi, chất lương khá tốt so với nhu cầu của mình kaka
@nb3105 Thật ra giá đó quá tốt so với gì nó đem lại rồi. E nhớ lần đầu Google về e nó là 3tr3
Ôi mới mua Deco M5 còn chưa kịp lắp lên thì ra mắt bản wifi 6 😁 vui quá cơ.
@mrquannguyen Bản M5 có tầm hơn 3tr, bản mới này tới hơn 8 củ, nên tụi nó ko cùng phân khúc rồi :D
@tranvinh4u Hãng bán 4tr9, shopee cũng 4tr. Mình nghĩ sẽ có điều chỉnh giá vì cùng options wifi 6 thì asus có bộ đâu đó 8tr thì phải linksys cũng tầm đấy. X60 sẽ chỉ khoảng 6tr-7tr thôi
Chờ wifi7 cho ngon cơm =)))... một thanh niên chưa có đk chia sẻ 😁
đang cày 3 nhóc m5 và 2 nhóc m4, nối dây, dùng router rời ubnt, lần đầu tiên dùng tplink mà thấy hài lòng 😃
Hóng giá sản phẩm
@cosmos47 hóng giá trên bài viết này, nó ko đưa link thôi chứ t rảnh đ đâu mà vô đó tìm :>
Chuẩn Deco ngon nhưng dạng tròn nên hơi khó giấu hoặc tìm vị trí đặt
Đừng nói nữa, quất đi em
lordgon
TÍCH CỰC
6 tháng
Cái quan trọng nhất là giá tiền và tốc độ lại k tiết lộ dậy nè
Cho em hỏi nếu set 1 cục deco làm tổng rồi thì các cục khác mình cũng kéo dây cho nó khỏe hơn có đc không ạ
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@hacrot3000 Chuẩn rồi, mình cũng đang tính set up như bạn, mua mesh về set kiểu ethernet backhaul, link hết các mesh về 1 router và xài AP mode
@hacrot3000 mesh nào mà đá ra bác?? Đá ra như bác nói thì còn gì là Mesh
@Thien Nam 2016 @bình loạn viên kéo dây được thì bác xài mesh chi nữa. mua mấy cục phát xịn kinh tế hơn.

Bạn ấy bảo không dùng mesh mà, không dùng mesh mà kéo dây với nhiều cục phát thì mỗi lần chuyển buộc phải ngắt kết nối rồi vào lại rất phiền hà.
cdang
TÍCH CỰC
6 tháng
@bình loạn viên Càng tốt bạn, kéo dây thì ko bị suy giảm tốc độ với ổn định hơn nhiều.
mình mua wifi mesh của toto link v2 AC1200, xài ổn, ngon, khắp nhà có mạng chứ không tịt các phòng như lúc trước.
ThTrà
TÍCH CỰC
6 tháng
Sau khi check giá thì mình nghĩ mình không cần xem live stream nữa đâu

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019