Mời đăng ký tham gia sự kiện ra mắt VAIO Duo 13 - Chủ đề "Signature"!

Trung Dt
13/6/2013 6:44Phản hồi: 61
Mời đăng ký tham gia sự kiện ra mắt VAIO Duo 13 - Chủ đề "Signature"!

Được trình diễn tại sự kiện Computex tại Đài Loan vào đầu tháng 6 năm 2013 và được đánh giá là "người kế nhiệm" dòng sản phẩm máy tính lai VAIO Duo 11, VAIO Duo 13. Nhân dịp đánh dấu sự xuất hiện của VAIO Duo 13 tại Việt Nam, Sony có tổ chức buổi sự kiện ra mắt hoành tráng sản phẩm này tại nhà hát lớn TP Hồ Chí Minh lúc 17h30 ngày thứ ba, 25 tháng 6 năm 2013.

Anh em quan tâm đến sản phẩm này có thể đăng ký tham dự chương trình này từ Sony Việt Nam với đường link dưới đây. Thời hạn đăng ký đến hết ngày 20/6/2013.

Tại đây thì mọi người có thể trải nghiệm dòng sản phẩm VAIO Duo 13 mới nhất vừa được giới thiệu. Đồng thời có cơ hội thưởng thức bộ phim ngắn về VAIO Duo 13 chủ đề "Signature", gặp gỡ các kiến trúc sư, nhạc sĩ, nhà thiết kế thời trang, doanh nhân thành đạt, lắng nghe những chia sẻ của họ về VAIO Duo 13 và mãn nhãn với các màn trình diễn công nghệ độc đáo khác cùng VAIO Duo 13. Đặc biệt sẽ có cơ hội trúng thưởng chính sản phẩm được giới thiệu.

Thông tin sản phẩm

VAIO Duo 13 mang thiết kế thiết kế Surf Slider mang đến sự tinh tế, mượt mà khi chuyển đổi từ chế độ bảng sang chế độ máy tính thông thường. Màn hình cảm ứng 13" với công nghệ hình ảnh Triluminous danh tiếng từ Sony, mang đến chất lượng hình ảnh vượt trội. Đột phá hơn hết chính là sự kết hợp giữa bút cảm ứng, máy ảnh 8 Mp công nghệ Exmor RS cùng các ứng dụng được tích hợp sẵn như CamScanner, NoteAnytime, VAIO Duo 13 sẽ là người bạn đồng hành để nắm bắt và phác thảo ý tưởng mọi lúc mọi nơi.

Đối tượng:
  • Ưu tiên cho người đăng ký đáp ứng những yêu cầu sau:
  • Độ tuổi: 25 - 40
  • Yêu thích về công nghệ, là thành viên có hoạt động tích cực trên diễn đàn
  • Vì số lượng thư mời có hạn, BTC sẽ gọi điện xác nhận lại thông tin và gửi thư mời đến những đăng ký sớm nhất và phù hợp nhất. Thư mời sẽ được gửi đến trước ngày 24/06/2013.
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mailam143
ĐẠI BÀNG
11 năm
bữa đó chắc tranh thủ đi làm về sớm chạy qua quá 😁
Hay quá, mình phải tranh thủ đăng ký mới được. Dân buôn bán laptop mà phải tham gia để mở rộng tầm mắt mới dc 😁
khà khà
Lại ở Sì Gòn😁
Hok có vé rầu
tổ chức ở hcmc thì chào thua😃
Mà bác ơi cho hỏi em 24t có đi dc hem vậy 😔(
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@laptopu2 Đăng ký thử hên xui được chọn sao 😁
Híc đăng ký nhìn lại mới thấy mình nhỏ tuổi hơn quy định haizzz
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chủ thớt cho hỏi mình đi vậy có được gì hem chủ thớt
Mọi người không ai tham gia đăng ký để chiêm ngưỡng em này sao ta 😃. Nhìn đẹp thế mà
Ồ yeh có trúng thương lun hehe, làm 1 phát nào 😁.

Mình thì dư sức thỏa điều kiện :D
VAIO Duo 13 mang thiết kế thiết kế Surf Slider mang đến sự tinh tế, mượt mà khi chuyển đổi từ chế độ bảng sang chế độ máy tính thông thường. Màn hình cảm ứng 13" với công nghệ hình ảnh Triluminous danh tiếng từ Sony, mang đến chất lượng hình ảnh vượt trội. Đột phá hơn hết chính là sự kết hợp giữa bút cảm ứng, máy ảnh 8 Mp công nghệ Exmor RS cùng các ứng dụng được tích hợp sẵn như CamScanner, NoteAnytime, VAIO Duo 13 sẽ là người bạn đồng hành để nắm bắt và phác thảo ý tưởng mọi lúc mọi nơi.

Nhìn thông tin về sp này mà em thích quá à
Sự kiện hay quá, đăng ký thôi.
Chương trình này hay đó để tôi đu theo tham gia , có bác nào TT hẹn nhau cùng đi cho vui không
@trueblooded OK , nhóm mình hẹn nhau ở đâu nè anh
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dethuong4u Gần gần cho ké với nhá :p
@trueblooded Được đó, vậy hôm đó tụi mình tập trung ở đâu ?
lehuutoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đột phá hơn hết chính là sự kết hợp giữa bút cảm ứng, máy ảnh 8 Mp công nghệ Exmor RS cùng các ứng dụng được tích hợp sẵn như CamScanner, NoteAnytime...

Mình thích thương hiệu Sony và các tính năng này của Sony. Mình cũng đang xài smartphone Sony Xperia 😃
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ღNø¤ηลmëღ Ở đây nhiều người dưới 25 cũng thử vận may đó bạn 😁
teamgalaxi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tham gia chương trình này có gì đặc biệt không nhỉ các bác ?
@teamgalaxi có đó bác. nhiều cái hay mà bác sẽ phải mê cho coi
teamgalaxi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@laptopu2 Cụ thể là gì bác có thể kể vài thứ em nghe thử. Mà em năm nay 24t à, chưa đủ tuổi đăng ký tham dự
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@teamgalaxi Thì bạn thử đăng kí xem sao?
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@teamgalaxi Nghe nói nhiều thứ đặt biệt lắm mà chưa biết thông tin gì 😁
@teamgalaxi Thấy mọi người ở trên nói có rút thăm trúng thưởng gì đấy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019