Mời dùng thử Whypay, ứng dụng thông báo chi tiết tiền điện thoại và dịch vụ bạn đang dùng
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 197Lượt xem: 92.694
197 Bình luận
Đã xoá sau 5s cài đặt. Tính sai tùm lum cả. 😁
Mình dùng iphone mạng viettel trả sau, cài 2 lần nhưng đều không check được chi tiết cuộc gọi nên lại phải xóa đi
Cái này khủng phết, vừa chộp giải Nhân tài đất việt tháng 11
Mới có thêm chức năng nạp thẻ cả trả trước và sau. Chiết khấu từ 4%-7%. Dùng để nạp hộ mọi người trong nhà cũng khá tiết kiệm tiền.
@Antharas Bạn dùng thử chưa?
@ttman Nạp thường xuyên mà. Đỡ phải ra hàng mua mã thẻ.
Bị trừ 50k nạo ví từ ngân hàng nhưng k vào whypay ví >< nói chung hàng vn k tin dc
Bị trừ 50k nạo ví từ ngân hàng nhưng k vào whypay ví >< nói chung hàng vn k tin dc
@Kenny Chào bạn, Bạn chuyển khoản từ ngân hàng nào ạ? bạn cho minh xin thông tin chuyển khoản để bên mình kiểm tra.
Mình mong có ứng dụng nào đó của vn mình hỗ trợ về tình trạng điện hay nước. Cúp điện vs cup nước chẳng hạn, sử dụng dịch vụ định vị để biết thi hay biet mấy
vẫn đnag dùng trên S6 thi thoảng lại bị báo ứng dụng này chạy làm tốn pin =.=
Sao mình tải về dùng mà thấy có chử trung quốc ở phần bên trái bên trên nhỉ? App tàu hay sao nhỉ? Máy mình cài ngôn ngữ việt mà.
[IMG[IMG[​IMG]
dùng rồi okay nhé
đã cài và gỡ ngay. Sai bét nhè. cái D7 mình hủy từ bao giờ mà nó vẫn đưa vào + các gọi gọi free và nhắn tin free nội mạng cũng tính ra chi tiết, nhìn rối hết cả mắt.
Ứng dụng việt nam mà cũng phải chơi tên tiếng anh mới chịu
Đang dùng My mobifone nhưng thử tải về dùng App này xem sao
Lẩm cẩm trên IOS ... xoá ngay .... ai dùng i os khỏi thử mất công
Ko cần phải cài gì hết, nếu dùng mạng viettel thì đơn giản chỉ cần nhắn tin TC gửi 1228, chữ TC viết hoa
Trc có dùng, nhưng chạy ko chuẩn nên thôi. Vì đang dùng 2k/ngày gọi cho 10 số mobi free, thành ra gọi cho bạn gái 100p chính ra ko mất đồng nào, nhưng app lại báo 300k ~~. Trong setting lại ko add gói này đc.
@CoCaHaHa123 Thử gói th10 100p, 50tn 10k/tháng đi bác 😁 ngon hơn gói 2k/ngày
@KillerCat Nói ví dụ thế thôi. Cụ thể là 2k/ngày: 250p/ngày, 250tn/ngày, 250mb/ngày.
cài My Viettel cho lành 😃 bao chuẩn
@vanlinh2905 chuận, mình cài my vinaphone 😃)
Thua cả mấy apps cùi bắp như My Mobifone hay My VIETTEL

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019