Mời anh em thương gia tham gia đấu giá chủ đề dính

cuhiep
12/8/2010 8:51Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thegioiapple đang kí 1 xuất nhé
Anh em nào muốn đấu giá thì vào các khu vực bên trên bài đầu nhé. Không đấu ở đây được đâu.
Tinhte.vn giờ bắt đầu mang hơi "kinh doanh" ngày càng nặng! Nếu muốn kinh doanh thì cho thuê Pixel quảng cáo được rồi.Cần j phải làm thế này! Chưa có trang điện tử online công nghệ nào làm như thế này cả.
Đúng là Việt Nam!
chứ bác nghĩ tiền đâu ra để duy trì 4rum để bác vô đây "chơi"... tiền từ trên trời àh.
Nói chung cũng là 1 cách làm ăn nhạy bén!
Cái gì cũng cần kinh phí để cả .Nếu mọi người mong muốn TINHTẾ.COM của chúng ta ngày càng phát triến thì phải thông cảm chứ một vài mẩu quảng cáo so với lựong thông tin TINHTE cung cấp mà anh cũng đem ra so sánh >_<
dhpsos
TÍCH CỰC
13 năm
Tinhte.vn

Hehehe
sao có nhiều ông mắc cười gì đâu, chắc là được ăn sẵn quen rồi.
không có forum nào miễn phí cả, khác nhau ở chỗ người ta kiếm tiền bằng cách nào thôi. những người quản trị họ có uống nước lã thì cũng phải cần tiền để mua. Hay là bác tình nguyện bỏ tiền ra duy trì tên miền và thuê server cho mọi người thấy được cái "đạo đức cao thượng" của bác đi.

Bực cả cái cửa mình.
gọi là sticky thì mình gọi là dính =.= thuaaaaa
dính có nghĩa là dính bầu phải ko a HIỆP....:mstickle:
mình ko hiểu là cái này đấu giá về món hàng gì
Đấu giá chủ đề dính - sticky thread trong 1 số khu vực mua bán đó bạn 😃
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
vài trăm ngàn mà lên topic dích thì quá OK rồi, lượng đơn hàng mua + làm thương hiệu quá OK, các trang mua bán khác toàn vài triệu trở lên:giggle:
Em ko hiểu chủ đề dính là gì hết , chỉ biết là để đấu giá , thà để như kiểu ngày trước có phải hay , dễ hiểu hơn không
nói tóm lại là mình đọc pic này này không hiểu nói về cái gì.Nếu có sản phẩm nào muốn được "bán" thì phải trình bày ra anh em mới đấu giá được chứ.Làm kiểu này thôi thua ....!
Nghĩa là bạn chưa đọc kỹ bài số 1 viết j 😃
- Trong các khu vực Mua bán có khoảng 10 cái Topic luôn được đính ở trên cao - bạn có thể phân biệt qua màu sắc của các Topic này có màu đậm hơn so với các Topic màu trắng ở phía dưới ;)
- Nếu bạn muốn bán hàng trong các khu vực trên (chẳng hạn hôm nay đấu giá 3 chủ đề Apple iPhone, BlackBerry & MVT - Laptop) thì bạn kích vào 1 trong 3 chữ trên
-> Nó sẽ dẫn bạn đến Khu vực Mua Bán Rao vặt của 3 chủ đề trên
-> Ở đó có 10 cái Topic đang ghi Đấu giá chủ đề dính này (Có 1 số cái đã xong) nên bạn nhanh chân lên :p
- Bạn vào các Topic đó để đấu giá thôi :eek:

không hiểu là các bác chủ đề của các bác lúc nào cũng ở trang 1 đó đây gọi là chủ đề VIP các bác phải bỏ tiền ra mua
Khi nào rao bán con phone ghẻ của em, mua Topic dính thì chắc 1 ngày là bán dc.hihihi.

Thiết nghĩ việc đấu giá topic dính thay cho quy định chủ đề dính trước đây là rất hợp lý 😁
whoareyou
ĐẠI BÀNG
14 năm
Việc này hoàn toàn bình thường, đôi khi có lợi hơn mấy cái pixel nhiều.
Với số lượng thành viên hiện nay, mổi người góp 1$ thôi cũng đủ duy trì 4rum.
Nhưng người Việt mình thường không có thôi quen này; một phần do các tài khoảng (tiền) online chưa phát triển.
Tuy nhiên lợi luôn đi cùng với hại, do đó cần phải biết cách dung hòa sao cho cái lợi lớn hơn cái hại.
sao lại ban mất nick a-z rùi..........huhuhu.

thằng ku nào ác quá vào đấu giá cái stiky đó làm gì.......ai sd cái đó đâu.
bao giờ thì bên box ĐIỆN THOẠI - PDA đấu giá nhỉ
luannm81
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi tiếng Việt ........!
Em nói ra các bác đừng chém em, chứ điện thoại hay bất cứ thiết bị điện tử nào khác, có ngôn ngữ tiếng Việt em đèu không biết cách sử dụng, phải chuyển qua tiếng Anh em đọc mới hiểu.
popegiant
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nói vậy có quá không nhỉ?
có thể 1 vài cái không biết chứ nói hễ có tiếng việt là không biết cách xử dụng thì có vẻ vốn tiếng mẹ đẻ của bác yếu quá....!
mình thấy nên tô đỏ các sticky để phân biệt với tin thường sẽ thu hút được lượng truy cập hơn, hoặc có những ưu đãi kèm theo, chứ để màu xanh y như tin thường thì ko bắt mắt cho lắm
Tô đỏ y như 5giay ý hả :p Mình nghĩ tô đậm màu xanh hơn hoặc có ký hiệu màu đỏ ở đầu dòng thì hợp hơn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019