Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mới mua được cái đĩa than Belonging của Keith Jarrett hay quá xá hay! Rủ anh em nghe chung

AudioPsycho
8/7/2020 6:1Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có tâm trạng thì nghe nhạc không lời và nhạc Rock. Bài nhạc trong video mình cảm không nổi luôn, chả đem lại tí xíu cảm xúc nào.
kolya82
TÍCH CỰC
4 năm
Giờ lắm nhọt nhỉ, chắc vài năm nữa có trend tv đen trắng cho vintage.
Rủ 100 ông, nhiều lắm chắc 5 ông đi nghe quá 😆
Mr_HongHot
TÍCH CỰC
4 năm
Gắn ở 2 đầu Cầu 4 cái loa, phát nhạc này lên tha hồ mà nhặt dép
TienSOS
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đia thang bật nghe xẹc xẹc thấy gớm. So với mấy cái máy hiên đại. Chất lượng bằng 1/10. Danh cho mây bác giả vờ quý tộc lol
kolya82
TÍCH CỰC
4 năm
@TienSOS Phú quý sinh lễ nghĩa. Chả tự dưng ngta bỏ đĩa than giờ mấy bố dửng mỡ. Ngày xưa dọn nhà vứt cả đống.
Nhạc này nếu có điều kiện nên sắm một em đầu đỉa than
Giai điệu của nhạc này nghe nó loạn quá nhỉ.
tuantu12
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho xin địa chỉ đi, mình xách dầu ăn qua giao lưu.
Nhìn thích quá
Sing_1975
TÍCH CỰC
4 năm
"Keith Jarrett is an American jazz and classical music pianist", mình thấy nhạc Jazz đối với số đông người nghe nhạc VN không được chuộng, bản thân mình đã tập (cố) nghe vì nó là dòng nhạc rất được nhiều người chuộng. Kết quả sau tới 1 năm cố gắng (1 năm nhé) mình ... nghiện rồi 😃
nhạc high class kén người nghe : ))
piratenti
ĐẠI BÀNG
4 năm
đang nghe Keith Jarrett trên Spotify, nhận xét của mình là thấy ngân rung phím nhiều, nhẹ nhàng... để nghe thêm nhiều lần xem có gì đặc sắc không. Chủ thớt cho thêm đánh giá đi!
@piratenti Nghe Keith nên nghe theo thứ tự này để dễ cảm
1. Koln Concert
2. My Song
3. Belonging
4. Eyes of the heart
Cái Koln Concert là album tuyên ngôn về phong cách modal+free jazz của Keith, rất du dương nhưng đầy ứng tấu
alt4ever
TÍCH CỰC
4 năm
hồi bé có đc xờ vào mấy cái đĩa than rồi mà chưa đc nghe bao giờ. không biết chất lượng nhạc có khác với nghe trên spotify ko? và dung lượng 1 đĩa thường chứa đc mấy bài hát?
Hòa Vn
TÍCH CỰC
4 năm
Cảm ơn rất hay,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019