Mời chia sẻ tính năng yêu thích trên Samsung Galaxy Note10 Lite, cơ hội trúng Galaxy Note10 Lite
Bài hay!/37 người
Mikeknowsme
10 ngày trướcBình luận: 848Lượt xem: 12.088
Mời chia sẻ tính năng yêu thích trên Samsung Galaxy Note10 Lite, cơ hội trúng Galaxy Note10 Lite
Samsung Galaxy Note10 Lite là một thiết bị Note có màn hình lớn, giá rẻ nhưng vẫn có được những điểm nổi bật kế thừa từ Galaxy Note10.

Kết quả game

Thiết kế mặt trước của Galaxy Note10 Lite là màn hình Infinity-O với kích thước 6.7" nhìn rất đẹp và sexy. Mặt sau Note10 Lite là cụm 3 camera gồm:
  • Camera chính 12MP, f/1.7
  • Camera góc siêu rộng 12MP, f/2.2
  • Camera telephoto 12MP, f/2.4
Camera selfie ở mặt trước lên đến 32MP với tính năng Selfie focus và Smart beauty cho ra những bức ảnh selfie lộng lẫy và sắc nét, thích hợp cho các bạn nữ.

Nhắc đến Galaxy Note10 Lite là không thể không nhắc đến cây bút S Pen đặc trưng, bạn có thể sạc nhanh chỉ 40 giây cho cây bút S Pen và có thể sử dụng liên tục trong một lần rút bút ra lên đến 30 phút. Tất nhiên S Pen trên Note10 Lite cũng có các tính năng đáng chú ý như chuyển động để chuyển slide, biến chữ viết tay thành chữ văn bản,...

Galaxy Note10 Lite sử dụng chip Exynos 9810, 8 nhân 64-bit, RAM 8GB và 128 GB ROM. Máy chạy trên One UI 2.0, Android 10. Bên trong được trang bị dung lượng pin lớn 4,500 mAh, có hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 25W. Với công nghệ AI tích hợp, Galaxy Note10 Lite giúp tối ưu hóa hiệu năng máy dựa trên thói quen sử dụng điện thoại của người dùng thông qua tính năng Neuro Game Booster và Performance Monitor.

Galaxy Note10 Lite đang được bán với mức giá chính hãng là 13.990.000 đồng với 2 màu Ánh Cực Quang và Đen Pha Lê. Đây là một sản phẩm có giá rất hấp dẫn với những giá trị tuyệt vời mà Samsung mang lại.

Bài hay!/37 người
Mình thích + màn hình Infininty-O
Mình thích - Camera góc siêu rộng 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
mình thích + chụp ảnh từ xa bằng bút.
mình thích + chụp ảnh từ xa bằng bút.
Mình thích size màn hình to, phẳng
Mình thích + Bút s pen chuyển slide
Mình thích camera góc siêu rộng. Hy vọng trúng
Thích tính năng S pen
Mình thích vì có cây bút mà giá cũng khá ổn
Mình thích - Camera góc siêu rộng .thật tuyệt vời
Mình thích + note trực tiếp
Mình thích cây bút S-Pen và bản Lite của nhiều dòng điện thoại.
Thế thì con này mới đúng chuẩn tạp phế lù linh kiện thừa ráp vào này 😆
Mình thích cây bút S-Pen 😁
Viettel store bán 10tr5 thì phải.
Mình thích + Chụp ảnh từ xa bằng bút.
Mình thích nhất bút S pen, độc-lạ-ngon
Mình thích bút S pen
I like the S pen
Tks for giving me the note 10 lite
Mình thích màn hình phẳng với cây bút.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019