Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mời anh em xem trực tiếp sự kiện ra mắt Galaxy S20/20+/20 Ultra và Z Flip

MinhTriND
11/2/2020 16:6Phản hồi: 62
Mời anh em xem trực tiếp sự kiện ra mắt Galaxy S20/20+/20 Ultra và Z Flip
2 giờ sáng ngày 12/2/2020, Samsung sẽ ra mắt Galaxy S20/20+/20 Ultra và Z Flip tại sự kiện diễn ra ở Mỹ. Tinh tế sẽ tổ chức buổi live stream để tường thuật sự kiện này cho anh em cùng xem. Buổi live có sự góp mặt của mình và @cuhiep, anh em có thể vào chém gió chung cho vui. Bọn mình có 2 kênh trực tiếp là Facebook và Youtube chính thức của Tinh tế. Anh em click vào đường link bên dưới để xem nhé.

62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eaglet_no1
TÍCH CỰC
4 năm
Sáng mai vào đọc tin. 2h thì muộn quá hay sớm quá nhỉ
@eaglet_no1 17:45 12/02/2020 nha bac
mts2401
TÍCH CỰC
4 năm
Sẽ xem bên youtube, hy vọng chất lượng khá hơn các lần trước
Nhanh ghê, mấy tháng trước nghĩ cái S20 phải đến tháng 2 năm sau mới ra mắt, lâu quá xá, thế mà hôm nay đã đến ngày đó rồi.
TUẤN.N.Đ
ĐẠI BÀNG
4 năm
@KeniVinh Rồi càng ngày bạn sẽ càng thấy thời gian trôi nhanh hơn mà thôi,
Muoilam15
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuan171 Nhiều khi thấy thở không cũng hết ngày
Ngủ thôi
PGISs
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng kèo mua ké bud's+. Chứ em có note10 rồi không chạy đua vũ trang nữa đâu
PGISs
ĐẠI BÀNG
4 năm
😆. Mới tối nay. Giơ lên mở khoá bằng khuôn mặt cũng thấy nó giật giật
PGISs
ĐẠI BÀNG
4 năm
@boyngo1988 Cũng có thể là Bắc Ninh lắm
@teobe note 9 chính hãng VN mình còn giật nữa nè, quét mống mắt lag thôi rồi, giờ qua ios hạnh fúck luôn 😁
@teobe Gõ mess cảm giác delay rõ luôn bạn 😆 vuốt home cũng khựng. Mua 20tr bán vội 10tr. Chán
Hồi xưa còn khoái, chứ giờ thấy xàm rồi, ko còn cái cảm giác chờ đợi 1 cuộc cách mạng hay phong cách mới gì nữa .... Đi ngủ, mai coi tóm tắt là xong ... Cũng ko mua...
tranktu256
ĐẠI BÀNG
4 năm
ko biết thức đc tới lúc đó không
boyzone88
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngày xưa hóng từng phút tới mấy cái unpacked kiểu này. Giờ hình như nó k còn hấp dẫn nữa với mình thì phải
Sự kiện quá tuyệt vời và hấp dẫn.
Sáng phải dậy sớm xem lại mới đc
@Hoang_HaoMinh Hôm nay chú k lo đi tuyên giáo vụ corona à. Samsung đã leak hết rồi còn gì hấp dẫn.
@maidng Thấy tình hình các thím ấy cũng nhận thức được vấn đề rồi nên cũng ko gay gắt nữa.
Ko như hôm đầu, loạn cào cào, hết ông nọ ăn vạ đến ông kia bắt đền Nhà nước.
Nghĩ lại thấy như kiểu trẻ con vậy.
@Hoang_HaoMinh Thì ng ta cần minh bạch. Chứ đóng cửa mà phải đợi thg hàng xóm nó cho phép thì còn gì nhà mình nữa. Trong nước dân mua k có kt lại đi xuất khẩu 35 tấn kt là thế nào. Phải thông tin rõ ràng chứ.
@maidng Việc đó ngta tính hết rồi, toàn loại có sỏi trong ngoại giao chứ ko phải tầm thường.
Chứ còn đóng chặt cửa như Triều Tiên thì dễ quá, nhưng đó giống như tự cô lập mình. Mình tuy khó khăn nhưng ko đến mức quẫn trí.
Cho nên lúc này Mỹ rất tin tưởng vào VN, nhìn vào cách xử lý vấn đề của VN họ rất nể phục.
Bạn cần tham khảo nhiều thông tin vào, kẻo bị dắt mũi, như hôm nay nè, quê cả cục
@Hoang_HaoMinh IQ của tụi đấy thì chỉ nằm ở mức mấy con số đấy thôi bác. Xoắn quá làm gì. Người dân thườn ai chả biết bọn đấy là ai
Sony Nam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đi ngủ thôi. Mai xem
Mình thích buds+ thôi. Mấy cái kia sẽ ủng hộ khi giàu.. chứ giờ chưa đổi đt đâu.
VA20
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giờ này chưa có gì xem. Ngủ thôi!
Erik Vu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngủ sớm giữ sức khoẻ đi ae, đang dịch bệnh sức khoẻ quan trọng nhất, mai xem lại
kubinqa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đéo có tiền. Nghĩ nó chán
manhmailinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng
Chưa đến 1 giờ mà buồn ngủ lắm rồi
K biết có gì ngoài s20 và bub+

Xu hướng

Bài mới