Mời anh em xem livestream, hỏi đáp về tai nghe Sennheiser Momentum True Wireless 2 lúc 20h tối nay
AudioPsycho
1 nămBình luận: 60
huỷ kèo hở anh
trên tinhte.vn thông báo 'Không có sự kiện nào sắp diễn ra ' :3
Khá hấp dẫn
Mr. Hạnh
ĐẠI BÀNG
1 năm
cho mình hỏi nếu dùng tai này trong lúc tập gym hoặc chạy bộ có sợ rớt không ? Có phù hợp dùng luyện tập thể thao không bạn? mình thích nghe nhạc trong khi tập, tuy nhiên cũng có nhu cầu chất lượng nghe ổn ổn tí 😃
mdong607272
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Mr. Hạnh Thật ra mình nghĩ nếu dùng cho nhu cầu tập thể thao bác nên đầu tư riêng một em rẻ thui, như Bose chẳng hạn, loại chuyên dụng có dây sau cổ ak, chất âm khá ổn mà đảm bảo an toàn 100%. Còn loại này bác dùng để nghe theo kiểu hưởng thụ nhìu hơn, chứ bác mang đi tập, lúc mồ hôi ra nó trơn, nó văng xuống, ai dẫm lên thì coi như đi toang lun ông giáo ạ 😅 Với lại lúc bác đang tập mệt thì cũng ko cảm nhận đc chất âm của em nó là mấy 😊
Mr. Hạnh
ĐẠI BÀNG
1 năm
@mdong607272 cảm ơn bạn đã chia sẻ 😃 ý kiến rất hay !
@Mr. Hạnh Thực ra tùy vào tips(mút tai inear) mà có rớt hay không thôi. Vd mình đang dùng tai nghe ko dây nhưng tips theo tai của nsx trơn và ko nhét được sâu -> dễ roi + cách âm tồi + đau tai. NHƯNG thay tips khác thì khắc phục hoàn toàn nhược điểm và chưa bao giờ rơi khỏi tai.
Thay tips cũng là cách hay để thay đổi chất âm của tai nghe inear nữa.
hieudd
TÍCH CỰC
1 năm
Bạn mod cho mình hỏi làm sao để burn-in tai nghe này nhỉ. Mình mới mua đập hộp ra thì thấy chưa bằng được airpods pro.
4408ClymerCt
ĐẠI BÀNG
1 năm
@hieudd Chưa bằng về chất âm đó hả?
bustalyme
TÍCH CỰC
1 năm
@hieudd Thua về gì vậy bạn ?
duc2304
ĐẠI BÀNG
1 năm
@hieudd Burn in thì cứ nghe bt thôi tầm 1 tuần là đủ nếu nghe khoảng 1-2h/ngày
Radium94
ĐẠI BÀNG
1 năm
Theo như thông báo của Sennheiser thì tính năng gây thất vọng nhiều nhất ở gen 1 là pin tụt + dung lượng pin thấp đã được cải thiện. Chất âm thì tuỳ mỗi người nghe và cảm nhận. Nhưng gen 2 có những cái hay hơn như có ANC, pin trâu hơn, có thể tuỳ biến cử chỉ trên app, housing nhỏ gọn hơn thích hợp cho những bạn tai nhỏ với cảm giác mang tốt hơn. Hi vọng team audio tinhte có thể kiểm chứng những điều này. 😁
Tiếc quá ko đc theo dõi
Trể mất rồi 😔
oki
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019