Mỗi ngày vào TTBC22 anh em sẽ được cập nhật random 1 bộ câu hỏi Quiz, bao gồm 10 câu trắc nhiệm, ng
Lê Huyền Vân
2 thángBình luận: 18
Mỗi ngày vào TTBC22 anh em sẽ được cập nhật random 1 bộ câu hỏi Quiz, bao gồm 10 câu trắc nhiệm, ng
Mỗi ngày vào TTBC22 anh em sẽ được cập nhật random 1 bộ câu hỏi Quiz, bao gồm 10 câu trắc nhiệm, ngẫu nhiên với nhiều hạng mục. Mỗi account sẽ được chơi 1 lần/ ngày.

5785946
Trong vòng 2 phút, nhiệm vụ của anh em là trả lời đúng càng nhiều câu hỏi càng tốt. Thời gian kết thúc, hệ thông sẽ đưa anh em kết quả câu trả lời đúng/ tổng số câu hỏi đã tham gia. Ví dụ, trong 2 phút bạn trả lời đúng 8/10 câu, 5/10 câu hoặc 5/8 câu.

Những anh em đạt điểm cao sẽ được cho vào danh sách quay random để nhận quà giá trị từ hãng như laptop ThinkBook 14 Gen 3 21DH00BBVN (21,8 triệu), Vivobook 14X OLED (20,5 triệu), TV Xiaomi A2 58 Inch (13 triệu),… Kết quả game tụi mình sẽ liệt kê, quay random và gửi đến anh em sau.

Mỗi ngày anh em sẽ được nhận bộ câu hỏi khác nhau, nếu anh em chăm chỉ vào tinhte.vn/ttbc22 mỗi ngày và chơi Quiz thì cơ hội trung giải của anh em càng cao và càng có nhiều phần thưởng giá trị đến từ các hãng.

Chúc anh em may mắn và nhận được nhiều quà!
18 bình luận
Doritos
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mốc điểm để quay số là 8/10 với 7/8 trở lên hở chị
@Doritos Đâu có, tuỳ theo số lượng người chơi giỏi, điểm cao. Bảng random sẽ liệt kê những người có số điểm cao nhất của ngày đó. Cos khi 5/10 là điểm cao nhất thì sẽ quay những người cùng 5/10 điểm.
Ko thấy gì để làm luôn
phuongin
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình thấy có ghi là "Hoàn thành các Quiz theo từng ngày để thêm lượt quay may mắn" lượt quay này là của game Vòng xoay may mắn trên trang TTBC22 phải không mod? nếu đúng thì mình hoàn thành 4 ngày rồi nhưng không thấy cộng lượt quay nào cả.
Screenshot 2022-12-18 104811.png
@phuongin Mình cũng không thấy, chắc là bỏ cái đó rồi
thailevi
TÍCH CỰC
2 tháng
@phuongin Dấu rồi, còn lâu mới có
Có cái app tinhte như qq không lo sửa đi, toàn làm gì đâu
MetalArm
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lamdainhan10 lag như chó, ghét quá gỡ luôn =))
Cái này là tính kq của từng ngày hay cộng hết các ngày lại rồi chọn những người có điểm cao random vậy mod
Yêu quá
Hôm qua mới được 9/10 😆
mautrang13
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Quiz hôm qua ko biết gì luôn, có 4 điểm 😂😂
tuandung92
ĐẠI BÀNG
2 tháng
nay mới làm lần đầu 2/10 =))~
Còn lượt quay mà chưua quy hết qua ngày là mất hết ak mod
@tuantran203 Xác nhận mình có gặp tình huống này
@minhthanh255 Chắc hẹn năm sau thôi 😁
KimNgan01
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Điểm của Quiz đâu có cộng vào điểm tổng điểm đúng không Vân?
còn giải quiz này đã công bố chưa MOD ơi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019