TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

Mời đi dã ngoại chụp hình "Lên đỉnh LangBiang" cuối tuần 27-28/10 - Phototrip Bphone 3
tuanlionsg
2 nămBình luận: 780
tran huynh duc đã đăng ký tham gia.
a.huy.94
ĐẠI BÀNG
2 năm
không thấy thông báo gì nhỉ ?
hic, bận đi học rùi
thế là tạch rồi sao! k có cơ hội về nhà rồi!!!!
Xún Xun đã đăng ký tham gia.
Trịnh xuân thịnh đã đăng ký tham gia.
Hôm qua cũng có người gọi mà là lộn số o_O
mt4321mt
ĐẠI BÀNG
2 năm
mt4321mt đã đăng ký tham gia.
Khi nào có kq vậy ad
Bounen
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sao không thấy anh @tuanlionsg chốt cái list ai đi ai ở ta
Mấy bạn được gọi hết rồi hả ?
Letrungdesign đã đăng ký tham gia.
nguyenngockid đã đăng ký tham gia.
quyenyuna
ĐẠI BÀNG
2 năm
Muốn đi quá mà hôm qua điện thoại bị trục trặc không gắn sim vô, ko biết có ai gọi không ahuhu 😔(
Hôm nay thứ 5 rồi, vẫn chưa thấy cuộc gọi trao đổi hoặc danh sách nào được đưa lên.
Chốt danh sách những người may mắn nhất chưa các bác
@vule123 chốt danh sách rồi bác, những người được đi đã được nhắn tin riêng
lythaithanh8358 đã đăng ký tham gia.
hoang.huyle
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thiết nghĩ Tinh Tế mở ra để mọi người đăng kí, thì khi kết thúc cũng thông báo kiểu: Tụi mình đã chốt danh sách, các bạn được chọn đã được BTC nhắn tin riêng. Cám ơn các bạn khác đã tham dự.
Như giờ vẫn thấy có một số người vẫn bấm đăng kí, không công khai như vậy làm mình ngày nào cũng hóng post này có gì mới không? Tiêu chí để được chọn là gì (quay số, bốc thăm, dựa trên lượt tương tác,...)
Một vài cảm nghĩ của mình về đợt này, thật sự mình cũng rất mong sẽ có cơ hội tham gia những hoạt động này.
Bounen
ĐẠI BÀNG
2 năm
Anh @tuanlionsg và ban quản trị nhiếp ảnh tinhte coi lại cách tổ chức.

Khi post thớt kêu gọi mọi người đăng ký công khai nhưng khi chốt danh sách thì lại bí mật. Điều này, vô hình chung, gợi cho mọi người tham gia đăng ký mà không biết kết quả cuối cùng sẽ cảm thấy hụt hẫng, dẫn đến nghi ngờ cách làm việc thiếu chuyên nghiệp nếu không nói là có tính mờ ám của BTC. Tại sao phải dùng từ mờ ám, vì:
- Kinh phí tổ chức được tài trợ bởi BKAV như tiêu chí trong bài, chính điều này dẫn đến suy nghỉ của mọi người, chỉ có tay trong, người quen, người nhà của mod @tuanlionsg mới được chấm. còn chuyện công khai danh sách đâng ký kia chẳng qua để cho vui, xôm tụ trên diễn đàn tinhte thôi. Tất cả đã có sự sắp xếp từ trước gói gon trong 40 pax người thâm quen của mod.

Việc nhắn tin riêng cho các các nhân lọt vào danh sách được chọn là cần thiết để ACE biết và chuẩn bị chu đáo các khâu trước khi đi nhàm đạt kết quả chuyến đi trãi nghiệm ở mức cao nhất. Nhưng việc công khai danh sách đó lên topic này cũng là việc cần thiết không kém để những ai out of list biết và không ngóng trông vào sự được lựa chọn nữa. Lúc ấy mọi người sẽ vui vẻ chúc cho các bạn có chuyến đi như ý thôi.

Nói ra dài dòng....Gửi đến các anh trong ban tổ chức coi lại
Bounen
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hoang.huyle Đang tìm bạn bè cùng sở thích đi cchung xe 7 chổ của nhà mình. Hổng lẽ xách chiếc xe chạy mình ên lên đó 2 ngày rồi chạy về. Kêu thằng con đi chung với ba mà nó thì lại không có quota của bạn gái nó. Cần nó đi để đổi tài chứ ôm vô lăng suốt quãng đường còn sức đâu mà nheo mắt bấm máy.
Điểm mặt bạn bè lại thấy không nhiều tên cùng khoái nhiếp ảnh nên lăn tăn đây
@Bounen Nếu đi cho mình ké với nhé, mình có B2 😆
@Bounen Bác có xe thì dễ mà, vào mấy hội nhiếp ảnh rủ rê sẽ có ng đi à, ko nhiều nhưng 3,4 ng chắc có, vì nhiều ng cũng có chung sở thích lắm.
Free nó giá của free, tháng trước tinhte cũng tổ chức đi đà lạt y như này nhưng có đóng phí đó, danh sách đầy đủ, rõ ràng luôn
@Bounen Bạn sai rồi. Mình thấy toàn Member đi thôi. Còn người nhà thì đã nằm trong ban tổ chức hết rồi. Mà có lẽ người nhà của ban tổ chức Không muốn đi đâu bạn ơi. Kkk
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019