Mời đoán tên iPad mới: Trúng iPad mới
cuhiep
8 năm trướcBình luận: 5.765Lượt xem: 257.170
Thông báo:

Kết quả là chẳng ai đoán trúng được cái tên iPad mới cả vì trong 3 cái cho lựa chẳng có cái nào đúng tên, nên chúng ta sẽ không bốc thăm để tìm người trúng thưởng nữa. Chiếc iPad trúng giải vẫn còn đó. BQT sẽ nghĩ ra trò gì đó khác để anh em tham gia lại. Mong anh em thông cảm cho Apple.

Đêm mai Apple sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu chiếc iPad thế hệ tiếp theo. Nhiều người nói rằng nó là iPad 3, có người lại bảo nó là iPad HD, rồi lại có người bảo nó là iPad 2S. Vậy thì chúng ta phải tham gia bình chọn xem là ai trong chúng ta sẽ đoán trúng tên của chú ai iPad mới nhé. Nhưng đoán không thì chưa vui, những ai đoán trúng sẽ được tham gia trò bốc thăm may mắn mà mình hay làm và ai may mắn nhất sẽ là người sở hữu một chiếc iPad thế hệ tiếp theo. Chiếc iPad được tặng chắc chắn sẽ có 3G và một bộ sản phẩm Khacten.com đi kèm gồm bao da và miếng dán da. 0:00 phút đêm mai (8/3) là thời điểm kết thúc bình chọn.Hai việc anh em phải làm để tham gia là:
  1. Tham gia bình chọn bên trên.
  2. Mang link bài này lên chia sẻ trên trang facebook của các bạn.
Trừ nick admin, dihuta và cuhiep ra thì mọi người trên Tinhte.vn đều được tham gia dự đoán & được bốc thăm may mắn. Máy sẽ được giao không lâu sau khi có mặt ở Việt Nam... tính cả hàng xách tay
IP HD

Vote cái tên này của Ap ........
Em không có facebook anh Hiệp ơi!
Mình cũng thế, với lại vote cho vui. Đâu mong là trúng thưởng IPad đâu ^^
1 vote cho em ở giữa😃😃😃.............................................................
mình đoán là iPad 3. hi vọng là đúng ^^
Hay ho cái quái gì đi ghép ảnh mấy bà mấy cô như thế nhở.
ipad 3.
http://www.facebook.com/st0wz
Không biết mắt bạn thế nào nhưng không chỉ riêng mình mà hầu như tất cả mọi người đều thấy những bức ảnh minh hoạ cho bài viết của anh Hiệp đều rất độc đáo , rất đẹp ...Không thể không vui ....!
Đẹp hay không là ý kiến cá nhân. Đừng đưa "hầu như tất cả mọi người" vào để hỗ trợ cho ý kiến của mình. Hơn nữa, anhhung_245 biết được ý kiến của tất cả mọi người à?
mình cũng thấy thế :|.......................
Mình xin trả lời là : IPAD 2S
Rất mong là có 1 em IPAD về mà vọc thoải mái!
phương án cuối cùng của em là
ipad 3
iPad ---> iPad 2 --->

Giờ là iPad 3

https://www.facebook.com/khangdu89?ref=tn_tnmn

Mấy bác tham khảo thông tin ở đây vui lắm - Liên quan tới cái tên iPad mới
http://www.techradar.com/news/mobile-computing/tablets/ipad-3-rumours-what-you-need-to-know-937498
nhiều dự đoán wá. Đọc lòi mắt luôn :banghead:
Em đoán Ipad S ;)).............
Trời, tinhte quả này hoành tráng quá ta !
1 vote cho Ipad HD
sao bên kia lỗi rồi. tiếp tục vote nè !
đã xong thủ tục, chờ ngày nhận máy 😃
Cứ tạm đoán là iPad 3 cái đã. Không có gì là chắc chắn. Mọi người còn nhớ iPhone 4S mà trước đó được dự đoán là iPhone 5 không?
Ke ke , đã Vote rồi đăng lên tường Facebook ....! Thế nào mà mình lại nằm trong trang 1 topic thế này (^
vote 1 phát ăn theo hehe. chắc là iPad HD
Vote iPad 2S đang xài iPad 2 cũng thấy dc rồi hi
Uhm chắc bác chuẩn bị ra đảo luôn đấy! Ra ngoài đó kiếm ipad nha!
Tên nó đây: Ipad Imua.....................................................
CHÚC MỪNG... được nhưng mà ra đảo chứ ko phải iPAD =)).
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.366 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
788 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.836 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM