Mời anh em thi gõ phím nhanh - nhận quà tặng hơn chục triệu

bk9sw
29/4/2020 11:49Phản hồi: 536
536 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xuanvu2406
ĐẠI BÀNG
4 năm

ko biết quay thế này có được ko hay tính là vi phạm, vì ko có góc để đặt đt nên phải quay = OBS
UPDATE: gõ nhanh quá nó ko cho lưu kết quả sớm, nó phải check anti cheat gì đó mới cho lưu 😆
xuanvu2406
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nightwish47

mình gian lận mà, vì vậy nên bây giờ đem cái bàn phím cũ có đèn nháy nháy ra cho các bạn xem từng kí tự bấm vào, sẵn tiện quay full clip cho ai rảnh ngồi mò cheat dùm mình luôn, thương các bạn nhiều <3
@xuanvu2406 Không phải rảnh đâu bác, mấy cái bug kia của 10finger là có từ lâu rồi, những bác comment ở phía trước chủ yêu là dân coder nên thích vọc vạch về IT thôi, việc này để bảo vệ những người có khả năng thực sự. Theo quen điểm của em thì các bác cứ thi offline là ok nhất nếu ko có trang nào thực sự tốt.
xuanvu2406
ĐẠI BÀNG
4 năm
@train255 nếu bác kéo xuống vài cmt nữa, bác sẽ thấy em ủng hộ việc thi offline 100% bằng chính máy của BTC, ai thi thì ngồi vào máy, test reset tối đa trong 10 lượt rồi đi ra, như thế vừa công bằng vừa khỏi cần dò cheat, thi online cứ người nào đánh nhiều lại mắc công dò cheat, dò ko ra lại hủy kết quả của người ta mà lỡ người ta test được thật thì lại BTC mất uy tín đúng ko
@xuanvu2406 ủng hộ bác thi offline là chuẩn nhất 😁
ctsn2t
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng ham lắm mà gõ mãi đc có 85 wpm. Thôi ngồi hóng vậy
Mình được 82 WPM -
82 WPM.PNG
Mod tổ chức thi trong này nè, đố mà hackspeed được
Screen Shot 2020-05-01 at 10.58.14.png

mình được 101 😁
Hi vọng mod yêu cầu anh em khi quay video thì quay từ khi bắt đầu mở trình duyệt -> vào trang 10fastfinger.... Chứ cái này dễ hack lắm, nhiều lúc khó check lại thiệt thòi cho anh em.
Dungnn84
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái này chắc bác nào làm quán photocopy gần trường đại học, chuyên gõ đồ án thuê chắc sẽ kiếm giải 😃
Mình thử đếm thủ công từ đúng một số clip đăng lên thì thấy clip demo của Mod thì kết quả trùng khớp với khi đếm thủ công, còn một số clip dự thi kết quả không trùng với đếm thủ công. Mod nên đếm thủ công lại là chính xác nhất.
Robinhood81
ĐẠI BÀNG
4 năm
@davidmoney Rất chuẩn. Vì có thể gõ thấp hơn nhưng nó sẽ hiện kết quả ra cao hơn. Đếm tổng số từ đã gõ so với kết quả
destink110
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng mod ra luật mới cho cuộc thi công bằng hơn 😁 Nhiều ông xạo vl
Trang này nếu chỉ quay video với chụp ảnh thì chưa đủ ạ. Vì dễ bị hack em thử làm theo ví dụ của các bác ở trên ạ
Screenshot from 2020-05-01 16-39-32.png
Robinhood81
ĐẠI BÀNG
4 năm
@train255 Để ý là bác này ko bấm space, tuy nhiên là cheat kín thật. bác nào xài linux cũng là hacker thứ thiệt cả. 🤣.
@Robinhood81 cứ từ các hướng dẫn của các bác ở trên mà mò thôi bác =))
Robinhood81
ĐẠI BÀNG
4 năm
@train255 Mà có lỗi như thật ấy chứ :v
photokimchau
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mọi thứ có vẻ ko ổn rồi
xuanvu2406
ĐẠI BÀNG
4 năm
@photokimchau mấy cuộc thi như này, tạo offline xong có 1 cái máy sẵn, ai test thì ngồi vào test rồi lưu kết quả, thì éo cheat đi đâu được =)) online thì muôn vàn kiểu cheat, chỉ là mò ra hay ko thôi
abels1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bach112: Mới gõ lại thử mà sai nhiều quá:
bach112
ĐẠI BÀNG
4 năm
@abels1 nhìn 165 của anh nó nhẹ nhàng so với 165 của e thật 😆)) mà tổng keystroke cao nhưng sai nhiều thì e thấy vẫn dễ tăng peak thêm nhiều, chứ như e tổng keystroke kiểu gì cũng mới loanh quanh 850 được thôi thì mới đúng nhiều được, chứ cố nhanh thêm nữa là sai rất nhiều luôn 😁
Vote thi offline ạ 😆
hoanbp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Biết không được gì những vẫn vào góp vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119