Mời dùng thử Whypay, ứng dụng thông báo chi tiết tiền điện thoại và dịch vụ bạn đang dùng
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 197Lượt xem: 92.718
197 Bình luận
App này trên vtc 2 giới thiệu lâu rùi. Cài thấy ổn nhưng quảng cáo quá nhiều và ko hỗ trợ 2 sim
@chetnhacon Bạn nhầm thế nào ý chứ. Mình dùng Whypay lâu rồi cả Android và cho iPhone gì có quảng cáo nào đâu? Bạn phải chắc chắn tải ứng dụng từ iTunes hoặc CH Play ý.
Ứng dụng hay và có ích cho bản thân. Nhưng chỉ để " tự sướng" thôi. Aichứ nhà mạng tính thì ai "dám cãi" mà có cãi thì chỉ có tiền mất tật mang thôi. OK cho là bạn có em này làm bằng chứng nhưng nhà mạng họ đâu tính cước bằng em này. Nó có sai sót thì nội gọi điện thoại "phản ánh" thôi thì bạn cũng sẽ bị móc túi kha kha nếu bạn là người kiệm lời nhưng nếu bạn quá bức xúc thì thôi số tiền bạn phải trả cho cuộc gọi đó sẽ không hề nhỏ. Bấm hỏi vài câu thôi mà tụi nó cũng cố câu tới vài phút nào là chờ em kiểm tra lại số thuê bao .....CÒn nếu hổ báo vác thân lên công ty kiện thì mất cả "vàng bạc" là cái chắc luôn lun ( T.gian là vàng bạc mà lị) Tôi lúc trước cũng một thòi ngây thơ dùng điện thoại giói hạn lưu lượng hay tính cuộc gọi....chính xác 99% nhưng đến khi cãi thì dạ dạ tổng đài tính tự động và chu kỳ....nói nói y như máy trả bài và repeat không biết chán. Bạn cãi cứ cãi nó cứ lặp đi lạp lại , cãi và chửi xong mệt khát nước tự nhiên bạn rút thôi. Còn các nhà mạng khác của nước ngoài thì không hề nhá. Một khi bạn phản ánh hay kiện cáo thì đó là vấn đề nghiem trọng không thể đùa. Suy nghĩ và kinh nghiệm thực tế của cá nhân không có ý xuyên tạc hay dìm hàng ứng dụng này. 😃:p😁hehehehee
Trang web rất chuyên nghiệp chứng tỏ được đầu tư bài bản. Tuy nhiên không có bất kỳ một thông tin gì về chủ sở hữu ngoài 1 số điện thoại di động và email trong khi App đòi hỏi nhiều quyền truy cập. Anh Tập sao?
KLQ mà Thớt dùng dt samsung gì làm hình minh hoạ đẹp quá!😃
Ứng dụng hay, thank mod đã share
ko giao lưu,kết bạn với WP, chuyện đã quá đỗi quyen thuộc 😔:(:(
Đã cài từ lâu.
Rất hữu ích, xác định nguồn gốc cuộc gọi đến từ đâu cũng rất hay.
Ứng dụng hay nhưng chưa tốt, tôi có đăng kí gói cước 100 phút nội mạng hàng tháng. Xem trên website mobifone thì báo cước cuộc gọi tháng 10 của tôi là 55.525đ tribg khi đó app báo là 179.758đ
@vanly89 Whypay sẽ nâng cấp trong phiên bản mới ạ, còn thêm cả tính năng hẹn giờ tự động tắt khi hết số phút gọi KM.
@vanly89 Whypay sẽ nâng cấp phiên bản mới!! và có thêm tính năng hẹn giờ tự động tắt hết khi hết số phút gọi KM.
Mình dùng gói TH10 (100 phút miễn phí nội mạng, 50 SMS miễn phí nội mạng). Vậy mà nó quét, mình phải trả tiền khi gọi cho mami (cùng mạng) gần cả mấy chục nghìn 😁
Các bạn dùng Viettel trả trước muốn Tra Cứu Cước Viettel, hãy dùng thử ứng dụng Chi Tiết Cước Viettel của mình xem sao 😁

Phiên bản cho Android mình viết xong rồi mà chưa đưa được lên Play Store.

https://tinhte.vn/threads/chi-tiet-cuoc-viettel-tra-cuu-chi-tiet-cuoc-di-dong-tra-truoc-viettel.2510201/
Lại có một số bác đi chửi IOS sau khi đọc bài này 😁
@Mindzi Rất cám ơn ios chứ sao chửi
Mấy ứng dụng độc hại nhằm lấy thông tin người dùng ios ngăn lại là phải, nhẻ ra là phải gở khỏi app store luôn mới đúng
ios kẻ độc tài😔
App này mình dùng thấy khá hay. Khi thực hiện cuộc gọi xong nó tự động hiển thị giá tiền cước luôn kaka
Ngoài ra mỗi khi sắp có khuyến mại nạp thẻ nó cũng có thông báo. cái này rất hữu ích cho các bạn sv :p
Tại sao không dùng ứng dụng của viettel luôn mà lại dùng của bên thứ 3. Viettel cũng cho phép mình kiểm tra số tiền của cuộc gọi, tin nhắn, các loại phí ...., mình vẫn dùng rất tốt. App viettel discovery.
@Dinhxuansang Viettel discovery chỉ cho Viettel thôi và không kiểm tra được các dịch vụ mà bạn vô tình vào trang web có gắn mã độc và bị trừ tiền.
@Antharas Hiện hết bạn ơi, vào tra cước thì bị trừ 1d ở bất cứ dịch vụ nào nó cũng hiện hết mà. Có sót cái nào đâu.
Đã cài và gỡ vì không hỗ trợ 2 sim. Mình sài sim1 vina trả sau liên lạc chính và sim2 viettel để sử dụng 3g. Mở app lên noc chỉ nhận viettel. Mong tác giả sớm cập nhật thêm để a e có thể sử dụng. Dù sao cũng thanks vì app có ích cho mọi người.
@huuuuulq Hiện tại whypay hỗ trợ trên sim 1 khe 1 bạn nhé!, trong thời gian tới sẽ cho ra mắt chức năng hỗ trợ trên cả 2 sim ạ!
@huuuuulq whypay hỗ trợ sim 1 khe 1 bạn nhé
@whypay.mobi em không biết nó thế nào. nhưng trên e có nói là e sài sim1 là vina sim2 là viettel, mở app lên nó chỉ nhận viettel bác ạ.
Mình đang dùng. Cũng được 😁
Nó ăn cắp hết cả thông tin, có ngu ms cài mấy cái này
@unwrittlaw Có vụ này nữa hả bạn? Có gì chứng minh không? 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019