Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời anh em tiếp tục gửi ảnh thi trong chuyến Galaxy J7 Prime Phototrip Bảo Lộc 25/9/2016

Gia Tường
24/9/2016 20:14Phản hồi: 33
Mời anh em tiếp tục gửi ảnh thi trong chuyến Galaxy J7 Prime Phototrip Bảo Lộc 25/9/2016
Mời anh em tham dự chuyến đi Bảo Lộc, tiếp tục gửi hình dự thi giải thi ảnh Galaxy J7 Prime. Mỗi thành viên gửi ảnh chụp bằng điện thoại J7, mỗi người tối đa 5 tấm, ảnh có thể chỉnh sửa hậu kỳ nhưng không cắt ghép bôi xoá làm thay đổi bối cảnh thật. Album nộp ảnh sẽ đóng vào 6:00 ngày 29/10 và kết quả sẽ được công bố cùng ngày.

[album=large]14787[/album]
  • Chủ đề tuỳ ý: phong cảnh, bối cảnh thiếu sáng, macro, chân dung...
    • 03 giải thưởng: Nhất: Pin dự phòng Anker PowerCore 20100mAh + Dây đeo máy ảnh #khacten
    • 02 đồng hạng nhì: Pin dự phòng Anker PowerCore 13000mAh + Dây đeo máy ảnh #khacten.com
Hình ảnh chi tiết buổi offline: Link

Đây là 8 bộ ảnh của 8 nhóm gửi trong ngày dã ngoại chụp ảnh Galaxy J7 Prime Phototrip diễn ra tại Bảo Lộc vào hôm qua. Mỗi bộ ảnh là một chủ đề do nhóm tự chọn và các ảnh có sự liên kết để cùng nhau truyền đạt câu chuyện mà nhóm muốn thể hiện. BTC đang chấm chọn bộ đoạt giải nhất trong những ngày sắp tới sẽ công bố kết quả.

Nhóm 1

Quảng cáo

33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

AE tham gia đông vui quá, hóng 1 chuyến đi tương tự ở HN mà ko có [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Nhóm 8 có ảnh cũng đẹp dữ 😆)
Pro qc ,trich hoa hong cho cố rồi tính giá cao ko hổ trợ update sau khi mua máy!nản!
@ngaythu6-lamuor Có mua ko mà khóc dữ?
@ngaythu6-lamuor mình hỏi bạn có mua không, chứ chẳng nói bạn không mua mà khóc. Đọc rõ ràng. Không biết mà chê người khác chắc chắn bạn còn kém cỏi hơn. Nói người khác khùng điên chắc mình cũng chẳng ra gì. Ráng học lại Tiếng Việt nha. Thân. 😁
Con này cùi mà Sam nhà ta chi cho PR khủng thật, thằng bạn mình chỉ sở hữu 1 trang web cùi thôi mà chỉ cần viết 1 bài đánh giá có lợi hay thể loại nêu lên những cái nổi bật của em nó thôi mà nhuận bút ko hề tồi chút nào. Chắc con này lợi nhuận khủng nên anh Sam chi mạnh tay. Vì mình thấy cắt bớt rất nhiều tính năng như: Ko có đèn phím back & đa nhiệm, ko có míc thứ 2, không có màn Amoled, không có NFC, không có sạc nhanh....Cắt mấy cái đó chắc chi cho PR.
P/S: Truyền thông anh Sam làm rất tốt nên doanh số vẩng ngon lành, nãy ghé TGDD thấy 2 người đổi từ J7 2016 sang em này chịu mất phí 20% ( không biết về cái gì mà chấp nhận lổ).
@phuocxuan2004 Chấp nhận mất phí 20% bù thêm tiền mua cũng đáng mà vì con J7 Prime rất đẹp, hơn j7(16) nhiều lần. Chíp cũng vậy nhưng ram 3gb ngon hơn vì android thì càng cao càng ngon. Màn hinh Full HD hơn HD, tuy nó lá TFT nhưng được cái là chống chói rất tốt (giống con Nokia N70) ngày xưa ra nắng rất ngon. Kính cường lực so với kính thường, cảm biến vân tay 1 chạm rất ngon. Nói chung là j7 Prime ngon hơn J7 rất nhiều vì giá của nó chỉ đắt hơn có hơn 500K nhưng thiết kế mặt trước của nó cực đẹp, kinh 2,5 D rất ôm tay và mặt lưng nó camera không lồi, bo cong mềm mại cầm rất sướng. Nói chung là đáng mua hơn J7 16 nhiều.
poorman_198x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phuocxuan2004 Về cái ram 3GB, Rom 32GB. Cảm biến vân tay và thiết kế kim loại nguyên khối.
@poorman_198x Thêm gần 1tr7 cho mấy có đó. Vì lổ 20% = 1.160 + 500k chênh lệch là 1.7tr đó.
Nếu mua máy mới thì thêm 500k để rướt Prime không vấn đề.
poorman_198x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phuocxuan2004 Hê. Đổi sang ngang vậy họ tính phí cao là đúng mà. Mua lại máy cũ giá phải thấp thấp thì khi bán họ đẩy giá lên mới dễ bán
anhbetong
TÍCH CỰC
8 năm
nhóm 2 ảnh rất có nét, hêhe
Bây h là thời đại của J7 Samsung rồi, bọn note 7 vào sọt rác hết, khách hàng note 7 nghỉ nhà cho béo nhé, không ai ở ss quan tâm đâu. Chúc mừng các bạn J7 bỗng dưng dc event mkt rơi vào đầu.
levixii
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thấy Note 7 là máy chụp hình đỉnh nhất, mà samsung sao k tổ chức event nhỉ, chắc J7 là máy tầm trung nên quảng cáo cho nhiều người quan tâm hơn.
Hjk, bận làm quá ko thì đăng ký về thăm nhà 1 chuyến
Toàn mấy anh thợ chuyên nghiệp chụp đc chứ ng dùng bt chụp đc mới sơ. nói chung là QC bá đạo :3
hình của anh em đẹp ghê :<
hiepsicoi
TÍCH CỰC
8 năm
Thích hình nhóm 4 ghê 😃
Cho mình góp tí bảo
Sài gòn ngập quá sài gòn ơi sài gòn ơi
Lá là la lá la
Lá la la lá la

IMG_1297.JPG IMG_1298.JPG IMG_1299.JPG IMG_1300.JPG IMG_1301.JPG IMG_1302.JPG
jack119
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em cũng vậy ạ, em ở cũng gần Sài Gòn nhưng hông sắp thời gian đi được ạ. Hôm thông báo lên em thấy nhưng không thể đăng ký được. thật đáng tiếc.
Tưởng gg drive
Talawhat
TÍCH CỰC
8 năm
Công nhận chụp chuyên nghiệp thì Cam cùi trên ĐT vẫn cho ra chất ảnh hơn mình cầm cái máy ảnh tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019