Mới mua cái kệ đựng xà bông giặt 300k, có bánh xe dễ dàng di chuyển, mặt lưới cho nước đi qua, tự tin khô thoáng suốt cả ngày. Ổn phết anh em ơi.

Link mua cho anh em nào cần https://shopee.vn/product/138795308/5408942537?smtt=0.718391-1622334311.9
31
65
Đánh giá của "cameraman" về chiếc kệ này như thế nào mới quan trọng 😁
1
Ở nhà WFH nên chịu khó tìm hiểu với mua sắm ghê 😆
0
Sài vài hôm, cái thanh nhôm ấy nó vặt vẹo ngay. Lý do thì ôi thôi đủ thứ. Nhưng chủ yếu là do chất lượng thôi. 1 thanh niên mua về cho vợ, đã bị chửi sml cho hay.
4
tự tin khô thoáng suốt cả ngày 👍🏽
0
ckd
TÍCH CỰC
Cái miếng đựng xà bông còn k luân
0
Xưa quá lại chật nhà bác Luân ơi , giờ nguòi ta dùng stand vừa đẹp vừa gọn. 😃
2
Vuong Hua
CAO CẤP
Mấy vật dụng nhỏ nhỏ đừng để ở ban công, hoặc là để trong kệ kín, vì dễ bay/rơi xuống tầng dưới nguy hiểm !
0
long.nd
ĐẠI BÀNG
@Duy Luân để máy giặt ngoài ban công thế kia mưa có bị hắt không?
0
Mod mà tặng mình cái kệ này thì mình có nhiều trò vui hơn nhiều.
0
ht12
ĐẠI BÀNG
Ủa sao nước giặt với nước xả ko mua cái bình trước để lấy cái bình với nắp mới đổ ra đc 😃 Mà cái kệ vô khớp chỗ trống nhìn dễ chịu ghê
0
clemantis135
TÍCH CỰC
Mod Luân có bài nào review máy sấy quần áo chưa ta. Đang tính chơi con bơm nhiệt của SS 😔
0
ronaldomu
TÍCH CỰC
Thêm đồ chật nhà 😆 Mình chỉ có 2 chai xà bông (1 giặt 1 xả), để trên nền đất kế bên máy giặt là thấy gọn rồi =)
0
khanhtruyen
ĐẠI BÀNG
XUất sắc luôn 😃
0
ngocthi07070
TÍCH CỰC
sao giống review đồ gia dụng nhể
0
chauchauvn
ĐẠI BÀNG
thấy cái lam sắt che chỗ ban công máy giặt, có phải ngược ko ta? hướng như vậy thì là hứng nắng hứng mưa chứ đâu có che được nhỉ 😁
0
shcodon
CAO CẤP
Nàh còn cái gì chưa review thì viết luôn cho trọn bộ nè
0
theo m thì kệ này ko đẹp
tầm 350k mua kệ sau với khay nhựa chống rỉ séc khi gặp nước và dd tẩy rửa - ok hơn nhiều
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019