Mới dùng O2 Neo, xin được giúp đở.

pine&p
29/7/2006 13:39Phản hồi: 14
Xin các anh các chị em là nob của diễn đàn này , số là thế lày từ ngày cha sanh má đẻ ra em , em đã mê tít anh 02 từ khi mới chập chẹ díc dắc di động cho bằng anh bằng chị , thế là sau bao năm cày sâu cuốc bẫm chắt chiu dành dụm đủ tháng đủ ngày , em mới mua được con 0 2 nano , quá oách , nhưng về nhà không biết kết nối với máy tính làm sao cả , chỉ đứng nhìn thôi ! , em đã cài microsoftsynic nhưng cũng không nhận ra con 02 của em , xin các anh giúp em , chỉ rõ tường tận cách cài , giúp em với các anh ơi , máy em xài moblie window 5.0 :mad:
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quocci
ĐẠI BÀNG
18 năm
Bỏ qua nếu mình nói quá nhé:

1. Tiêu đề của bác chả có liên quan j đến việc bác cần giúp đỡ cả

2. E cố gắng tìm trong "Gú Gồ" xem con O2 nano mà bác nói là con j nhưng chịu.

Góp ý tí nhé, lời văn của bác mang tính giễu cợt hơn là cần giúp đỡ đấy!!!
người ta làm cuốn User Manual ko thừa đâu bác. Đọc và hiểu đi.
không có gì quá đáng đâu - Mình xin lỗi , mình đặt cái tiêu đề vậy để " câu khách " thôi tính mình hay đùa , hay bỡn mong bác bỏ qua , thật sự ra m2inh cũng nói thật là mình nghèo kiết xác mà đòi làm sang , ráng gom tiền để tậu một cái 02 neo ( không phải nano - lộn xin lỗi ) mới cóng , để dành 3 năm rồi đó , hồi trước chưa có đọc phần mềm trên forum thèm chỏ dãi , giờ mua được về cài kh6ong xong thất vọng lắm bác ạh ! mong các bá giúp ạh !
Cuốn của mình tiếng Đức ! hay Hà lan gì đó ! 😔
@pine&p: đúng như các bác nói, lần sau bác nên ghi cụ thể tiêu đề và phải có liên quan đến vấn đề bác muốn trình bày kẻo rây phản cảm cho mọi người và bài của bạn sẽ bị xóa.

Việc đầu tiên sau khi bạn mua O2 Neo về là bạn phải đọc hướng dẫn sử dụng. Tài liệu sử dụng Neo nói chung cũng giống như sử dụng các Pocket PC phone khác nên bạn cũng có thể tìm các tài liệu về PPC để tham khảo.

Phiên bản tiếng anh của các tài liệu hướng dẫn dành cho Neo và Prophet bạn download tại đây. Bạn cần cài Acrobat Reader để đọc các tài liệu này.

Chúc vui.
Về chuyện bạn sync Neo và PC không được, tớ nghĩ lý do đơn giản là bạn cài nhằm Active Sync 4.0 đấy. Trước tớ cũng cài 4.0 và cũng không được, sau chuyển wa 4.2 thì cứ Vô Tư Đi. Thử xem sao nhé. Nếu kg được thì... hì hì bó tay vì tớ cũng mới cầm con neo được 48giờ hà 😃
chổ tải ở đâu cho mình in nha bác
Sao chỗ tải Activesync không phải là trên microsoft nhỉ?
Xin cam on cac bac rat nhieu , em dang down ! thong cam di nob ma !
Chú ý gõ tiếng Việt có dấu!
không down được ở microsoft có 7 mb mà em down gần 5 tiếng ! bó` chiếu !
Chào bạn!

Có thể là do mạng củ chuối mới vậy thôi, bạn có thể tải ở dưới đây:

Microsoft ActiveSync 4.2
Download

hoặc

Microsoft ActiveSync 4.2
Download
xài adsl đàng hoàng , chắc link đai rồi !
Thử lại đi tía non ơi. Link của Microsoft thì lấy gì mà die 😔
Đã nói là nob mà , các bác kinh thật , tận tình hệt biết cảm ơn tất cả kha kha , kết nối ngon lành !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019