Mời coi livestream Tradein iPhone 12

cuhiep
26/10/2020 10:23Phản hồi: 51
Mời coi livestream Tradein iPhone 12
Tối nay Di Động Việt và Tinh tế sẽ tổ chức một buổi livestream để trao đổi về iPhone 12, trả lời các câu hỏi của anh em về iPhone 12 và các vấn đề liên quan đến việc đổi điện thoại cũ lấy iPhone 12 ở Di Động Việt.

Buổi livestream sẽ gồm có mình, CEO Di Động Việt là bạn Đạt và MC Trang Lê xinh xắn. Mình đang trao đổi với DDV để anh em nào tham gia xem livestream phải có quà cáp gì cho vui vẻ, anh em biết tính mình thích tặng đồ rồi mà, tặng cả đời chưa hết… Có khi mình xin con iPhone 12 tặng anh em là vui cả nhà.

Livestream sẽ diễn ra vào lúc 21 giờ 27/10 trên Tinhte.vn, trên Facebook Tinhte, DDV, FB mình và FB bạn Đạt. Hẹn anh em tối nay đặt các câu hỏi hay, hóc búa…
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mq091109
ĐẠI BÀNG
3 năm
Xin tặng iphone 12 đi Ad
@mq091109 Có trúng đâu
mq091109
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nem nướng nha trang Mình không trúng thì có bạn được cũng tốt mà bạn
mr.ali33
ĐẠI BÀNG
3 năm
@mq091109 mình trúng chẳng hạn nhỉ 😆
mq091109
ĐẠI BÀNG
3 năm
@mr.ali33 Hi vọng vậy chứ
Hóng tặng iphone 😍
Captain!!
TÍCH CỰC
3 năm
hóng trade in!
@THT89 đừng mong tradein bạn ơi, mình cầm cái đt 11 pro max của mình ra định giá loại 2 hoặc 3, trong khi không có sướt gì, định giá tầm 17tr, qua Bạch Long định giá phát 22tr5
@ngocthua92 Ôi. Em xa bạch long quá. Huhu
Captain!!
TÍCH CỰC
3 năm
@ngocthua92 mua hàng ở cửa hàng nào bạn ?
@THT89 trade cửa hàng thì xác định mất mấy củ nhé, cái tiền đó bạn mang máy bán cho người dùng trên các trang rao vặt với đc giá. bạn mang đến cửa hàng trade 1 vết xước lông mèo nhỏ xíu cũng mất vài củ rồi nhé :v
chỉ mỗi iphone 12 thôi á? mini, pro thì sao
@fuaka93 gọi là iphone 12 chung thôi bạn, chứ list ra hết nhiều lắm 😁
@cuhiep thế bác nên thêm anh, chị, em đằng sau 12 😃
Nhà giàu trên 2000 tỏi, vặt 1 cái lông tặng anh em 1 con iphone 12 cho tạo kích thích kiếm thêm ifan
TuấnPhát)
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hóng
Vì game & giải thưởng, cùng hóng buổi livestream tối nay hoy 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Xin ip 12 đi mod
Steve Chu
TÍCH CỰC
3 năm
Link đâu ad, ý là link livechym =))
cho mình hỏi ra trade-in thì ddv kiểm tra có nhanh không, có bung máy các kiểu không vì đi tradein mà chờ mấy tiếng rồi bung máy xong ép giá xuống mình ngán lắm
chú mèo
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon à nha. Mới đầu tưởng sắm ip12 tặng quà khủng
tặng con 12 được 1 đóng người xem. có lợi chứ không có mất
Hóng
user12345678
ĐẠI BÀNG
3 năm
Xin hỏi vì sao Iphone 12 không làm touch id trên nút home để cắt tai thỏ đi?
@user12345678 vậy 12 bán cho cờ hó =))) cái ngon là face ID mà ông đòi cắt đi thì thôi à, thời nào rồi còn dùng Touch ID? mà có làm thì sau này cũng làm dưới màn hình chứ mắc mớ gì chuyển sang nút home chi, mà 12 cũng làm méo gì có nút home mà để? :v
Di động việt đợt này quảng cáo nhiều thế 😆 mỗi tội chỉ tập trung ở HCM nên các khách ở HN không quan tâm lắm
garish
TÍCH CỰC
3 năm
Ngon ngon, hóng quá
khanh48ctm
ĐẠI BÀNG
3 năm
hóng trade in và quà may mắn 😁
Lần này thay đổi quà tặng đi , lần này tặng MC luôn cho anh em máu
Haiizzzzzz
TÍCH CỰC
3 năm
@hoangduong-lgc mc Phan anh nhé, hoạc Nguyênkhang ưng ko
@Haiizzzzzz Tớ chỉ khoái MC nữ thôi chứ MC nam dành cho bác
Uhm nếu tính ra trade-in thẳng bên Shop luôn thì đỡ cực cái khâu đi kiếm mối bán lại nhưng giá thì down nhiều. Màu gold & silver năm nay đẹp thần sầu
@Hau Quoc Nguyen Mình đăng bên Nhật Tảo, ae gọi qua giờ mún nổ máy 😁
@Hau Quoc Nguyen chỉ cần máy bạn ngon lành, bao test, k lừa đảo, giá hợp lý thì bác quăng lên chợ tốt, nhật tảo thì chẳng mấy chốc mà bay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019