Mời chia sẻ lỗi ở trên iOS/iPadOS 14, macOS Big Sur
Didu
2 tháng trướcBình luận: 278Lượt xem: 18.668
Mình xài bình thường k thấy lỗi gì nặng nề, chỉ có lâu lâu giật và bị tải lại app 1 2 lần, tuy hiên có hiện tượng bị đầy bộ nhớ ảo, phần other trong system thấy tới tận 16gb, không biết có cách nào khắc phục không ạ? (Mình sdung xsmax)
@Nhat CJ Máy mình dùng khá nong
ios14 trên xr pin tụt như tụt quần, sạc lâu vào, macos thì chưa có vấn đề gì
pin hơi cùi, dùng chán hơn nhiều so với bản 13.5
iPadOS 14 (iPad Pro 10.5) sạc nhanh và typer C không lên vẫn báo là đang sạc. Có bạn nào bị không nhĩ?!
Wifi trên XSMax mình đang xài có vẻ hiển thị không ổn định, tức là mạng vẫn bình thường nhưng cột sóng wifi lâu lâu nhảy lung tung
Xài 2 ngày rồi gặp mỗi 1 lỗi khi mở hình lên chỉnh sửa bị đơ máy.Bị duy nhất 1 lần giờ khởi động lại thấy bt ko sao nữa
Lỗi viber, cứng đơ, không gọi được
Giờ đã chính thức đâu chắc chắn là nhiều lỗi...đợi chính thức rồi chia sẻ lỗi chứ
Cái này cũng tùy từng máy. Mình thấy nhiều anh em thì bảo lên thấy bình thường rất ổn định hơn những bản beta của iOS 13 trở về trước, còn 1 số người (thật ra cái này nhiều hơn) bảo là máy nóng hơn và pin tụt rất rất nhanh, để qua 1 đêm mà tụt 25% luôn.
May quá không đu đưa theo!
Mình vừa lên Big Sur xong nhưng lỗi Safari không mở safari được, phải cầu cứu cu em gửi Chrome để lướt web tạm thời. Không check update được
@tadviet Máy dùng bị đơ và khá nong
Có ai bị lỗi ko vuốt được banner xuất hiện không, như đang chơi game có người nhắn tin ko vuốt lên để tắt được
@Jackld Mình lên lại lần thứ 2 k thấy bị lỗi đấy nữa. K nóng máy luôn. Lên lần 1 máy nóng ran.
Mới lên cho xr cảm thấy ngon hơn bản 13.5.1 còn các tính năng mới không dùng đến
Xr đổi hình nền tĩnh là đơ. Ko đổi đk
Méo biết một số đồng chí nghĩ sao, ra thì hồ hởi lên đã đời, đến khi lỗi thì cứ đòi xuống lại =))
@Maxken86 Có gì đâu. Thử thấy k hợp thì xuống mất mát gì đâu
@hiiam252 Cứ sống chung với lũ đợi bản tiếp theo là ổn thôi mà
@Maxken86 Mình lên được gần tuần và mọi thứ vẫn ok. Hên k dính lỗi nào, pin ổn nên hóng bản tiếp thôi kaka
Lên xong viber dùng ko được này
Macos thì ngồi đợi mấy ngày luôn.lên ko dc luôn á
Máy nó cứ treo thế này suốt
Hóng để biết lỗi gì 😁
K cài đc altstore là thiếu sót quá lớn 😀😂😂😂
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.244 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.414 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM