Mời đặt hàng máy tính Windows 8

cuhiep
22/10/2012 2:41Phản hồi: 274
Mời đặt hàng máy tính Windows 8
Screen Shot 2012-10-22 at 9.36.24 AM.png

Còn vài ngày nữa Microsoft sẽ chính thức giới thiệu Windows 8 trên toàn thế giới. Ở VN thì chúng ta có thể đặt hàng những chiếc máy tính chạy Windows 8 đầu tiên ở Việt Nam với khuyến mãi quà tặng 3 triệu đồng. Có 6 công ty máy tính và 4 nhà phân phối tham gia chương trình này cùng Microsoft. Chiếc máy tính Windows 8 rẻ nhất có giá 8,999 triệu đồng và chiếc đắt nhất là 40triệu đồng. Website để mua máy tính Windows 8 có tên miền khá là vui tuyetdenbatngo.com. Trong những chiếc máy mình xem qua ở trên trang này thì có lẽ chiếc Asus X202 với màn hình cảm ứng là mình thích nhất.

274 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tinh Tế mở cửa hàng kinh doanh mảng này chắc anh em mua nhiều lắm, độ tin tưởng cao😃
@smile_nice90 Vậy nếu Tinhte chỉ bán mà không nhận khâu bảo hành thì sao ta:rolleyes:.
lúc đó dù tin tưởng anh e có mua ko?😁
@Meraudi Vậy chạy mất dép:D Tương lai gần Tinh Tế chắc sẽ phát triển mang kinh doanh sản phẩm Smatphone, MTB... vì có diễn đàn để trao đổi, có Cafe giao lưu, 1 nơi tạo được niềm tin vậy tại sao không kinh doanh?? CellphoneS thì họ làm điều ngược lại tức là có cửa hàng và lập diễn đàn nhưng k = Tinh Tế được:D
karas9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Meraudi Nguyễn Kim, TGDD, VTA v.v... chỉ là nơi để bán, bạn muốn bảo hành lâu thì cứ tới mấy chỗ đó mà bảo hành, chỉ cần là hàng chính hãng phân phối thì mua ở đâu cũng được, khi bảo hành thì mang trực tiếp ra hãng sẽ nhanh hơn được mấy ngày còn hơn phải qua mấy cái đại lí.
Bạn mà đem ra đại lí đợi mấy ngày sau hay thậm chí cả tuần nó mới mang ra hãng để bảo hành, cho bạn chờ dài cổ luôn, trong khi đó mình mang trực tiếp ra hãng thì nhanh hơn nhiều.
@karas9x hehe, đồng ý là vậy, nhưng ý của bạn j j ở trên là bạn ý muốn tinhte bán sản phẩm luôn, mà hàng của tinhte thì bạn biết rồi đó, rất độc và lạ, các hãng ấy đâu có đại lý ở VN đâu. cái này chỉ có tinhte bán và tinhte bảo hành mới dám mua ;)
Hấp dẫn quá nhỉ. Nhưng vẫn thèm surface hơn
Tên miền khá là vui 😁 có ý tưởng. very good
kimanbn
TÍCH CỰC
11 năm
ASUS cảm ứng ko có bán ở HN nhỉ?
Đã đặt một chú Asus 12t 😁 Screen Shot 2012-10-22 at 9.45.32 AM.png
@cuhiep anh ơi, surface thì đặt mua ở đâu hả anh
@cuhiep em có thấy con asus nào 12t đâu anh hiệp?
@cuhiep bác cuhiep ơi. họ bảo kèm windows 8 bản quyền không biết có kèm đĩa cho mình không biết nhỉ. không kèm đĩa đôi lúc cài lại là mất sao 😔
omasakis
ĐẠI BÀNG
11 năm
mua windows mà cũng có độ tin tưởng nữa hả 😁....
@omasakis Có chứ bạn, mua cái gì cũng vậy ở nơi uy tín có cảm giác an tâm, thoải mái hơn ở những nơi khác dù giá rẻ hơn chút vì nó còn liên quan tới nhiều thứ. Cá nhân mình mua điện thoại chỉ tới cửa hàng lớn, hàng 2nd thì càng quan trọng hơn nơi nào uy tín thì mới dám mua ai cũng vậy thôi. Tinh tế bảo cái nào tốt có bài đánh giá, trên tay... thì mọi ng sẽ an tâm hơn và sẽ có lựa chọn nhanh đỡ bị phân tâm ,lo lắng đó bạn!😃
lowt3ch
TÍCH CỰC
11 năm
@smile_nice90 Nâng bi quá!
Sản phẩm chính hãng, bảo hành chính hãng thì cứ chỗ nào rẻ thì mua thôi. Cứ gì phải tinhte hay viettel =))
@smile_nice90 mua hàng chính hãng thì cứ đủ tem,mgias rẻ thì mua thôi. lăn tăn gì.
fanmaytinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@smile_nice90 Bây h mua hàng gì thì ae chúng ta đều tìm những feedback được đánh giá có độ uy tín cao cùa cửa hang mới dám mua, không mún tiền mất tật mang đâu. 😃
mua cái nầy với giá 8,999 triệu đồng là vừa với tớ rồi, muốn hơn nữa cũng ko được, nhà ko được khá lém
tuyệt thật, không nỡ lại không có win 8
zorrotran
ĐẠI BÀNG
11 năm
K có Surface à?
Jolhnyteo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay quá! ĐAng dự định mua laptop...!!!
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
@Jolhnyteo Ham hố j WIN8, tôi dùng mấy tháng mà cứ thấy bực vì ko có Start --› Program. Cài lại W7 :p
Đang nghía thêm cái Lap win8 đú đỡn dzới ngta! 😁
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
@@habu@ Không biết dùng thì kêu ca gì, không có nút start nhưng ấn vào góc màn hình vẫn ra, gõ tên chương trình là nó hiện luôn, tiện lợi hơn cái start cũ bao nhiêu. Nhất là dùng nuột hơn hẳn, cài trên netbook nuột hơn win 7 nhiều.
@@habu@ Co ung dung lay lai nut start roi vao luon desktop
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
Tính đặt mà sợ người ta giao hàng ko nỗi. Đành thôi zậy!
kizen1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chiếc máy tính windown 8 mà có giá 9tr à @@~ ngon nhỉ, nếu như win 8 pro 😁
cuthune
TÍCH CỰC
11 năm
uoc gi
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
có tiền chắc xúc con asus tiếp...^^
ZzleozZ
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko có cho surface nhỉ
thời đại máy tính bảng và laptop màn hình cảm ứng sắp lên ngôi😁
truongquoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Hiệp giao tận nhà cho em nhé. Em ở hà nội.
dondoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao giờ mới cho đặt hàng surface nhỉ :p Asus thì mình không có ấn tượng lắm nên cứ từ từ đã
vitxiem02
TÍCH CỰC
11 năm
tiền không có thì biết làm gì 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019