Mời chia sẻ một số khuyến mại hấp dẫn trong ngày 8/11/2016

sonlazio
8/11/2016 8:30Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhatha
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào mua đc iphone giá rẻ trên lotte chưa nhỉ
mình mua hàng lazada và tiki trước giờ, chưa phải gọi điện thoại cho tổng đài phàn nàn lần nào. Sản phẩm giống trong hình và miêu tả. Bác cứ đọc kỹ thông tin sản phẩm và review của các người mua trước. Nếu không thik nữa thì bác trả
sản phẩm trong thời gian quy định. Giờ công việc bận rộn nên mình phải mua online nhiều, rẻ mà tiện lợi. Bác cứ chọn trang uy tín mà mua. Không giống như mua hàng ở chợ tốt hay cac shop nhỏ bán trên facebook đâu.
@Mr. Khó tánh Lazada và tiki là trung gian của các shop rồi, sao so với chợ tốt hay fb đc, chợ tốt chủ yếu là cá nhân ko dùng nữa bán lại, thị trường khác nhau mà so, buồn cười vl luôn :v vs cả đâu ai cũng có tiền mua đồ mới, trong khi đồ cũ gọi là cũ chứ xài lướt mà rẻ hơn nhìu thì tất nhiên ưu tiên mua cũ, chú ý mấy mẹo mua hàng là kiếm đc đồ xịn thôi
@sonlazio: cảm ơn bác. Giờ cuối năm nên các web rộ ra khuyến mãi nhiều. Bác tổng hợp thế này thì anh em theo dõi dễ hơn.
@habu@
TÍCH CỰC
7 năm
Cao ngất ngưỡng!
Hay qua tinhte
phuoc.loki
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cám ơn các mod 😁
bán phải có lời chứ, nhiều lúc nghĩ ngày nào tiki cũng có khuyến mãi giá tốt vậy, sao mà duy trì đc
giokul
ĐẠI BÀNG
7 năm
@maconicacz Tiki hay Lazada cũng vậy, nhiều món thấp hơn giá thị trường, nhiều món cao hơn, bù qua sớt lại. Thêm nữa giá thị trường chứ ko phải giá gốc nhé, kiểu như thị trường bán lời gấp 2, còn họ bán lời 1.5 đó
huuuuulq
ĐẠI BÀNG
7 năm
em đợi đến 11/11 làm góp 1 con lap Acer F5 trên lazada ^^
"
- Giảm 12% và tối đa 1.200.000 VND cho các đơn hàng từ 500.000đ cho tất cả chủ thẻ tín dụng Sacombank trong thời gian 11/11/16 - 31/12/16.

- Thời gian ưu đãi: Từ ngày 11/11/2016 đến hết ngày 31/12/2016.

- Đối tượng ưu đãi: Tất cả khách hàng thanh toán bằng thẻ tín dụng SACOMBANK.

- Chương trình áp dụng cùng chương trình trả góp của Sacombank khi số tiền thanh toán cuối cùng lớn hơn 3.000.000 VND."
Ban Nao Biet ki tu Voucher Ngày 1, ngày 2 tháng 11 không? Save minh với.
Mình chỉ biết các kí tự từ ngày 3 đến 8 thui: V A L U T I Bạn nào có save nha.
@tamqlda REVOLUTION đó 😃
Mà cái mã này dùng sao nhỉ?
piaggiovs
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrhuymap1491 hình như vẫn thiếu 1 chữ cuối nhận vào ngày 11-11
  • + Giá trị: giảm thêm 8% tối đa 800.000đ, cho đơn hàng từ 800.000đ.
  • + Hiệu lực: duy nhất 11.11.2016
  • + Không áp dụng Sữa cho bé, Apple, DSLR và vài sản phẩm đặc biệt khác.
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tổng hợp bên lzd nhiều vô bác
mình tính mua cái box hdd nên cũng ko cần cáp lắp vào box là oke,còn bộ vít mình cũng có sẵn ùi
nktien90
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào có mã giảm giá 10% hay 15% cho em xin với, em tính mua con Sunteck S207 trên Lazada giá hơn 3 xị, please! 😔
@bacnhaque Bạn thử 3REC10 trên Lazada App xem còn hiệu lực không
nktien90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chungph_5800 không được bạn ơi, đã bị sử dụng dồi 😔 (T_T) (T_T) (T_T)
hữu ích quá bác ơi ;);););););););)
AE nên cẩn thận với ông cố nội LAzada trong cái mùa giảm giá này nha, không khéo lại nổi khùng với nó, nghe nói nhiều rồi bây giờ mới được trải nghiệm đây.
Quá trình của một trang Web "bán hàng nổi tiếng"
****Đơn hàng đã book thành công.
****Có nhân viên check thông tin kiểm tra.
****Cuối cùng báo hủy vì đối tác không có hàng.
****Gọi điện báo hủy và xin lỗi khách hàng.
Quá trình làm ăn chộp giựt mất uy tín của một trang web xà bần nổi tiếng nhất là như vậy.

********Hình ảnh này là một minh chứng cho điều đó******

IMG_1868.PNG IMG_1869.PNG IMG_1870.PNG

*******VÀ ĐÂY LÀ THƯ XIN LỖI SAU KHI MÌNH CHỬI CHO MỘT TRẬN*******

Tư vấn viên - Thay đổi đơn hàng, 15:26 ICT, 7 thg 11:
Kính chào anh.....,

Lazada.vn đã nhận thông tin của anh ...... Lazada.vn chân thành xin lỗi vì chưa kịp phản hồi được thông tin anh..... đang cần hỗ trợ trong ngày hôm nay. Lazada.vn sẽ cố gắng phản hồi thông tin trong thời gian sớm nhất đến anh ...... Kính mong anh .....thông cảm.

Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin anh ..... đừng ngại phản hồi qua email này hoặc để lại lời nhắn tại: http://www.lazada.vn/contact/

Chúc anh ..... một ngày vui vẻ.

Trân trọng,

Ái Hoanh

Tư vấn viên - Thay đổi đơn hàng | Bộ phận Hỗ trợ khách hàng | Lazada.vn
https://tiki.vn/laptop-lenovo-ideapad-100-14ibd-80rk003mvn-p278857.html?ref=c1846.c2742.c5165.
hôm qua mua được con này gần 6tr! Đang có nhu cầu!
MrBoC
TÍCH CỰC
7 năm
Theo doi thoi
ỦNG HỔ post này, để ae có được cái giá giảm chính xác nhất.
Sẵn mod kiếm cho em con dslr nikon với
Mình thấy có ích cho những ai cần mua sắm đồ công nghệ . mong các mod duy trì lâu dài . cũng mong các bình luận tích cực từ ace . ai không cần thì đừng lăn tăn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019