Mời anh em thương gia tham gia đấu giá chủ đề dính

cuhiep
12/8/2010 8:51Phản hồi: 82
Mời anh em thương gia tham gia đấu giá chủ đề dính
Mời anh em tham gia đấu giá chủ đề dính trong các chuyên mục APPLE IPHONE, BLACKBERRY, MÁY TÍNH BẢNG MÁY VI TÍNH - LAPTOP trong khu vực Rao Vặt của Tinhte.vn. Anh em bấm vào các chuyên mục bên trên để tham gia đấu giá. Một người có thể tham gia đấu giá nhiều chủ đề cùng lúc (không sang nhượng).
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuong_ro
ĐẠI BÀNG
14 năm
650k cho chủ đề dính 1
x10man
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không hiểu rõ "
chủ đề dính" là gì
x10man
ĐẠI BÀNG
14 năm
Híc, nếu quả đúng như vậy thì thêm từ "dính" vô làm chi cho rắc rối, việc dính tại trang nhất hay không là chuyện hậu trường kỷ thuật chứ người đọc đâu cần quan tâm.
bác này chưa hiểu.nếu bác đọc thì ai ng ta quan tâm bác đọc cái gì (mà cũng ko quan tâm đc).nhưng các thương gia ng ta luôn muốn chủ đề giao bán sản phẩm của họ luôn ở "vị trí " thuận lợi nhất,mà bất cứ ai khi vào Box mua bán đều có thể nhìn thấy luôn để vào đọc,tham quan gian hàng ====>>> cơ hội bạn đc hàng cao hơn.
tối nghĩa .....................................
umumti
CAO CẤP
13 năm
Đâu phải muốn dính là dính đâu bạn, bạn muốn dính thì phải đấu giá chứ, vì sau chủ đề của bạn còn biết bao nhiêu chủ đề của những người khác nữa. Khi bạn đăng tin rao vặt, muốn thông tin đó lúc nào cũng ở trên đầu của trang đầu tiên thì bạn phải tham gia đấu giá thôi (nói nôm na là phải có chi phí, vì không ai làm không công).
huntergun
ĐẠI BÀNG
14 năm
chủ đề dính có thời hạn bao lâu? em lại quan tâm trong box pda phone mua bán hơn 😁
- Mỗi đợt như vậy có thời hạn 1 tháng kể từ ngày đấu giá thắng.
Chủ đề "dính" có tác dụng rất tốt đến các bác nào là thương gia.
Vd : Trong box mua bán có rất nhiều bác là thương gia buôn bán đt ,máy vi tính ...vv..
Khi tham gia đấu giá này mà thănngs cuộc thì topic của bác đó sẽ được" treo "ở vị trí thứ nhất mà không bị trôi xuống dưới.
Không bít có phải thế không ah.

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

Các bác nào là thương gia tham ra vụ này là chuẩn rùi
Iphon3
TÍCH CỰC
14 năm
chắc nói Sticky Thread các bác dễ tưởng tượng ra hơn 😁
bác này chuẩn nè, Sticky thread là hiểu ngay, nói chủ đề dính mình cũng bó tay ko nghỉ ra là gì:banghead:
Đúng là dễ mường tượng hơn thiệt ^^ tiếng Việt dùng cho CNTT e ra vẫn còn non quá nói ra một định nghĩa cũ rích mà ai cũng ngớ người ra còn nói tiếng anh thì cười òa à ra thế
cdmababy
TÍCH CỰC
14 năm
ĐIỆN THOẠI - PDA sao không thấy đấu giá hả bác Hiệp?
duy_h5
ĐẠI BÀNG
14 năm
700k cho topic dính trên mục IPHONE
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
14 năm
nói cho nó ngắn ngọn là topic VIP lúc nào cũng đc ở đầu trang....😁:D:D:D
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
lúc đầu mới đọc qua không hiểu, nhưng mà làm thế này hay thật, chúc các bác thương gia đắt khách.
anphat.it
ĐẠI BÀNG
14 năm
.làm 1 video clip giới thiệu thế nào là chủ đề dính cho anh em dễ hiểu

Theo thiển ý của em là bác chủ 4R làm 1 video clip giới thiệu thế nào là chủ đề dính cho anh em dễ hiểu thì tốt hơn
manzzzzz
ĐẠI BÀNG
14 năm
chủ đề dính là 1 chủ đề luôn nằm ở trang nhất (có hình cái ghim giấy 1 bên) nên khi mới vào box sẽ đập vào mắt người đọc luôn, giống như cửa hàng nằm ở đường lớn thuận tiện cho việc quảng cáo và để người mua chú ý ấy mà. giống như ở 5giay.vn 1 chủ đề dính rất đắt có cái lên tới mấy chục triệu. vì vậy nên đấu giá ý mà. nói như vậy chắc ai cũng hiểu tránh spam làm loãng 2pic đấu giá 😁
thương gia thì vào "đấu giá chủ đề dính"...còn chỉ dạo chơi và tìm hiểu thì đấu giá "người úp phụ"
Phải không các pác?
hiểu sơ sơ rồi đó, chuc làm ăn phát tài
Em đầu tư 768k cho topic dính trên mục IPHONE.  
dkchoi
TÍCH CỰC
14 năm
1 topic, 1 chủ đề được PIN, gọi là DÍNH thấy là lạ, và ngờ ngợ.
Tưởng là đấu giá mẫu thiết kế nào đó liên quan đến dán chứ 😆
x10man
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hiện nay có google rồi không cần "dính" đâu, nhiều khi muốn dấu còn không được.
Giúp bài ko bị trôi theo dòng nước ý chứ 😃 Lúc nào bài cũng ở trên cao nên được chú ý nhiều hơn, đập vào mắt đầu tiên nên cũng mở ra cho biết 😁

bác này hỏi câu mắc cười, rồi lại còn tỏ ra nguy hiểm. bác nghĩ người ta thừa tiền để mua chủ đề dính đó hả?
100k có chủ đề đính ở mục blackberry
thanhhai276
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hiểu sơ... Hiểu sơ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119