Mời đặt hàng bàn phím máy tính: 1564usd/cái

cuhiep
21/5/2007 3:11Phản hồi: 6
Mời đặt hàng bàn phím máy tính: 1564usd/cái

Mấy anh thiết kế người Nga đang cho khách hàng khắp thế giới đặt hàng bàn phím máy tính đầy công nghệ của mình. Giá là 1564 đô la mỹ/1cái. Điểm đặc biệt ở các bàn phím này là mỗi phím đều có một màn hình nho nhỏ dùng công nghệ OLED thể hiện chức năng của phím đó. Bàn phím có tất cả 113 phím, tính ra trung bình mỗi phím giá 13,84 đô la mỹ.

Ngoài ra bàn phím còn được trang bị một đầu đọc thẻ SD, hai cổng ra USB 2.0, điện 5v, móc để khoá bàn phím khỏ bị trộm(1564 đô mà ). Bàn phím này có thể chạy tốt trên Windows và MAC.

Nếu bạn muốn mua bàn phím này, xin mời vào đây

Mỗi phím đều có một màn hình Oled ở dưới thể hiện chức năng của phím đó.

Một phần mềm được bán kèm theo để chỉnh các hình theo chức năng của từng phím.

Bàn phím còn có một đầu đọc thẻ, cổng USB ra, điện ra...
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hhn
Trứng
17 năm
Trời nhìn phê luôn, không biết ở VN đã có bác nào nhìn thấy chưa, giá cũng đẹp như bàn phín luôn 😁, bác nào có cho em ngắm nhờ cái .
Hic, đúng là công nghệ, hết cái để chế biến rồi hay sao hở trời😔!!! Đến lượt chế biến CHUỘT (mouse) nữa là trọn bộ😁.
Cái này thì chỉ dám xin nhìn ké thôi...Khi nào bác cuhiep tậu về thì cho anh em chiêm ngưỡng nhé:D
Giá cái này bằng cái laptop mà em hằng mơ ước rồi hihihi. Trong các phụ kiện của máy tính thì em quan tâm nhất là bàn phím, em đổi đến hàng chục cái bàn phím đắt rẻ khác nhau rồi, nhưng cái bàn phím như trên thì em chịu hihihi.

Mà tính ra thì cũng không đắt, mỗi phím có một màn hình OLED (Công nghệ này vẫn chưa được thương mại hoá rộng rãi trừ cái clie VZ90 Sony).
SevenUp
ĐẠI BÀNG
17 năm
Có lẽ cũng vì "liều" chơi OLED mà Clie tới đây (VZ90) là tuyệt mạng chăng :p

SevenUp
Đúng rồi đấy anh Chung à, PDA mà giá gần 1000usd (gần bằng cái bàn phím rồi còn gì😁) nên Sony Clie mới tuyệt mạng đó thôi.
Hehe, em hổng rành công nghệ lắm nên nghe đến PDA giá ~1k😔 thì em cũng cho tuyệt mạng:p .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019