Mời bình luận App/Website mua online nhu yếu phẩm mùa dịch bạn đang dùng Trong video này, mình chia sẻ 5 App/Website mua online nhu yếu phẩm rất thuận tiện cho mùa dịch để bạn nào đang cần thì tham khảo. Bạn bình luận thêm App/Website mà bạn đang dùng bên dưới với mình nhé! Chúc bạn và gia đình cuối tuần vui khoẻ!
Chiều cao màn hình không khả dụng cho nội dung này. Vui lòng xoay dọc màn hình thiết bị.
Mời bình luận App/Website mua online nhu yếu phẩm mùa dịch bạn đang dùng

Trong video này, mình chia sẻ 5 App/Website mua online nhu yếu phẩm rất thuận tiện cho mùa dịch để bạn nào đang cần thì tham khảo.

Bạn bình luận thêm App/Website mà bạn đang dùng bên dưới với mình nhé!

Chúc bạn và gia đình cuối tuần vui khoẻ!
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình thì hay dùng Grab food để order đồ ăn trong tuần, còn cuối tuần thì đeo kín tí rồi ra Vinmart mua nhu yếu phẩm + thức ăn cho cẢ tuần
@TuanDanh95 Từ hồi giãn cách xh mình cũng mua cho cả tuần như bạn
Mình thành viên Vàng của shopee
@MinhNgocc95 Mua trên Shopee cũng tiện, có mấy lúc flash sale mà mua kịp cũng hữu ích ạ
mình chủ yếu mua online trên Lazada, còn nhu yếu phẩm thì mua trực tiếp
@ntdieu Mua trực tiếp thì lựa đc đồ tiện lợi hơn, nhất là rau, thịt với các đồ dùng có hạn sử dụng ngắn.
Đang sống-xa-cách-ly, app mình hay dùng mua bách hoá là Beamin với bachhoaxanh.com
@МАИ-TT Dạ đúng rồi, có những trường hợp cần phải đặt online mùa dịch này
Amazon và Uber Eats, mình ở nước ngoài
Anh là thành viên tiềm năng của Shoppe
Cười vô mặt
@✓Suη༉ˆˆ Dạ em cũng hay dùng shopee luôn ạ, quần áo cũng mua shopee nhiều lắm 😝
Matevol
TÍCH CỰC
2 tháng
Grab, Shopee, Tiki, Lazada, Now, Gojek
@Matevol Thành viên tích cực nhất của sàn TMĐT 😁
Matevol
TÍCH CỰC
1 tháng
@Mr. Đăng Giáp Kaka
@Matevol Mình chưa dùng Lazada và Gojek, có dịp sẽ thử 😃 hihi
Matevol
TÍCH CỰC
1 tháng
@Gaohong Lazada có nhiều đồ của tàu khựa hơn mấy Shopee, Tiki
@Matevol Trong số này, mình thấy Tiki ổn nhất, dù giá có thể cao hơn. Bạn thấy sao ?
Mình ở quê nên nhu yếu phẩm, thực phẩm mua ở chợ và tạp hoá. Còn hàng online thì cũng có mua những vật dụng trong gia đình chủ yếu là tiki và shopee
@duchaitp Mình cũng hay đặt shopee, tiki và để địa chỉ gửi đồ về quê. Rất tiện
Nhà mình kế bên Vin, BHX, ministop, circle K, 7eleven, GS25 😆 ko phải dùng app đi chợ
Nhà của bạn Sấm và 1K người khác xịn vậy, gần đủ thứ siêu thị mini kkk dễ mua dễ chọn rồi =))
@Gaohong Cần tuyển bạn ở cùng Q ợ =))
Tks mod.
Cười vui vẻ
Mình Now 😁 hay mua thịt ở homefarm, ổn
@Duy Luân mình cũng có mua chỗ này, nhìn thịt sịn lắm.
Chủ yếu xài Grab hoy 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Shopee, Lazada, Tiki (hiếm khi).

Grab thì mỗi ngày đều dùng đặt đồ ăn & giao hàng.

Now hiếm khi dùng, chỉ dùng khi Grab ko có.
Grab food
Chợ ngay cạnh nhà mình :/
Mình dùng Grab thôi, nhưng mấy hôm nay thấy có A Grab bị dương tính nên cũng sợ.