Mọi người cho em hỏi

tochungdo
25/5/2011 5:38Phản hồi: 6
-tình hình là muốn gia nhập wp7 lắm rồi, em thấy một số nơi ở hn bán trophy giá 6.5m các bác cho em ý kiến với. và mua của người khác thì check như thế nào cho an tâm ạ.
em ccos gắng chỉ mua đc trophy 2nd thui chứ k có hơn để mua máy khủng hơn ạ.
bác nào dùng rồi cho em luôn cảm nhận về em nó với nhé. nhất là pin thế nào ạ?
mọi người sạc đầy pin thì mất bao lâu ạ?
-em muốn bẻ khóa để cài pm nhưng nhà em dùng mạng 24k/tháng mà tháng này dùng nhiều quá rồi, tải cái SDK thì 400mb e k dám tải, ra quán net thì k tải đc. ai có ý kiến gì giúp em không ạ?
-sao em kết nối dt vào pc bật zune lên tải phần mêm free trên market cài xong nó báo là game thì tìm trong xbox live phần mềm thì thấy ở màn hình mà rút dt ra vẫn không có j ạ?
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ở đâu? nếu ở Hà Nội thì bạn tham khảo địa chỉ này nhé,mình hay mua hàng ở http://ttmobile.com.vn . Trophy bi giờ còn khoảng 6tr3 đó bạn, mình mới mua một con 6tr4. Dùng cũng thích bạn à, tính mình hay tò mò nên hầu như dùng qua nhiều phone với nhiều hệ điều hành, mỗi con có cái hay riêng. Hiện tại mới mua con này về để nghịch WP7 thấy cũng tốt về giải trí và kết nối các mạng xã hội, pin thì tùy vào độ nghịch của bạn thôi. Mình nghĩ wp7 phát triển sau nhưng rất chắc chắn và ẩn chứa sức bức phá trong thời gian tới.
Thân
tochungdo
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic. khổ thân em mua gần 6.5m.
bây giờ mà dư tiền mình cũng tính làm 1 em Tropy
qua bên di động tomato đi bạn...bên đấy cũng vừa nhập về đấy
tochungdo
ĐẠI BÀNG
13 năm
hi. em mua rồi mà. the mọi ng sach đầy pin thì mất bao nhiêu thời gian ạ? hnay e nt hỏi ng bán họ bảo tầm 4-5 tiếng. trước em dùng milestone với nokia 5800 cũng là gì đến 3 tiếng
bạn mua tại cửa hàng nào thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019