Mời chia sẻ trải nghiệm dùng sản phẩm smarthome XIAOMI, trúng Mi TV và Xiaomi Smart Band 7

cuhiep
1/7/2022 7:39Phản hồi: 29
Mời chia sẻ trải nghiệm dùng sản phẩm smarthome XIAOMI, trúng Mi TV và Xiaomi Smart Band 7
Mời anh em đang dùng các sản phẩm nhà thông minh hệ Xiaomi (MiHome) chia sẻ trải nghiệm của anh em để có cơ hội trúng Mi TV P1 Series 43 inch và Xiaomi Smart Band 7. Về nội dung viết bài anh em có thể giới thiệu, review, chia sẻ trải nghiệm, hướng dẫn sử dụng… các sản phẩm mà anh em đang dùng ở nhà là được.

Về hệ sản phẩm smarthome thì hiện nay Xiaomi có thể nói là hệ mà được nhiều anh em dùng nhất. Các sản phẩm smarthome hệ MiHome gồm đèn, cảm biến, quạt, máy lạnh, TV, loa, rèm cửa tự động, robot hút bụi, thiết bị đo nhiệt độ, độ ẩm, nồi cơm, máy lọc không khí… Có thể nói là hệ đa dạng nhất, gần gũi nhất với anh em thích sử dụng các thiết bị nhà thông minh.

Hy vọng qua cuộc thi này anh em sẽ chia sẻ được sự đa dạng của anh em trong việc sử dụng các thiết bị thông minh của Xiaomi.

Nội dung cuộc thi:
  • Thể loại nội dung: Giới thiệu, review, chia sẻ trải nghiệm, hướng dẫn sử dụng
  • Nội dung: các sản phẩm thuộc hệ nhà thông minh của Xiaomi
  • 01 Giải bài hay nhất: 01 Mi TV P1 Series 43 inch
  • 02 Giải may mắn: bốc ngẫu nhiên tất cả các bài tham gia và chọn ra 02 người may mắn trúng Xiaomi Smart Band 7
  • Nơi nộp bài: Tinhte.vn/xiaomi
  • Thời hạn nộp bài: 23:59 - 25/8/2022

Ví dụ: (anh em không cần làm giống nha, mình chỉ đưa để anh em chọn đúng nội dung thôi)
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hotpeople
ĐẠI BÀNG
2 năm
Con mi led desk lamp kia ngon không nhỉ ae.
tuannd30
TÍCH CỰC
2 năm
@hotpeople Rất ok nha bác
@hotpeople mihf đang xài con 1s rất ổn nhé b
unwrittlaw
TÍCH CỰC
2 năm
Review quần lót Xiaomi có đc ko ta?
thôi tôi can anh em, tôi đã ham hố mua ba cái đồ tao lao này của xiaomi cũng nhờ công đọc cái forum tinhte. bao nhiêu năm và kết quả là quá phí tiền. TT giờ thành cái chân giả của xiaomi từ đời nào rồi !
@mrtuaans em dùng đồ xiaomi cũng ngon lắm luôn ấy, đang xây nhà tính lắp nguyên bộ aqara của xiaomi
mrtuaans
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nguyentung2209 mình thấy Aqa cũng có đại lý chính hãng ở VN, nên cũng an tâm đôi chút ^^, trong đống đồ trên của mình có 1 số món hàng nội địa, nên giờ mà oẳng không biết có đồ thay thế không hay là vứt luôn thay cái mới =)))))
@ewgatwtwqt4fdas Mình dùng Hass nên ưu tiên lựa đồ của Xiaomi config cho dễ . Cộng đồng hỗ trợ cũng nhiều
labillnet
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ewgatwtwqt4fdas Mình dùng sạc dự phòng và đồng hồ Smart watch Xiaomi thấy ok mà! đồng hồ xài sang năm 3 gần 4 năm rồi!
Gạch chỗ làm cái review máy lọc không khí, ko ai giành với mình nhen
ussh999
TÍCH CỰC
2 năm
Xiaomi giờ cũng không còn là hàng rẻ nữa. Nếu ai không quan tâm nó là Tung Của thì sự đa dạng sản phẩm quả là hay ho.
@ussh999 rẻ thì nó vẫn rẻ hơn mấy hãng khác 1 chút, nhưng mà chất lương sản phẩm kiểu nửa lạc nửa mỡ.
Rãnh
mình mua có mấy món nên cái"smart"home chả ra thế thống j =))
Xiaomi giờ rác cũng nhiều ko phải món nào cũng ngon rẻ
Tính tham gia mà ngẫm lại nhà chả có vật dụng gì liên quan tới hãng này 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Ban ngày chửi tập thù tàu
Ban đêm quảng cáo đồ tàu lãnh lương 😁
Má có cái máy cạo râu là hãng con của xiaomi mà lại chả liên quan đến nhà thông minh
Viết nhiều bài đc ko sếp @cuhiep ơi? Nhà e có cả rổ khoá vân tay, khoá thông minh Xiaomi. Để e oánh giá đống khoá này nhé 😎
wellwits
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khoacuathongminh cái logo nhìn xinh quá
@wellwits Haha. Hãng nó chọn con hươu làm linh vật nên thiết kế logo như vậy luôn bác ạ. Trong cute phô mai que dễ sợ
Máy hút bụi cầm tay thông minh của dreame có được tính ko a
@PVTuat Em cũng thắc mắc giống bác nè, hổng biết có được không nữa.
BB_Minh
TÍCH CỰC
2 năm
Camera Xiaomi ban đêm, thiếu sáng nhiễu kinh khủng
Chơi đi nào anh em 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119