Mời anh em xem livestream, hỏi đáp về tai nghe Sennheiser Momentum True Wireless 2 lúc 20h tối nay
AudioPsycho
8 thángBình luận: 60
Mời anh em xem livestream, hỏi đáp về tai nghe Sennheiser Momentum True Wireless 2 lúc 20h tối nay
Sennheiser Momentum True Wireless 2 được hãng nâng cấp rất nhiều so với thế hệ đầu tiên. Nổi bật trong số đó có thể kể đến như việc trang bị khả năng chống ồn, sự thay đổi về thiết kế, thêm màu sắc mới, pin 28h cũng như trang bị bluetooth 5.1 mới nhất. Chính vì vậy mà có rất nhiều ae muốn biết liệu so với Momentum True Wireless thế hệ đầu tiên - chiếc tai nghe được nhiều người đánh giá là true wireless tốt nhất - liệu Sennheiser có thể làm được tốt hơn được nữa không. Ae có thắc mắc gì thì nhớ tham gia buổi livestream tối này để tham gia đặt câu hỏi cũng như nhận về một phần quà là chiếc tai nghe Sennheiser CX300I trị giá 1tr3 nhé.

Buổi livestream sẽ diễn ra vào lúc 20h tối này 10/4 trên cả 2 Channel
Youtube Audio Tinhte

Fanpage Tinhte

Sao mình vẫn cứ thích Sony và Bose thôi
@Run4yrlife Sony và Bose nghĩ sao mà so với Senn...!!! Tầm của Senn thì chỉ có B&O mới so găng đc thôi!!!
ntkblu
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@mdong607272 wh-1000xm3 là full ears nha
yonouchi
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@mdong607272 Vãi thánh. Con Wh là over ear rồi. Con Wh1000xm3 thì so với con Sen Momentum 3 wireless cũng tắt điện.
khoays
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@TaoLaoThienDe rõ ràng ;)) phân khúc tầm trung tuổi gì đòi leo lên tầm cao cấp
Mình chỉ khoái Bâu ( Bose) 🤣
Cũng đang kiếm 1 con ko dây nghe ở văn phòng, chứ ko thể đeo fullsize khi ngồi làm việc ở công ty đc
langtu0076
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Vấn đề quan tâm là cái mic đàm thoại có ngon hay chưa. Chất âm miễn bàn nhưng mic đàm thoại bản 1.0 thì chuối cả nải. Chạy ngoài đường nghe đt là xác định chẳng nghe bên kia nói gì, còn bên kia thì toàn nghe tiếng gió ù ù
Unjc3f
TÍCH CỰC
8 tháng
@langtu0076 Tai thiên hướng nghe nhạc bác đòi mic hay như con khác thì hơi khó b ạ 😆) còn nếu đi xe máy mà nghe nhạc chắc bác xài con khác. Con này k đáp ứng đc món đó
ironkend
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@langtu0076 Cân bằng nhất là airpods pro bác nhé
Munich307
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Xem để hóng vậy
Mắc tiền nhưng thiết kế chỗ này nhìn chán quá. Bản lề và nút bấm nhìn chán kinh khủng. Không xứng đáng
Loc24
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@gaubattu Full kim loại pin 2600mah
Loc24
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Loc24 Bộ đôi
gaubattu
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Unjc3f Ha ha. Nó không boong boong, trong nắp nó có lớp đệm nhựa nên nó nghe cạch cạch bác ạ.
@Unjc3f Con này nổi tiếng mà bác, bác lên youtube sẽ thấy em này cũng thuộc top các tai nghe true wireless hay
mochodiep
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Không biết khoản pin thế nào chứ! Pin trên phiên bản đầu 1.0 chán quá. Pin tụt nhiều khi ko rõ lý do. Để ko cũng tụt như tụt quần.
@mochodiep bản 1.0 bị lỗi cho tai nghe vào case nhưng nhiều khi không sleep nên bị hao pin mà b
mochodiep
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@antamviet_1368 Mình đã switch off trên phần mềm đt mà vẫn ko ăn thua. Update phần mềm mới đc đúng 1 lần. Tiếc cho một siêu phẩm.
@mochodiep trước mình cũng định mua em này, đọc dc feedback lỗi đó phát là giải tán luôn. K biết đời 2 đã fix dc chưa
mochodiep
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@antamviet_1368 Để xem tối nay add trả lời sau khi đã có time trải nghiệm chứ trc kết quả âm thanh của nó quá nên quất thôi. H muốn thử đổi gió sang B&O ko biết thế nào đây???
Ô ze nhất định phải thử xem sao
Cảm giác đeo không biết thế nào nhỉ? Được như airport thì ngon. Thấy của Sony xm3 cảm giác dễ rớt quá mà không được đẹp
Ấn tượng con này quá. Ki cóp rồi chắc cũng ráng mua 1 con. Cơ mà để nó ra thế hệ 5,6 đã.
Chán mỗi cái là sạc đầy pin để ko nghe khoảng 1 tuần là xả hết.
Lỗi xả pin ko biết khắc phục ntn các KS nhỉ?
Chả hiểu các bác có bị lỗi này ko, con của em cứ hoạt động thể thao mạnh là nó tịt tai bên trái luôn 😔 xong quay đầu sang trái nó lại hoạt động lại.

Bảo hành rồi vẫn bị lỗi đấy... chán chả buồn bh nứa...
@botbot17 Nhiều khả năng do vào khu vực nhiều sóng 2.4ghz chăng, đến khu đông người mình cũng hay bị rớt kết nối 1 bên tai
.
Mình tai trâu nên tai nghe gì cũng hay
tan339
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Hóng cho vui
lenam098
TÍCH CỰC
8 tháng
Bạn nào xaì rồi cho mình hỏi:

1.3tr là 2 tai hay 1 tai?

Pin thực tế nghe nhạc bao lâu, mình thấy 28 tiếng hơi ảo
@lenam098 1.3m là tai nghe khác , quà tặng cho buổi livestrewm chứ k phải tặng con momentum2 đâu!
28h thì chắc 7h trên tai, case sạc sạc được cho tai nghe 3 lần nữa, tổng 28h thôi!
@lenam098 1tr3 là phần quà khi tham gia coi live stream mà bác, còn tai nghe này nó tới 8tr mấy lận đó 😁
hieudd
TÍCH CỰC
8 tháng
@lenam098 1tr3 là giá của cái tai nghe sẽ làm phần thưởng ngày hôm nay.
Còn cái tai nghe mà sẽ được review thì giá là 8tr490k. Tất nhiên là bao gồm 2 tai + hộp + phụ kiện.
Pin 28 tiếng trong đó hộp sạc sẽ cung cấp 21 tiếng. Còn tai nghe liên tục đx 7 tiếng phải sạc. Muốn không bị ngắt quãng nên mua 2 bộ.
@hieudd Hôm nay có bạn test được có 4 tiếng rưỡi thay vì 7 tiếng ...
hieudd
TÍCH CỰC
8 tháng
@bustalyme Mình cũng không tin là được liên tục 7 tiếng. Nhưng mình nghĩ thực tế 4,5 tiếng cũng là ngon rồi.
.SWAT.
TÍCH CỰC
8 tháng
Hóng!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019